canh thìn fc !!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

thaole

Member
các bạn có biết bạn thìn D1 không? đang là hot boi D1 đấy vừa đẹp trai , vừa học giỏi vừa phong độ đc bạn gái lẫn trai lớp d3 rất quí mến và ngưỡng mộ . ngày nào bạn thìn cũng ngồi ở ghế đá trước cửa lớp D3 nhìn xa xăm , hai tay cho lên thành ghế trông manly cực luôn. nhìn phất ngất luôn ! còn bạn nào là crazy fan như bọn tớ thì lên D3 nhá !

sự tham gia của các bạn là niềm hân hạnh cho chúng tôi ! xin chân thành cảm ơn !!!!!!

FC - D3

đề nghị up ảnh của bạn Thìn D1 lên cho mọi người chiêm ngưỡng

heh hôm nay đc chụp ảnh với bạn Thìn, sướng quá !!! Hân hạnh làm sao :D

thaole

Member
bọn mày wê wa '. bọn tao hum nay còn chụp ảnh với bạn ý hẳn hoi. xịn cực ! :D tối sẽ có ảnh. cứ chờ đấy. hứa hẹn nhiều hấp dẫn thú vị !

nhgiang

Member
Bạn Thìn à. Trông hơi bị "manly' đấy.:D

Rất hiền , rất vui tính, mà chắc học cũng......ok.

Nhưng về appearence thì.............như tên bạn ý ý.:D

sakura_chan

Member
Cái ảnh cả lũ lớp mình chụp trông nhắng nhít thật. Còn bạn Thìn thì, hình như nhìn thấy bạn ý mấy lần ở gần gần lớp mình é, trông wen wen!

chocomog_257

Moderator
Bạn Thìn này cấp 2 học CVA đấy, lớp Toán A1 hẳn hoi, hồi trước cứ bị chúng nó lẫn lộn với mấy hàng Phở Thìn ở khắp HN =)) Mà trông cũng rất đúng dáng ông chủ hiệu phở Thìn thật =))
Ah còn cái cảnh Thìn ngồi 1 mình trên ghế đá có đứa nào nháy được ko, cho 1 phát lên đây cái <:p

shosaitoki

baby love said:
Công nhận ảnh đẹp thiệt
Bạn Thìn đúng là thần tượng Má Vân có khác
mày lói lạ, đâu phải chỉ riêng má Vân, bạn Thìn đây là thần tượng trong lòng bít bao bạn gái lớp mình ấy chứ

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000