có ai bây giờ đang học CVA cấp II ko?

qua_chanh_chua

ặc , cái topic nì ế ẩm wá nhể ! em học lớp E2 , năm nay lên lớp 8.Hôm 20 là chị thi vào CVA đúng ko? em có mấy đứa hàng xóm cũng đi thi hết. hồi trước chị học 9C2 à? chăng rõ em có quen ai ở lớp đấy ko nữa

blue eyes

Moderator
á, hóa ra em mới lên lớp 8 thôi hả? mới đầu chị cứ tưởng em bằng tuổi chị
về sau chị nghĩ chắc bây giờ em lên lớp 9.
thôi thế là sướng nhá , đc học trong đây 2 năm nữa còn gì, trường mình kể ra cũng đẹp phết em gái nhỉ :)

qua_chanh_chua

trường mình thì chật wá , được mỗi cái dài thui. Nhưng em ý kiến nhât là vụ quyển vở có logo trường. ui trùi ui , ko muốn nói xấu trường mình đâu nhưng quả thật là nó... xấu tệ. Quê dễ sợ à !!!

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
trường mình thì chật wá , được mỗi cái dài thui. Nhưng em ý kiến nhât là vụ quyển vở có logo trường. ui trùi ui , ko muốn nói xấu trường mình đâu nhưng quả thật là nó... xấu tệ. Quê dễ sợ à !!!
Hơ hơ. Chẳng bù bên trường bọn anh , dài quá. Đi từ chỗ học ra chỗ gửi xe mất 5 phút =)) =)) X(

blue eyes

Moderator
qua_chanh_chua said:
À à..... quyển vở đấy hả? Chị em cũng có " vinh dự" đc nhận mấy quyển
Vở "đẹp" thế còn gì ;-) ;-)
À, em học cô nào chủ nhiệm? có học ông Thọ " của bọn chị" với bà Park Kim Chung dạy Sử bao giờ chưa :-/

qua_chanh_chua

Em học cô Lâm chủ nhiệm. Cô dạy Sinh đó ! Ông Thọ "của bọn chị" thì em chưa có "vinh dự" được biết , nhưng mà Mrs Park Kim Chung thì đã , đang và sẽ học tiếp trong năm tới (theo nguồn tin mật báo trong lớp) :-( .Siêu ấn tượng với Mrs ấy đấy. Được cái Mrs rất hay quên mất cái vụ Bản kiểm điểm , có lần em được thần dân "phim' trước , lờ luôn cái vụ đó , cuối cùng mụ ý quên béng mất. May thía !! :9.Ặc ặc , hồi cuối năm , Mrs ko có việc gì làm , ngồi kể chuyện cho lớp nghe. Em ấn tượng mãi cái câu chuyện " Vụ án con cá rán " của Mrs ấy đấy ạ. Hahahahaha =))

Lính mới của Topic nè!

Eeeeeeeeeeee! Cho em tham gia với! Em cùng lớp với Vanh Chanh Chua! Cái đồ Sếp dởm kia! Sao lập Topic mới mà không nói gì cho người ta hết vậy! Pực mình quá! À các anh chị náy! Mình cùng lập hội nghị bàn... tam giác về các thầy cô trường mình đi. Ai có kỷ niêm gì thì phải kể hết nhá!

qua_chanh_chua

ối giời , sao lại mắng Sếp thế hả bạn Kẹo? Tớ có ý kiến nì. Xem mail tớ seng đê !! And vào Topic lớp mình xem bài tớ vừa post. Khẩn trương , hiểu chưa???

Hie hie hie!

Mrs Kim Chung đã để lại ấn tượng sâu sắc với các học sinh lớp 7E2 vào những ngày cuối năm học
Ò ò! Cô Kim Chung yêu... của chúng ta đã làm cho lớp 7E2 1 phen... nhớ tới già vì vụ con cá rán. Đến là pó tay với Mrs Kim Chung! Nhưng thật ra học cô ý cũng thú vị đấy chứ? Chỉ tội là hơi khắt khe về mặt điểm số! Còn mấy quyển vở " Danh dự của nhà trường là danh dự của mỗi học sinh" thì em cũng có Vinh Dự được cầm mấy quyển! Trường mình công nhận là " ĐỈNH" cao thật! Pó chân! Hie hie! Em với con em họ ( cũng học Chu Văn An) suốt ngày ngồi lẩm bẩm: " Danh dự của nhà trường là danh dự của mỗi học sinh, vì thế mỗi học sinh không nên có danh dự để nhà trường cũng không có danh dự luôn!" Các bậc tiền bối bảo có đúng không ạ??? ;-)
:d: :*

lemon90 said:
em học lớp nào thế?
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Chị ơi! Có phải chị ở trong Topic gì gì, mà nói về mấy vụ đánh nhau gì gì đấy của mấy anh cũng gì gì đấy đúng không hả chị???? :9

qua_chanh_chua

thích kiêu thì cứ kiêu thui , chẳng có ai bàn cãi đâu. Nhưng mừ bạn VAnh Chanh Chua chẳng dám đòi làm Sếp các anh chị ấy đâu , chỉ thích làm Sếp của E2 và đặc biệt là bạn Keo nặng... thui. Hahahaha !!! gửi mail lại tớ hỏi chút chuyện !!!

thì không nhớ ra nên mới phải gì gì chứ sao??? Mai Kẹo phải về quê rồi! Vanh nhớ đừng tắt máy để Kẹo còn gửi tin nhá!

qua_chanh_chua

ặc , kẹo ơi đừng có nhắn tin nữa , ko cuối tháng VAnh sống dở chết dở đấy. Đúng là... đã nghèo còn mắc cái eo. Kẹo thay avatar đê !!! Đừng để giống nhau thế dễ nhầm lắm

Úi dời đất ơi! Vanh ko cho Kẹo nhắn tin thì Kẹo biết làm gì cho hết ngày bi giừ??? Khổ thân tôi! Thay avatar á??? Không được đâu! Trừ khi Vanh tìm được cho Kẹo Avatar khác cơ!!!!

qua_chanh_chua

ặc , lần trước send bao nhiêu mà vẫn không tìm thấy cái hình nào ra hồn à? cái hình anime màu đẹp đẹp ý , sao ko lôi ra mà dùng?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000