Cho 05-08 bọn em làm quen cái ^___________^

Status
Không mở trả lời sau này.
=))=))=))...bó tay anh Việt, chẹn họng như thía thì anh Hùng còn gì mờ nói nữa:)):))
@Anh Hùng: ủa thía là cái Ánh nó bắt chước anh à, thía mờ làm em tưởng anh máu làm em rỉa em>:):))

Ice_Fire

Member
Mấy thằng chữ xanh lá cây viết clgt hả , đọc mãi đ thể nào hiểu nổi ...
Chuyện vợ chồng tao đến lượt chúng mày để ý đến à X( Sao ko lập luôn 1 cái topic đi B-) Lại được cả e.Châu nữa , quý hóa quá nhể :-S ... vìa mà lo công chuyện với thằng bé Trường đi ( vừa sáng thấy tí tởn =)) )

mấy thằng chữ xanh lá cây ==> chắc là ám chỉ mình :| :|
chuyện vợ chồng mày tao quan tâm làm quái gì
tao quan tâm đến chuyện vợ mày :)) nên mới phải quan tâm đến chuyện chồng nó :))
mà quan tâm thì có chuyện gì à :-/ lập topic mới về chủ đề gì :-/ tất cả đều đang vui vẻ mà :D
chẳng hiểu thằng chữ xanh nước biển này nói gì :))

Ice_Fire

Member
Hè hè , đội xanh nước biển tao đông lắm , đội mày có bao nhiu thằng :D , bít đếm người không đóa
Mày có vợ chưa mà ko về nhà rung giường , để ý đến nhà tao làm gì ... xài
Đang vui vẻ ... nhìn chung là vẫn vậy

Ice_Fire

Member
Hehe , vợ anh đội xanh nước biển vào rồi , mình hơn người rồi :D:) , thằng đội xanh lá cây kia rón rén chưa hả :D

ok đang vui vẻ, nói tiếp:))
đội xanh lá cây quân ít hơn nhưng tinh nhuệ hơn :)) ( chất lượng hơn, rung giường tốt hơn =)) =)) >:) ) mày ko thấy toàn người hiền lành, dễ thương, đáng yêu ..... như tao chẳng hạn :p :p
vợ tao thì vô số ( nhỉ em Hoa nhỉ ) thực ra thì có bao nhiêu tao cũng ko nhớ hết :)) nhưng giường chỉ có 1 nên chả biết rung với ai cả =)) =))
bé Hoa vui tính để ý quan tâm đến chuyện của mọi người thì mọi người cũng phải quan tâm lại cho phải phép chứ :)) còn chuyện rung giường thì tao ko dám quan tâm đến vợ chồng mày roài :)) 2 người cứ tự nhiên đi ;)

soi_hoang_g5d4 said:
:)):)):))...anh Hùng nhìu vợ thiệt nhở anh Hùng nhở:)):))...khổ thía giờ có mún làm em rỉa em ko;):>:>:>
con ý đầu gấu lắm:( anh ko chiến lại
với cả cưới được nó thì chả khác nào như săn đc gấu rừng về nhà =)) nuôi chỉ tổ mệt

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000