chúc mừng năm mới

deleted2

đm hình như sắp đến tết rồi?
Tết năm nay chán thật!
Nhưng tao vẫn chúc các bạn của tao một năm mới hạnh phúc.
Hạnh phúc là gì nhỉ?
Nghe T.Anh bảo hạnh phúc là làm được những gì mình muốn.
Vậy thì tao chúc anh em năm mới đạt được những gì năm nay chưa làm được.
Chúc Sơn Phước đi may mắn,luôn mạnh khoẻ,hạnh phúc,nhí nhảnh(để mỗi khi nhìn con cún nhà tao tao lại nhớ đền mày :D ).
Chúc Tùng Tuyến có người yêu và học tốt,mày luôn là anh em của bọn tao.
Chúc Hoài Thảo mạnh khoẻ học tốt(đừng sớm có cháu).
Chúc Đức Thắng(or đĩ) {khó quá đ** bít chúc gì } chúc mày hạnh phúc bên vẹo và kiếm được nhiều tiền để tao vay. =))
Chúc Minh Mạc có những thằng bạn tốt.Khi nào muốn uống cứ gọi tao.À tẹo quên chúc mày củ hành được con vẹo(phải ra mắt anh em trong năm nay nhé).
Chúc Toàn Trương thật to,thật dài,thật khoẻ và thật hiểu về cách phòng ngừa... :D
Chúc Tuấn Anh(tên bố nó là chi nhỉ???)học tốt,cụ thể là qua được môn thể dục,mày phải kiếm vẹo đê đừng tham gia vào hội độc thân như tao.Mà máy nhà mày phải cập nhật thêm mấy ghi ph... mới nhé ;;)
Chúc Thành Dần luôn khoẻ như hổ :D ,chuyện du học của mày được suôn sẻ.
Chúc Hiệp Hoàng làm ăn tấn tới,học hành giỏi giang,cưa gái vãi đái... =))
(có gì khó khăn nhớ gọi tao nhé :) ).
Chúc Sơn Tùng mạnh khoẻ học giỏi,năm tới nhớ đừng để gái cắm sừng như năm nay :cool: nếu ko thi ko bit đầu mày thành cái chi nữa.À đi chơi thiếu mày là hơi bị mất vui đấy.
Chúc Huy Tiến học hành tấn tới.(tao bị bênh tim,cố học tốt sau này tao còn nhờ vả ) nhưng không được quên nhiêm vụ của một thằng đàn ông...năm nay phải có vẹo đấy :)
happy new year for all my friends!
TÁI BÚT:
Thông báo :anh em sau tết đi chơi nhé,hẹn 8h30 ngày 4-1 tại cổng CVA.Ai có điều kiện cố gắng đi nhé.
------------------------------------------
mọi thăc mắc xin gọi tới số máy 090...số của tao là gỉ nhẩy?

letuand2

Hùng tằng ko chúc tao à
Năm hết tết đến, chúc anh em mạnh khoẻ, vạn sự như ý, đạt được những gì mình theo đuổi.

PSơn_D2

Member
Pẹ, Hùng Tằng làm 1 bài hay vãi ;;) Chí phở! Chí phở!
Hạnh phúc là gì nhỉ?
Nghe T.Anh bảo hạnh phúc là làm được những gì mình muốn.
Vậy thì tao chúc anh em năm mới đạt được những gì năm nay chưa làm được.
Khà khà, chúc năm mới anh em vui vẻ, tao định chúc chúng mày hạnh phúc nhưng thằng Hùng Tằng nó chúc mất rồi nên tao chúc chúng mày mỗi một từ thôi "THÀNH CÔNG" ;;) Hé hé, cái này bao trọn hết các vấn đề: học hành, sự nghiệp, tiền bạc, vẹo vọ ... =)) :9 Cầu trời năm sau không còn Lịch sử Đảng và Tư tưởng HCM nữa (sao nó không bỏ 2 môn xxx này đi nhể :-( )

PS: Hôm trước xin lỗi, tao bận đột xuất việc nhà, x đi được, anh em thông cảm cái :D Và tao dùng lại máy rồi, có gì cứ gọi vào số 0912514216 nhá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000