Cho 05-08 bọn em làm quen cái ^___________^

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
hehehe , ai bảo ai cũng thích trêu em cơ , thui , nói chung bít em Ánh h làm chị dâu mình ;) nhưng mờ Châu vẫn gọi Ánh là em cho nó cute nhớ :)):)):))

Thoai thoai...cả nhà đừng nói em í như thía nữa, em í cáu lên thì chít, nhở Ánh nhở...gì thì gì chị cũng không chấp nhận lão hùng là em rỉa chị đâu mờ, em yên tâm;):)):))
@Anh Hải: khổ chính ra là xứng roài anh ạ, nhưng mờ...hoàn cảnh giờ nó thía, bít làm sao được :(:)

cãi nhau mãi đau đầu quá
mình bao nhiêu vợ mà có được như papa yaya mama haha của ai kia đâu nhỉ ;) chuyện ý mới đáng bàn luận chứ

gipypy_9x

Member
Chuyện tình cảm của Hoa chíp với lại Tiến dê thì thiên hạ ai ai cũng bít roài , Hoa nhey? , anh Tiến kể với tao là muốn :* mà chưa đc nè :p ,heheh , thui chuyện của mày tạm gác , bi h hot hot là thiên tình sử của anh công nhân móc cống kia cơ :D:D:D

lovelypink

Member
giời ạ!chán quá đi mất.mấy đứa dở hơi,yêu nhau thì nói mẹ ra cho rồi,mệt quá!rỗi hơi mà ngồi nghe chúng mày cãi nhau đấy à

Volodia

Member
Bảo bố mẹ: Con cần chơi, sắp 18 tuổi rồi, sắp "người lớn" rồi! Bố mẹ ko cho con chơi bi h là sẽ hối hận về sau đấy! >:)

gipypy_9x

Member
hú hú hú , bố mẹ chị thì cấm yêu đương lăng nhăng tơ tưởng đến các thằng , trong khi chị thì .........................:(:)(:)((( đến đau lòng

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000