Chúc mừng sinh nhật em Un ^^

BlackDragon

Active Member
Chúc mừng em đã đủ 18 tuổi, đủ tuổi kết hôn, và cũng đủ tuổi chịu trách nhiệm hình sự >:) vì vậy thấy bé nào đẹp trai đừng có lớ xớ không cẩn thận đi tù >:)
Chúc em un luôn thành công trong mọi việc và sớm kiếm được anh chàng trong mộng của mình >:D< :*

Mọi người vào đây chúc em Un nào ! ;-)

Lucifer

Active Member
Chúc mừng sinh nhật chị Un !
Ko biết chúc gì hơn ngoài chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với chị :D

moonriver

Member
em Hằng :)cũng chúc chị Hằng:) SN thật vui vẻ mong mọi điều hạnh phúc đến với chị ! Chúc chị UN sẽ luôn xinh đẹp ,vui vẻ ,thành đạt .chúc SN chị tràn đầy niềm vui ( giống như và hơn cả em trong SN em ) ai bảo 2 chị em mình cũng tên là Minh Hằng lại cùng là sư tử giống nhau :)) nên e nói chuyện với chị Un thấy rất vui và hợp nữa! cảm ơn chị Un về những lời khuyên của chị về chuyện ....của em .giờ em vẫn còn đang vui nhưng mà .....chắc chỉ vài ngày nữa thui e sẽ lại gọi chị Un ầm ĩ để nói là ..........." chị Un ơi em muốn từ bỏ " =)) =))he he he

chocomog_257

Moderator
sang Pháp đừng có lớ ngớ mà dính phải lão nào don juan nhớ chị Un ^^! nếu còn ng` iu ở đây nhớ phải 1 lòng với ng` ta nhé :D
chị Un là em hơi bị iu quái đấy, cùng Leo với em muh :*
@ em Hằng: em sn hôm nào mà anh ko biết là Xư tử nhỉ :-O

smooth

Member
Un ơi CHÚC MỪNG SINH NHẬT UN....
xin "trân trọng" xin lỗi Un nha, hôm nay anh có việc bận đột xuất nên ko đi sn Un được, nhg ma yên tâm đi, phần quan trọng nhất anh ko wên đâu T.T T.T

unni_x

Active Member
@ anh Phong : cảm ơn anh đã lập topic này cho em >:D< cảm ơn anh đã đến dự sinh nhật và tặng em món quà thật ý nghĩa :">:x
@ em Trang : cảm ơn em ^_^ chị cũng chúc em luôn gặp may mắn và hạnh phúc nhé :)
@ anh Phương và anh Vũ : ( :D) cảm ơn 2 anh :x hẹn gặp cả 2 anh ở Fr nhé :x
@ bé Hằng : đúng là hiếm người trùng hợp với chị thía :)) chúc bé và ... :"> thật hạnh phúc >:D<

unni_x

Active Member
@ Tiến : cảm ơn em :D bài hát hay wa' ^_^ chị vẫn đang cố gắng giữ gìn :">
@ C : iu C nhìu lém :*
@ anh Kiwi : cảm ơn anh ^^ oài lại có thêm người trùng sinh nhật với em nữa rùi :D cho em gửi lời chúc mừng sinh nhật đến em anh nhé >:D<
@ Lâm gay : ;-) cảm ơn em ;-)
@ bé Pan : cảm ơn bé :"> bé dễ thương lém :x
@ Tú : ;-) chị ko giữ gìn ở hết các tuổi được đâu :">=))
@ Sơn Hải : cảm ơn bạn Hải ^^ hum nay CT Phidel thọ 80 tuổi mà :D hum nay Un cũng thọ 18 tuổi :))

unni_x

Active Member
@ Chó có mông :)D) : oài may thía ^_^ chị lại ko có anh nào ở đây cả ;-) mè chị thấy có mỗi em iu quái thui :p chứ chị có iu quái hùi nào đâu =))
@ anh Sờ mút : ko sao mà >:D< vẫn còn cái quan trọng gỡ gạc :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000