canh thìn fc !!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

naughty_boy1110

Thứ 7 ngày 21/5/2005
Nhật kí thân yêu!!!! (nghe thum thủm wá)
Hôm nay tôi đã gặp được thần tượng của mình bằng da bằng thịt. Cậu ấy trông thật rản rị , vẫn phong độ như những lần cậu ấy ngồi trên ghế đá khoe hàng. Vì quá xúc động mình đã ko dám chụp ảnh với cậu ấy =) về nhà mình đã đập đầu vào gối ko biết bao nhiêu lần, tức mình ăn 5 bát cơm, khao con Vân& con Trà đi uống trà sữa cho bõ tức (lúc sau thấy tức hơn vì 1' nông nổi mình mất 18 000 VND). Sao lại có đứa ngu như mình vậy.Thần tượng đứng ngay trước mặt mà..... Liệu cậu ấy có biết mình đã phải luyện tập bao tháng trời để được mọi người khen 1 câu :Dáng ngồi giống Canh Thìn lắm !!! Cổ mình bị vẹo 1 bên, chân mình bị cong (như ảnh trên), m**g mình chai lên vì những tháng ngày tập luyện trên ghế đá. Nhưng mình ko ân hận đâu. Mình sẽ tập luyện tiếp vì Canh Thìn. THÌN ƠI ! YOU'RE MY IDOL , NOW AND FOREVER =))

p3yeu

Member
mọi người ko biết thôi
hôm nào tớ cũng ra ghế đá trước cửa lớp mình
chỉ có 1 lý do duy nhất là nhìn bạn ý
có lúc thấy bạn ý ngồi 1 mình
tóc tung bay
dáng ngồi như rồng ị
miệng nhoẻn cười (ko hiểu với ai,chắc với tớ)
là lòng tớ xao xuyến lạ lùng
=))

chocomog_257

Moderator
Thôi lạy các cụ, con nghe các cụ nói là bắt đầu thấy buồn ói ra rồi đấy :-& :-& :-&
Bạn Thìn vào xem topic này chắc đột quỵ vì sung sướng mất =))

shosaitoki

naughty_boy1110 said:
Thứ 7 ngày 21/5/2005
Nhật kí thân yêu!!!! (nghe thum thủm wá)
Hôm nay tôi đã gặp được thần tượng của mình bằng da bằng thịt. Cậu ấy trông thật rản rị , vẫn phong độ như những lần cậu ấy ngồi trên ghế đá khoe hàng. Vì quá xúc động mình đã ko dám chụp ảnh với cậu ấy =) về nhà mình đã đập đầu vào gối ko biết bao nhiêu lần, tức mình ăn 5 bát cơm, khao con Vân& con Trà đi uống trà sữa cho bõ tức (lúc sau thấy tức hơn vì 1' nông nổi mình mất 18 000 VND). Sao lại có đứa ngu như mình vậy.Thần tượng đứng ngay trước mặt mà..... Liệu cậu ấy có biết mình đã phải luyện tập bao tháng trời để được mọi người khen 1 câu :Dáng ngồi giống Canh Thìn lắm !!! Cổ mình bị vẹo 1 bên, chân mình bị cong (như ảnh trên), m**g mình chai lên vì những tháng ngày tập luyện trên ghế đá. Nhưng mình ko ân hận đâu. Mình sẽ tập luyện tiếp vì Canh Thìn. THÌN ƠI ! YOU'RE MY IDOL , NOW AND FOREVER =))
Thầy có bít chăng những giọt nước mắt đang tuôn rơi trên má con vì cảm động :-( ,thật hạnh phúc bít bao khi con có một ng` thầy hiểu con, chia sẻ với con tình cảm mà con giữ trong lòng bao lâu nay với bạn Thìn :>>

thaole

Member
thằng đờ mờ ra chỗ khác chơi , đây là khu vực hết sức thiêng liêng chứa đựng biết bao tình cảm đẹp đẽ của các bạn d3 dành cho bạn thìn . Thìn ơi , ấy có nghe thấy các bạn D3 đang gọi ấy không ????????

sakura_chan

Member
Nobunaga Oda said:
NÀY HÀNG NG` TA VỢ NG` TA........CẤT KĨ TRG KÉT SẮT RÙI :) =)) :q: :q:

CÁI ĐỒ SUỐT NGÀY BÒ TRÊN TG` THÌ BÍT DEK GÌ :) =)) =))
Ờ hờ hờ, thế mà biết nhiều lắm đấy =)) . Mày làm quái gì có hàng mà vợ mày cất, chắc tại ko có nên thông đồng với nhau bằng cách đấy cho đỡ ngượng chứ gì :q:

Sao chúng mày hâm mộ bạn Thìn điên cuồng thế nhỉ? Tiếc là hết năm rồi không được nhìn ngắm thử cái dáng ngồi " ma - két - ting " của bạn í :( :>> :)

Nobunaga Oda

GIỜ NÀY CHẮC THÌN ĐANG NGỒI TƯỞNG............BỞ :) :) :q: :q: :q:
=)) =)) =)) =)) =))
HÔM NỌ CHỤP ẢNH XONG CHẮC KU CẬU VỀ SUNG SƯỚNG LẮM =)) =)) =))
ĐÊM ĐÓ CHẮC KO NGỦ ĐC =)) =)) =))

Nobunaga Oda

D3 LÀM CĂNG THẾ NÀY THÌ CÓ KHI SANG NĂM BẠN THÌN VÁC CÁI GHẾ ĐÁ RA TRC' CỬA LỚP D3 ĐỂ.................KHOE HÀNG MẤT =)) =)) =)) =))

chocomog_257

Moderator
Thậm chí có khi bạn Thìn còn vác nguyên cả cái xe ra trước cửa lớp mình mà ngồi lên yên marketing :) Để đáp ứng sự hâm mộ của các fan D3 muh =))

oneeyedMasamune

chocomog_257 said:
Ặc thế này phải trao giải 0407 Idol cho bạn Ngô Quang Thìn của D3 chúng ta thôi =D> =D> =D>
koko...phải............truy tặng........... nguyên 1 danh hiệu là

NGƯỜI ĐÀN ÔNG GỢI TÌNH NHẤT KHÓA 04-07

:q: :q: :q: :q: :q: :q:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000