Chồng tương lai??????

Nhìn chung con gái mà ai cũng như chip thì lamborghini và mình ế vợ à,nếu thế thì chắc vừa nói lời tỉnh tò thì kết quả là nhận câu ngay câu hỏi nhà anh có giàu không,bố mẹ có làm to không à.Thế thì anh em mình chắc ế vợ rồi lamborghini ơi.huuuuuuuuu,bắt đền mọi người.....huuuuuuuuu.Chằng có chút công bằng gì cả.
Thế mai phải đến chiêm ngưỡng chip thôi.Đòi hỏi cao thế này chắc xinh lắm.

Em thi theo kinh nghiem thay rang 75% số các bạn nữ ai xinh thì thường học không giỏi,bình thường.Còn những chị giỏi thì lại thường không xinh.Không biết em nói thế có đúng không,nếu sai thì mọi người thứ lỗi.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, em vẫn chưa trả lời câu hỏi của chị ;-)

Còn chuyện xinh thì thường học không giỏi hoặc chỉ bình thường, còn học giỏi thì lại thường không xinh thì chị cũng công nhận... Nhưng chị cũng biết nhiều trường hợp vừa xinh, học lại vẫn giỏi... ;-) :rolleyes:

Em thấy dĩ nhiên bất cứ ai cũng có quyền đòi hỏi,cho nên em đính chính là được chứ gì.Thêm vào đó sự đòi hỏi này hình như bây giờ xuất hiện ở nhiều bạn nữ thì phải."Iu"mà cứ nhắc đến nhà với cửa,đất với xe,tiền với quyền lực thì còn gì là ý nghĩa của tình yêu cơ chứ.Mà thường những người xinh thì chỉ thích những anh đẹp trai,nhà giàu,học giỏi thì hình như có cũng được,quan trọng là cái giàu.Đó là một sự minh chứng rõ ràng cho sự phân hoá xã hội,chê nghèo mà.Thế thì cơ mình ế vợ lớn quá nhỉ!Huuuuuuuuuu

HÌ hì, làm gì đến nỗi đấy, Chip cũng chỉ nói đùa thế thôi mừ, chứ iu rùi thì mấy ai biết được điều kiện cho người ấy chứ. Còn chuyện con gái bây giờ thực dụng nhiều thì có lẽ cũng đúng đấy, báo HHT 2! số mới vừa nói về chuyện này mà. Nhưng mà thực dụng khác thực tế, thực dụng thì có lẽ sai, nhưng thực tế thì lại rất cần đúng ko??? Nếu con trai 4r mình mà lấy được girl nào thực tế thì tha hồ mà sướng đấy, sau này cuộc sống sẽ có người vun vén cho!

akaay

Member
Có ai cấm các em đặt điều kiện đâu!Cứ đăth ra đê!Thật nhiều vào rồi lây Tôn Ngộ Không hay thần đèn mà làm chồng!Khó chịu rồi!Cả nước có một Thủ tướng, một Chủ tịch quốc hội thui!Các em ơi hãy cho anh làm người với chứ!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hm... Điều kiện đâu có cao đâu mà mấy người kêu ca thể nhỉ?? :p :rolleyes:
Chỉ cần ngoan (lý do em Chip đã nêu :p ) và con nhà trí thức là đủ rồi, chứ đừng dính vào chính trị làm gì, mệt lắm.... Em Chip chuyển "mục tiêu" đi em ơi.... :p :rolleyes: :rolleyes:
(j/k)

Đã đâm lao thì phải theo lao đúng không hả chip,khoản này có thể không cần nghe lời khuyên của chị Hà.Mà đúng là yhocj hết thuốc chứa cho chip rùi,may ra có một người còn có thể cứu vãn tình thế.Đó là..............

Tất nhiên thực tế là tốt rồi nhưng cũng đừng thực tế quá.Mà love...thấy con gái thời nay thực dụng nhiều hơn thực tế thì phải.Không biết love...nói có đúng không.

<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Dec 15 2003, 02:36 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Dec 15 2003, 02:36 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đã đâm lao thì phải theo lao đúng không hả chip,khoản này có thể không cần nghe lời khuyên của chị Hà.Mà đúng là yhocj hết thuốc chứa cho chip rùi,may ra có một người còn có thể cứu vãn tình thế.Đó là.............. [/b][/quote]
Chậc chậc................là ai zay..................nói Chip nghe coi.................hic...........sao mọi người bít mà mình lại không bít nhảy...................hmmhmm :p :p
To love: nói con gái bi giờ thực dụng cũng không hẳn..........cái đó còn phụ thuộc hoàn cảnh mờ.............còn về phần Chip..........dù sao thì cũng chỉ là mơ thui..........cái đó đâu có giới hạn.......nhỉ :rolleyes: :rolleyes: ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000