Children Of Bodom's pics

WildBodom

Member
Đây là ảnh hồ Bodom nơi xảy ra vụ án về 4 thanh niên teenager, vẫn chưa được làm sáng tỏ:

cái hồ cũng đẹp phết:

Nữa nè:

WildBodom

Member
sợ chưa tiếp nhé:

Còn 1 số ảnh nữa, nhưng mỏi tay rùi ko post nữa, với lại phải giữ 1 ít ảnh độc cho mình chứ hô hô hô...

imagineT_T

Member
hehehe, hôm wa đệ mới mua được con Follow the Reaper xịn ngắm sướng zãi lúa :d: .... nhưng...huhuhu... :-( sáng nay đi chơi làm quên mất toi cái album Hatebreeder ở hàng game ( hức hức... tuy ko phải đĩa xịn nhưng đó là cái đĩa quý giá nhất mừ :-(

WildBodom

Member
hơ, khổ thân nhóc quá, nếu là anh chắc phi xuống sông Hoàng Hà tự vẫn rùi, hic hic... Mà thèng đệ mua ở đâu cái Follow xịn thế?? Ở VN cũng có CD xịn á?? Thế khi về làm sao mà tặng CD cho thèng em được nữa (có rùi mà..), tặng thế nó ko quý, hmm hmm...

smooth

Member
má chú imagine, hôm qua mới chôm được cái best of stratovarius, nghe phê vãi hết cả ra, chết đứng ko gật gù gì được. toàn câu riff thấm đẫm giai điệu, mà nghe sao nó cứ thân thương, nhiều chất á đông lắm :D :D chú biết bài nào của stratovarius mà ko nghe nhất định ko được thì giới thiệu cho anh, anh mới có cái đĩa tuyển của nó thôi.
Nghe cob đã phê, stra lại còn phê hơn nữa.

imagineT_T

Member
Okay, okay, nhưng mà đối với em bài nào cũng ko thể ko nghe được mà ^^
Anh thử nghe hết đống này xem nhé : Coming Home , Before the Winter , Black Diamond , Forever Free, The Abyss in your eyes ( album Vission )
Father time, Nightime eclipse , Forever , eternity (album Episode )
Will my soul ever rest in peace , Keep the Flame , Cold Winter Night, Hunting high and low , Mother Gaia ....
dừng lại thế thui, kẻo em lôi sạch tất cả album ra mất. Nhưng, anh hãy vác thử cái Episode hay Vision về mà ngâm xem , 2 album này em khoái nhất đó

Wa, CoB có gây phê kiểu CoB, riff + solo tung hoành như vũ bão , Strato thì gây phê kiểu Strato, đậm chất trữ tình và êm ả :d:

smooth

Member
rồi, sau tết rủng rỉnh anh sẽ đi tậu về 1 số album chú đã khuyến cáo.
Dạo này ko thấy ông Hiệp WB vào đây nhể, định nhờ kiếm ảnh thằng rhythm guitar của COB, xem đĩa live thấy thằng này to vật vã, trông như con gấu, cầm cái đần bé tý oánh, nhộn vật.

imagineT_T

Member
ông anh co đĩa live
?
Thế mà em kiếm mãi ko có, mua ở đâu vậy ? Em mới chỉ được nghe CD và ngắm bìa đĩa thui , công nhận thằng cha Alexi trông đẹp trai wá ( gần bằng mình )

smooth

Member
thằng alexi trong ái bỏ mie, nhưng mà công nhận khâm phục thằng đấy, chạy ngón chính xác như đặt, solo thì vãi cả giai điệu, nhưng anh khoái thằng rhymth guitar béo cơ, trông hùng vĩ quá, nhìn nó đứng cầm cái đàn đánh deck thấy đàn đâu, trông như gảy.......ý =)) =)) anh giật được của thằng bạn cái đĩa live ở HQ thôi, chất lượng thì khỏi phải bàn rồi, lởm như chưa từng được lởm.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000