Chồng tương lai??????

Da. về sau á............chip mà lấy chồng thì sẽ phải thật hiền...........thật ngoan..........để còn dễ bắt nạt ạ............Hơn nữa phải con chính phủ...........nhà mặt phố............hehe :lol: :lol: Cos tham ko ạ..........hic hic

LeoXX

Member
Không tham đâu vì mấy điều kiện đó của bé cũng thật giản dị mà :huh:
Cứ như anh hình như có nhiều điểm hay hơn thế nữa kia :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, thế HTS vào đây chắc cũng là 1 spammer :p :D :D

Nói chung con trai phải xác định là lập gia đình là 1 trách nhiệm rất lớn. Không phải là cưới vợ cho xong, cưới vợ để cho mình giống người khác, mà trước khi lập gia đình phải suy nghĩ rất kỹ..... Cả 2 đều phải suy nghĩ kỹ và chín chắn (vì đấy sẽ là người sống với mình cả quãng đời sau này mà). Phải hòa hợp với mình mới sống được lâu dài, bền vững và hạnh phúc :rolleyes:

akaay

Member
Tất nhiên là suy nghĩ kỹ rồi em Hà ạ!Nhưng mà có sao đâu khi nhầm nhọt!Nếu chưa thoả mãn chúng ta làm tập mới cho máu!Chú Han thấy điều kiện kinh quá lại kêu rồi!Dù sao đây cũng là giấc mơ thui!
Ví dụ: yêu cầu chồng không hút thuốc lá chẳng hạn!Thế có mà đến U50 chưa chắc ấy được chồng!
Hai hệ thống quan điểm của hai người sẽ gần nhau khi mỗi bên cất đi một ít điều kiện!
To Chip: anh ko con chính phủ, không nhà mặt phố nhưng làm cho Chính phủ thì cũng bị loại à?Sướng thế!Hoá ra không nguơiừ yêu vì không phải con nhà Chính phủ :D :D !Con mình mới đáp ứng được điều kiện đó!Nhưng mà chắc gì đã lấy được vợ vì bị trễ một thế hệ so với xã hội

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Dec 8 2003, 03:31 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Dec 8 2003, 03:31 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em thích thế thì chẳng tham đâu em ạ, cái đấy là tối thiểu mà... &nbsp; :p  B)  :D  :lol:  :lol: [/b][/quote]
Thế thì chẳng hiểu "tối đa" của chị Hà là như thế nào nữa ! <_<

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Dec 8 2003, 02:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Dec 8 2003, 02:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Da. về sau á............chip mà lấy chồng thì sẽ phải thật hiền...........thật ngoan..........để còn dễ bắt nạt ạ............Hơn nữa phải con chính phủ...........nhà mặt phố............hehe :lol: :lol: Cos tham ko ạ..........hic hic [/b][/quote]
Anh chỉ đáp ứng được cái tiêu chuẩn đầu tiên của em thôi , nhà anh trong ngóc ngách , lại nghèo khổ :huh:

bây giờ càng nhật thấy các chị em 4r của mình có những ước mơ thật nhỏ bé và đáng yêu.Cũng may mà chỉ có vài chị em thế này thui, chứ đa số mà thế này thì chắc anh em mình khỏi lấy vợ hic hic...

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-BlackDragon+Dec 9 2003, 06:24 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Dec 9 2003, 06:24 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Dec 8 2003, 03:31 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Dec 8 2003, 03:31 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em thích thế thì chẳng tham đâu em ạ, cái đấy là tối thiểu mà...   :p  B)  :D  :lol:  :lol: [/b][/quote]
Thế thì chẳng hiểu "tối đa" của chị Hà là như thế nào nữa ! <_< [/b][/quote]
Hì, làm gì có "tối đa" hả em :p :p :rolleyes:
Nó vô cùng lắm... nói làm sao hết được chứ.... Tình yêu mà... :rolleyes:
(à, chị quên không chú thích là chẳng cần con chính phủ hay nhà mặt đường ;-) )

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Dec 9 2003, 12:50 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Dec 9 2003, 12:50 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> bây giờ càng nhật thấy các chị em 4r của mình có những ước mơ thật nhỏ bé và đáng yêu.Cũng may mà chỉ có vài chị em thế này thui, chứ đa số mà thế này thì chắc anh em mình khỏi lấy vợ hic hic... [/b][/quote]
Hì, thế con trai mới phải cố lên, không thì.... êêêêế........ :p :p :lol: :lol: :lol:

Các em gái cứ đòi hỏi thật cao vào :lol: :lol: :D

Hihi..........anh BD cứ phấn đấu đi...............bi giờ đã đạt đc hai cái đầu tiên rùi còn gi............................thui............bỏ qua cái thứ ba............phấn đấu cái cuối hui đc rùi :lol: :lol: :rolleyes: :p

akaay

Member
Hì, thế con trai mới phải cố lên, không thì.... êêêêế........&nbsp; &nbsp;

Các em gái cứ đòi hỏi thật cao vào&nbsp; &nbsp;
Úi roài!Cố quá thành quá cố ngay!Cái gì nó cũng vừa phải thui chứ!Nếu mà tối thiểu là như thế thì anh cũng bị điên vì cố theo mấy em đấy!Chẳng hiểu sao đòi hỏi thế?Nghe mà anh chợt nghĩ chắc U50 mới có đủ những cái đó!Mà chức gì có nhà mặt phố!
Phen này anh quyết tâm theo dõi xem chồng của em Hà và em Chip như thế nào mới được!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Bác AK nói thế làm em suy nghĩ quá. :D
Khổ thân ẻm trai nào vớ phải Chip :D anh đi cạnh Chip mà cũng thấy rợn rồi,ẻm trai nào lọt vào mắt nàng Chip nhà ta chắc khổ cả 1 đời giai :D

Chắc là để ngắm đường,xem ra yêu HN phết.Không thì là để tập dội nước vào đầu người qua đường.Hoặc cũng có thể làtapj hít bụi cho nó quen,định ngừa ho lao đây.Trông thế mà ghê phết,tính toán kinh thật.Bác nào xung phong đáp ứng khoản này cho Chip vậy? :D :p :lol:

Này này.............anh Lam nói câu dễ mất lòng nhau wa' đấy..........anh đi cạnh em có gì mà phải rợn nèo..........nói ra coi chứ cứ úp úp mở mở thế dễ gây hiểu lầm lém đó...............
Mà Chip thích sống nhà mặt phố mục đích về già ko có lương hưu còn cho thuê nhà kiếm sống chớ......với lại........còn soi xem chồng có lăng nhăng với em nào không....... :lol: :lol: còn nếu lấy chồng chình phủ nữa thì khỏi lo rùi :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000