Chú ý công điện khẩn,,,

Status
Không mở trả lời sau này.

the leave

Member
trungvb said:
khong biết có nhờ đc văn phòng đoàn kêu lên loa ko nhi>
vao VP doan ma trinh bay nguyen vong, HA thay la co the dc day, day cung la mot hoat dong tot ma, voi ca cung nhiu anh chi trong VP doan vao 4r

tuankazzan

Member
Thông báo anh Lam vừa cho đóng cửa hệ thống ngân vì ý thức của CVAO mems kém quá(trong đó cũng có cả mình hic hic *_*) hiện anh đang làm cái giao diện mới cho 4rum còn ngân hàng thì cứ hoãn vô thời hạn nhé

smooth

Member
hihi, khi anh Lam làm cái ngân hàng đấy anh đã đoán trước là CVA sẽ thành cái ao câu tổng hợp mà :)) Hồi trước 0508 chỉ có 1 vài thành viên nổi tiếng với thành tích câu bài thôi, sau khi có "ngân hàng" 1 cái là cả mems lẫn mod cùng thi thố tài năng =))
Lúc đầu hi vọng với sự quản lý của mod thì hạn chế được phần nào tình trạng câu bài vô tổ chức, nhưng giờ mới thấy là vô phương :)) mems ko chừa ngõ ngách nào để tận dụng "khả năng" của mình hết :p Hì hì, các mems cố gắng post bài xây dựng CVA vì tinh thần chứ ko nên vì mấy đồng xiền ảo nhá :p

tuankazzan

Member
Ko phải em nghĩ vấn đề một phần là do nhận thức của mem phần nữa là do có ít mod đảm nhận cai quản các box phụ quá nên mem lợi dụng để spam bài(em cũng từng vậy nên em biết ~_~).Em nghĩ phải cử thêm một số mem nữa đảm trách phần box phụ.Em xin tự ứng cử làm mod phần Góc học tập box Các môn học khác he he he

Thật sự bức xúc về cái vấn đề Ngân hàng...chẳng nhẽ kêu ca kinh quá mọi người lại bảo...phá:(:)((...nhưng mờ thật sự đi Trường Sơn vìa không nhận ra cái rum luôn:(:)((...topic Tuyển thì bị del...vào topic nào cũng thấy del hàng loạt...không còn gì để nói:(:((

Thì đấy...kêu gọi thì bảo là sáo rỗng...mờ nhắc nhở thì bảo là lắm chuyện...đến khi del bài thì lại...hichcihic...thui bó tay luôn:(:(:(:(

smooth

Member
hehe, đúng, cái này phải do ý thức của mỗi mem thôi, đề nghị mem tuankazzan làm gương cho các bạn nhá :)) cả mod trungvb nữa chứ quên :p

Chòi...anh Đức chỉ điểm đúng thiệt:):)):))...nói chung là cũng không nên nói nhau nhìu quá:)...mỗi người cố gắng một tí là được í mờ:)

hix quảng cáo cho 4rum này thì hay nhưng xem lại cái 4rum mà bộ bắn xuống cho trường đi. Kiểu nào xin mấy ông to phát quảng cáo thì chả bị bạt tai hạ hạnh kiểm chuyển trưonừg

tốt nhất là truyền miệng hoặc internet cũng dược, còn xì pam thì dạo này mình cũng chẳng xì j` nữa, có mỗi thằng Tuấn kazzan thì phải

:D

tuankazzan

Member
smooth said:
hehe, đúng, cái này phải do ý thức của mỗi mem thôi, đề nghị mem tuankazzan làm gương cho các bạn nhá :)) cả mod trungvb nữa chứ quên :p
Dạ vâng em xin tiếp thu để năm sau còn được làm mod ^_^ ke ke
Quân:Tao spam cái rì có spam thì có hơn 500 bài rồi toàn spam còn chó trê mèo lắm lông hả thằng Quân kia???

Khiếp...bạn Tazzan mạnh mồm mắng mỏ nhở>:)>:)>:)...thoai...mỗi người cố lên một tí (mình thì cố nhìu hơn một chút:">)...roài tình hình sẽ sáng sủa hơn:)...còn việc quảng bá cho 4#...cho típ í kiến cái nhở:)

Vu_Thang_D2

Member
Thế thì bi giờ mời mọi người đưa ra các ý tưởng về cái slogan đê ,có slogan rồi cứ thế mà "khủng bố" bằng Instant Messages chjo ló nhanh !

Gemini

theo tớ nghĩ việc quảng cáo 4rum trường mình chủ yếu phụ thuộc vào mỗi người thui nhưng khổ nỗi những các bạn ở xa lại khó bít đến:(
hoặc có thể quảng cáo trên các 4rum khác chẳng hạn, cộng với lại phát tờ rơi những cái này cũng cần moneymoney:D. E xin hết ạ!!

Vu_Thang_D2

Member
Web do Bộ cấp tiền thì rất có thể sẽ phải thêm cái dòng dài ngoẵng "Bộ GD-DT HN" như ở 4rum Trưng Vương cấp 2,và đã lên đến cấp Bộ thì coi chừng cái 4rum này cũng bị....kiểm duyệt---->mất tư do !

Chớ còn giề...các topic thì cũng đầy đủ..nhưng mờ..ăck...nói chung...của anh Lam vẫn nó:):):)...Hoa cũng đăng nhập bên í...thía mờ ko lập dc topic mới...trong khi lại up dc bài trong topic của 11D9...:|:|:|...bó tay toàn tập:)):))
Thía nên...tập trung quảng cáo cho www.chuvanan.org là uk òi;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000