Co ai la F 99-02 lop co LeThuThuy k vay ?

Grenouille_vert

Moderator
Nam mô a di đà phật, thế mà đồng đạo của bần tăng bên Ngoại ngữ tự lại nói rằng có thấy thí chủ đang tu luyện ở đó, thật là thật giả lẫn lộn, sự đời khó lường, nếu có gì sai xin thí chủ lượng thứ, thiện tai thiện tai!

thế à sư phụ?? đúng là ko gì qua mắt nổi sư phụ... người siêu phàm quá !!
Có đúng thế ko sư tỉ Bảo Ngọc ??? Chị đang học Ngoại Ngữ sao ??

eu_te_amo

Thế thì ông bảo cái đứa nào tung tin sai lệch về tui chuẩn bị tinh thần hè này tui về tui lột da nó nhé!!! Cũng có thể bạn ông nhầm tui với Nguyên chăng, vì Nguyên đang học Ngoại ngữ mà. Còn EM, đừng nên nghe tin đồn nhảm, EM định tặng hoa cho chị mà EM chưa biết mẹt CHỊ thì CHỊ chịu EM thật!!!

ko sớm thì muộn, em cũng biết khuôn mặt , người em muốn tặng hoa thôi, chị ạ..hee...
Từ trước đến nay, chưa có gì, mà em muốn làm, mà lại ko làm được cả..
Chị cứ chờ nhé, sư tỉ của em ..hiiiii

eu_te_amo

Đương nhiên là CHỊ chờ rồi. Chẳng biết là cái "vouloir c'est pouvoir" của EM có thành công lần này ko nhỉ??? Biết mẹt CHỊ rồi thì EM làm gì???

Chị ơi, tiếng Pháp chị viết, nghĩa là gì vậy ? em ko hiểu..vì em ko biết 1 câu tiếng Pháp nào cả ..chán thế cơ chứ ...
Nhưng tuy nhiên, gặp Chị rồi, thì em làm gì ấy hả ?? Có lẽ, em " Hôn" chị 1 cái...haa..
Theo đúng phong cách "Tây",,, chị nhỉ ??? haaaa.....

eu_te_amo

Nghĩa là "muốn là được" EM ạ. Cái hôn của EM nên dành cho người khác vì CHỊ ko phải Tây. CHỊ phải nghĩ cách dạy lại EM thôi, để thế này ko ổn, EM đi box nào thấy gái là buông lời sàm sỡ, thật là...

Ơ...hơ ...chị thật là Lạ ...thật!!!.... lạ đấy ..hiii...
Em hôn Chị ,cũng có làm sao đâu ?? Có phải em "hôn" bạn gái em, đâu mà chị phải sợ ??
Hôn Chị, em sẽ có kiểu "hôn" khác... Hôn bạn gái, em lại có kiểu "hôn" khác ... Thế nó mới là "sành điệu "...heee...
Mà, em có buông lời "sàm sỡ" gì cơ chứ ?? hee...Em đâu có phải, cứ đi box nào, là em buông những lời như thế đâu ?? Bởi vì, ngay cả, đi ngoài đường, em cũng thế !! hee...

eu_te_amo

Kiểu "sành điệu" của EM làm CHỊ sợ!!! CHỊ xin kiếu vì CHỊ ko quen, EM thông cảm nhé. EM dê thế ko sợ bọn con gái "đánh giá" ah? Có dê thì ngấm ngầm thôi, lộ liễu quá làm sao cưa được gái hả EM.

Chị ơi ...em "dê" thế...nghĩa là "dê" như thế nào ạ ?? hee...Ai đời, mới như thế , mà đã gọi là "dê" sao ?? hii... Đó mới chỉ gọi là " Thời trang, và hơn thế nữa " thôi...hii...
Mà Chị này ...Công bằng ra mà nói ...Trên đời này, em đố chị, tìm được người con gái, mà ko thích đàn ông "dê" đấy ... Bởi vì, nếu ko bởi tính "dê" của Đàn ông, thì sẽ ko có kiểu " con trai, thích con gái đẹp".. Mà như vậy, thì, trên đời này, con gái sẽ chẳng phải " phấn son", trang điểm để làm gì ...and then ---> ko có đàn bà đẹp... Chị thấy chưa ???
Suýt quên, chị nhầm ở một điều là :" lộ liễu quá, làm sao cưa được gái ".,.. Em làm thế, đâu phải để "cưa gái" đâu... Mà em làm thế, để "Con gái, phải Cưa em .." haaaaa...

