Chú ý công điện khẩn,,,

Status
Không mở trả lời sau này.

trungvb

Moderator
e đang định nhờ người vẽ grafiti ở phía tường trường mình để quảng cáo mọi người thấy thế nào...tường đằng đường THUY KHUE

DanteXXL

=)) Mày làm thế ko sợ bị anh í làm thịt hả TRung?? =)) Mà vẽ graffiti ko sợ bị thầy Đại chửi vỡ mồm àh??? :| Gấu nhờ :|

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
=)) Mày làm thế ko sợ bị anh í làm thịt hả TRung?? =)) Mà vẽ graffiti ko sợ bị thầy Đại chửi vỡ mồm àh??? :| Gấu nhờ :|
đang tuong truong minh phia ben xe bus...dang len ke hoach moi nguoi thay the nao..:|

DanteXXL

the leave said:
nghe hay day, nhung fai xin y kien nha truong, ko lam vo van dc:)
Xin ý kiến nhà trường á?? =)).....Đố đấy =)) May ra thì đc vài cái bạt tai => hạ hạnh kiểm còn ko thì.....:-S

trungvb

Moderator
tuankazzan said:
Chả phải chỗ đấy đã có mấy hình gra sẵn rồi sao??
đau may hinh vo van y mà .....khong co j dang lo ngai ca..thang V~L day la cho ban cong viec ko phai cho ao cau dauX(

DanteXXL

Khất lỗi khất lỗi :"> :"> Đc rùi hông câu nữa :D Thế mày thử thiết kế gra xem nào?? Đem ra đây thử duyệt xem :D

DanteXXL said:
Khất lỗi khất lỗi :"> :"> Đc rùi hông câu nữa :D Thế mày thử thiết kế gra xem nào?? Đem ra đây thử duyệt xem :D
Grafity thì hay thoai nhưng mà phun sơn cho nóa đứng đắn một chút ko thì thầy Đại xách cổ ra hỏi tội :D ,dù sao thì cũng ủng hộ ,vote cho 1 phiếu :)

fruit NHO

Active Member
quảng cáo nhưng cơ bản là quảng cáo cái gì em ạ ?
4r mình giờ câu bài như điên
nói thật là chưa có j nổi trội
quảng cáo gì ?
chẳng thể nói quá , chị ko bảo nói ko thành có nhưng ko thể tâng bốc quá lên ....làm thế chỉ tổ gây ức chế cho ng mới vào !

trungvb

Moderator
theo e làm poster trc đã...dán ở căng tin và ở những nơi đông người qua lại mà ai có thông tin j về nơi in poster kô???
còn về việc câu bài thì phải xem lại trức năng của mod thôi..

longva0412k

Member
Mình xin góp 1 ý kiến về vấn đề này , theo mình quảng cáo sao thì quảng cáo nhưng nên có giới hạn thôi , vì thứ nhất , trang này việc đăng ký rất khó khăn ,nhiều người vào nhưng khó đăng ký quá nên lại thôi , thứ hai , nếu quá quá nhiều người vào ,host mà không đủ mạnh,BW ít, 4rum sẽ rất chậm ,khi post bài sẽ phải đợi , khiến cho nhiều người khó chịu và có thể nhiều người sẽ ko vào được khi 4rum quá đông(như các trang bacbaphi,vn99,yeuamnhac...). Vì thế , mình thấy quảng cáo thì tốt nhưng nên có giới hạn , và mình thấy anh Lam nên làm sao để chắc chắn host có thể chịu nổi khi quá đông người vào , đừng bị lag ,khó login , post bài...

trungvb

Moderator
longva0412k said:
Mình xin góp 1 ý kiến về vấn đề này , theo mình quảng cáo sao thì quảng cáo nhưng nên có giới hạn thôi , vì thứ nhất , trang này việc đăng ký rất khó khăn ,nhiều người vào nhưng khó đăng ký quá nên lại thôi , thứ hai , nếu quá quá nhiều người vào ,host mà không đủ mạnh,BW ít, 4rum sẽ rất chậm ,khi post bài sẽ phải đợi , khiến cho nhiều người khó chịu và có thể nhiều người sẽ ko vào được khi 4rum quá đông(như các trang bacbaphi,vn99,yeuamnhac...). Vì thế , mình thấy quảng cáo thì tốt nhưng nên có giới hạn , và mình thấy anh Lam nên làm sao để chắc chắn host có thể chịu nổi khi quá đông người vào , đừng bị lag ,khó login , post bài...
hoan nghênh để tớ chuyển ý kiến này cho anh Lam....,,mọi người ai có ý kiến j nữa ko

các anh muốn quảng cáo cho 4rum à bảo văn phòng đoàn nói trước toàn trường kêu gọi mọi người tạo ra những ý tưởng để quảng bá 4rum trường mình ai kêu gọi được nhiều thì sẽ có thưởng

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000