có ai bây giờ đang học CVA cấp II ko?

qua_chanh_chua

thay ngay ,thay khẩn trương , ko được lấy mất bản quyền của VAnh Chanh Chua. Muốn tìm avatar đẹp thì phải tự đi mà search chứ !

nhgiang

Member
Đúng đấy em Kẹo à. Phải tìm cho mình cái nào hàng độc 1 tí , ko được đụng hàng em à. Hay là lấy ảnh em lên làm avartar đi , giống như anh ý , ko bao h sợ đụng hàng đâu =))=))

blue eyes

Moderator
top này chủ yếu là hai em này nói chuyện với nhau nhi? cũng phải bây giờ trên 4r này còn mỗi hai em là đang học CVA II theo đúng tên top

qua_chanh_chua

blue eyes said:
top này chủ yếu là hai em này nói chuyện với nhau nhi? cũng phải bây giờ trên 4r này còn mỗi hai em là đang học CVA II theo đúng tên top
thì cũng tại vì không có ai nói chuyện mấy nên bọn em mới nói chuyện với nhau đấy chứ :cool: . Thì bây giờ các anh chị vào nói chuyên với bọn em cho vui đê !!! Như anh Giang mai ý ;-) .
Đúng đấy nhể , đúng là có mỗi 2 đứa bọn em thật , của quý đấy nhá :D =)) =))

Chẹp chẹp! Chuyện của bọn em thì kệ em! Đừng có hùa theo Vanh Chanh Chua để bắt nạt em thế chứ! Dỗi bi giừ! Avatar của anh hàng độc thật đấy! Nhưng em thay người yêu anh lắm! Để Avatar như anh thì em thay avatar suốt ngày à??? :D

qua_chanh_chua said:
đúng roài đấy Kẹo ơi ! lấy cái ảnh hôm sinh nhật VAnh ý. Cái mà Kẹo đang độc chiếm cái bánh gato ý. Hơi bị special luôn
Cái ảnh đấy á??? Hàng độc đấy! Hơi bị... Được! ;)

AAAAAAAAAAAAAAAAAA

qua_chanh_chua said:
có lấy ko send cho !!! Ảnh cực độc chỉ có VAnh có ( nhưng đã trót send cho Xit + Ruồi +... ai đó ko nhớ ) !!! :D
AAAAAAAAAAAAAAAAAAA! Vanh noi gi co? Sao lai send cho ..... ha? Thoi ko sao! Send lai cho Keo di nho'! Cu' can than day X(

hie hie hie!

Hi! Chào các anh các chị ạ! Em là 1 thành viên ưu tú, 1 tài năng ( chưa được tỏa sáng) của hội buôn ở E2! Hôm nay, em sang đây có vài điều muốn nói! Khi mọi người vui hay buồn, lúc mọi người khóc hay cười thì hãy nhớ đến chúng... em. Topic Lizard_e2 ( 03-07) luôn chào đón mọi người ạ! :d:
Mong rằng mọi người sẽ nhớ đến tụi em ạ! :* :x

qua_chanh_chua

styleliza_e2 said:
Hi! Chào các anh các chị ạ! Em là 1 thành viên ưu tú, 1 tài năng ( chưa được tỏa sáng) của hội buôn ở E2! Hôm nay, em sang đây có vài điều muốn nói! Khi mọi người vui hay buồn, lúc mọi người khóc hay cười thì hãy nhớ đến chúng... em. Topic Lizard_e2 ( 03-07) luôn chào đón mọi người ạ! :d:
Mong rằng mọi người sẽ nhớ đến tụi em ạ! :* :x
hie hie hie , uh` , "các anh chị " sẽ ghé qua topic của.... chị lập ra. =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000