GiangNguyen

Member
Hehe hình như 2 đồng chí cãi nhau hơi bị nhìu thì fai đó :p
Hè vừa rồi đợt đấy tao chưa về Ngọc ạ , cũng nghe mọi người kể wa rồi , đợt hôm Dũng và Hiếu chuẩn bị bay mấy đứa cũng đi ăn mà , sao k thấy mày ? có cả con Thanh Mai đó .
Có ảnh gì mới thì gửi lên đi mày .

onlylove311

hihi hôm nay mới vào đây thấy lớp mình ít thành viên quá nhỉ!Bảo Ngọc lâu không có liên lạc gì cả!Vẫn tròn trĩnh chứ?hehe
Hương Giang chăm post bài nhỉ!Con Nhung dở hơi viết linh tinh cả lên,về nghỉ hưu đê!Chăn dê ở nhà nhé:))
Mọi người ở lớp mình vẫn khoẻ cả chứ?Chúc mọi người học hành tiến tới,cuộc sống lành mạnh,mạnh khoẻ,nhiều xiền khỏi phải lo nơm nớm.......kkkkkkkkkkk!Ảnh lớp mình nhiều nhỉ?Thế dạo này có ai gặp cô Thủy không?Thôi té đây,hẹn gặp lại mọi người nhé!Luôn vui vẻ...............xxxxxxxxxxxxx

eu_te_amo

To HG: hồi về lớp mình đi đâu cũng có tao góp mẹt đấy chứ. Chắc hôm đó tao ko có ở HN vì lúc ý tao đang đi tour với bà mẹ nuôi. Nói đi tour cho oai chứ vào đến Hội An là tao hết hơi, oải quá nên quay lại HN, cho bà ý đi 1 mình.
To HH: con điên kia, mày mới gặp tao cuối tháng 3 mà bảo "lâu ko có liên lạc gì", chồng con vào rồi nên bị lú lẫn à???
To lớp mình: hè này có ai "hồi hương" ko dzậy? Đi đâu chơi nhớ rủ tớ nhé!!!

onlylove311

Úi giùi con Ngọc Thín Bị Hâm à;Tao đang nói Bảo Ngọc bên Úc cơ!Mày nhận mày là tròn trĩnh à?hihi Mày phải gọi là tròn căng!:d!Tao làm gì co chồng con gì mà lú với lẫn,nếu có thì đã không vu vơ cù bơ cù bất không biết đi đâu về đâu như bây giờ!Tao đang phải ngủ ngoài bến bus,Ăn nhờ nhà bạn!Nói chung là hết nhời nói!!!!!!!!!!!!

eu_te_amo

cái giề, mày viết thế làm gì tao chả hiểu nhầm. Thín thiếc giề, tao cấm chúng mày gọi tao là thín đóa, ức chế wá!!! Khổ thân mày, phải ngủ ở bến bus à, đã ăn nhờ đc sao ko cố nốt khoản ngủ nhờ hả mày???

onlylove311

ngủ nhờ thế nào được,bạn tao có chồng con rồi,ngủ nhờ thì ngủ vào đâu được nữa!Ngoài bến bus cho nhanh!:D!Lớp mình không có ai lên tiền nữa à?Chán nhỉ!Thế không gọi là Thín thì thích gọi là giề nào??????????????Cái chữ kí của mày là lời của bài gì gì đúng không?Hay quá nhẩy;)

gọi là Thín hay đấy..heee.. mà sao lại gọi là "Ngọc thín" thế??. kể cho mình nghe với...
Này, cái bạn gì onlylove ơi.. Chồng con nhà nguo`i ta, thì có làm sao đâu /.. Có phải nhờ "chồng con".. người ta đâu m à sợ.. Ngủ nhờ thôi mà, heee..

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000