Chocolate - vị ngọt của cuộc sống.

Volodia

Member
Ăn nhìu chocolate là nổi nhọt đấy!
Nó mà mọc ở những chỗ ... thì phiền ghê => ăn chỉ để thưởng thức hương vị thoai! >:) :D

chocomog_257

Moderator
Volodia said:
Ăn nhìu chocolate là nổi nhọt đấy!
Nó mà mọc ở những chỗ ... thì phiền ghê => ăn chỉ để thưởng thức hương vị thoai! >:) :D
láo toét :-w
chocolate ăn khá nhiều cũng ko sao, mụn nhọt là do người mình bốc hỏa đấy thôi :p mà ăn cũng ko sợ béo, vì ăn kiểu gì cũng đến lúc phải ngán thôi :D

Volodia

Member
chocomog_257 said:
láo toét :-w
chocolate ăn khá nhiều cũng ko sao, mụn nhọt là do người mình bốc hỏa đấy thôi :p mà ăn cũng ko sợ béo, vì ăn kiểu gì cũng đến lúc phải ngán thôi :D
Ấy, chú kém tuổi anh mà dám nói năng thế hả! X(
Chú có thông hiểu "sức khỏe tuổi dậy" thì bằng D2 ko? Nếu mà công nhận là trình cao hơn thì mới đc nói! Cái này anh khẳng định với chú là sự thât bởi chocolate vốn đã mang tính nóng roài, lại thêm đường vào nữa nên càng nóng hơn, ăn vào dễ nổi mụn. Anh cho chú hỏi tất cả các bác sĩ điều trị mụn nhọt, trứng cá xem trong các thứ phải kiêng có chocolate ko nhé! :p

chocomog_257

Moderator
ghét nhất loại hạnh nhân (nó hay ghi là Hazelnut đó) >_< nhai trong miệng cảm thấy cực kỳ khó chịu @_@
tốt nhất cứ gặm 1 thanh chocolate sữa hoặc đen là ổn nhất :D =P~

Volodia

Member
Thế thì em Ánh ko bít thưởng thức chocolate roài!
Chocolate đắng là ngon nhất đấy! Vị đắng tạo nên sự khác biệt, ko làm người ăn cảm thấy nhàm chán!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000