CLUB 4 TEEEN

fruit NHO

Active Member
MỌI NG UI... hè này ở AET có các clb dành cho tuổi teen <cái căn bản là hoàn toàn miễn phí >
hấp dẫn vì hoàn toàn do teen đảm nhiệm xây dựng chương trình và hoạt động
clb Kinh Doanh..mọi ng sẽ đc thử kinh doanh với các ý tưởng.....<kinh fí đc tài trợ >.... :>>...đc dạy những vấn đề căn bản về kinh doanh
english club:tham gia vui fết...các hoạt động và những hiểu biết nho nhỏ về tiếng anh <ví dụ tại sao ng ta lại chào nhau là Hi....hello....hi và hello khác nhau thê nào...hay là lịch sử của từ goobye.....>....thú vị lém !!!!!!<đến còn đc ăn hoa quả miễn phí <dù ít thôi> =))...
AET-Style:học nhảy....nhảy cổ điển...nhảy hiện đại.....dân nhà mình toàn fải rã mồm xin xỏ bố mẹ mới đc 1 khoản đi học...giờ đc free...lại còn do big toe dạy -->đừng có bỏ lỡ cơ hội.... :>>
gặp gỡ với những ng nổi tiếng:nói chuyện.hoạt đông,khám phá những ng nổi tiếng...em đã đc tham gia 1 lần rùi.....hay cực lun.....<lần đầu tiên là giao lưu với nhà toán học Trần Phương với quyển sách guiness......>
D-club: dành cho dân tình nhà mình...đặc bịt các nhân mún học thi đại học trong hè mà ko mún bỏ qua 1 giây phút nào cả...moại ng có thể gặp các thủ khoa các tr` đại học và có ng hướng dẫn <chứ ko thì ngồi cãi nhau à?>....nói chung cho dân máu me học hành thì...ủn... :) ngoài ra...thường xuyên có các buổi party < hehe...off lun đi....dân 4 mình đi đú đởn >.... :) :q: ;-).....

lịch trong tháng này :
thứ năm hàng tuần :CLB kinh doanh -9h sang.<thoải mái ngủ xong đi vẫn...sớm!!!!>.
thứ sáu: 9h sáng....học nhảy <hiện đại +cổ điển..>.....úi..ko fải kết hợp đâu mừ là 1 buổi cổ điển....1 buổi hiện đại.....

trước hết là 10-6 <5h chìu >có english club.....dân CVA đến thử tham gia xem
14-6 có buổi chiếu film miễn phí.......đặc bịt khuyến khích các đôi ...tham gia có wà nưa nè.......còn ai ko có đôi....đến kiếm đôi...hehe.......

dân tình thì chủ yếu toàn dân AMS với CVA nhà mình <CVA nhà mình đi đến đâu cũng có.....ặc...>
chào mừn moại ng.....
sáng thứ

chocomog_257

Moderator
Heheh, free thì nhứt roài, vấn đề là chất lượng thui ;)
Cũng chỉ sợ ko có thời gian muh đi :D
Hix, E club 5h chiều thứ 6... đúng buổi luyện IELTS của mình ở Hàng Cháo :-( Sao đầu hè đã phải học thêm học nếm khổ sở thía này :-(

PS: Chị Nho ơi, chị sửa lại cái dòng thứ 6 CLB nhảy đi, viết dính liền thành ra cái smilie rùi =)) May mà có ngừi còn biết là chị viết 9h sáng như em đấy =))

fruit NHO said:
14-6 có buổi chiếu film miễn phí.......đặc bịt khuyến khích các đôi ...tham gia có wà nưa nè.......còn ai ko có đôi....đến kiếm đôi...hehe.......
Hơ, chiếu fim vào sáng hay chiều, ngoài hum đó còn có buổi chiếu khác không chị ?

nhgiang

Member
Đúng đúng. Cái AET đấy nó ở đâu dzậy. Sao tớ chưa nghe tên bao giờ nhỉ ,

Có liên quan gì đến AIDS ko :p

fruit NHO

Active Member
chiếu film miễn phí
1 buổi thôi em
còn muốn cả năm thì các rạp đóng cửa hết.....quây hội đồng bọn chị à?
mọi ng cấp 3 có lẽ ít bít AET....dân Ngoại Thương thì chắc bít nhìu lắm nè....dân học và làm ở đóa toàn ngoại thương mè
à quên....
AET ở 54 phố Chùa Láng...gần tr` đại học ngoại thương....đối diện học viện hành chính quốc gia

ark

Active Member
Đi đâu cũng thấy CVA à :-O nghe lạ tai thế :-?
Phố Chùa Làng chẳng biết ở đâu , nhưng gần mấy cái Đại học với chả Học viện thì chắc là xa

D-Club là gì :D Dumb club à =))

fruit NHO

Active Member
ùm ..buổi đầu tiên clb tiếng anh
phải nói tiếng anh toàn bộ nên.....không khí có vẻ hơi boring....
huhu..
14 mới hay ho nè
chiếu film miễn fí ai đi ko?

fruit NHO

Active Member
thì có gì đâu
nói chung học ở đấy ko đến nỗi
về chất lượng thì hơn SITC và apolo roài
CLB thì hoạt động khá ổn <khekeh...kết nhất cái AET Style và Kinh doanh >.......thú vị phết !

fruit NHO

Active Member
ờ thì tao hỏi mày nhé
tao là ng quảng cáo
giờ tao mà nói câu nói tiêu cực thì ko ổn đúng ko??
<nói thế rùi mà ko hỉu ý tao >......
tao ko làm nữa càng fải tử tế
chư........... !!!!!!
tao mà bít giả nai à >
<nai thật !>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000