CÁC PẠN A2 0609 WELCOME :D

Thằng Bảo! :-w Tao đề nghị mày đừng có đá xoáy tao nữa! Tại sao tao ở topic nào mày cũng vào đá đểu tao thế? :-w Tao đẫ ko vào toipc A2 rồi thì thôi, mày còn ko tha à? Tao có làm gì mày đâu! tao nói với mày lần này là lần thứ bao nhiêu rồi hả? :-w ĐỪNG CÓ CHỌC NGOÁY TAO! :-w

Thằng Bảo! :-w Tao đề nghị mày đừng có đá xoáy tao nữa! Tại sao tao ở topic nào mày cũng vào đá đểu tao thế? :-w Tao đẫ ko vào toipc A2 rồi thì thôi, mày còn ko tha à? Tao có làm gì mày đâu! tao nói với mày lần này là lần thứ bao nhiêu rồi hả? :-w ĐỪNG CÓ CHỌC NGOÁY TAO! :-w
tại mày ko vào topic A2 nên nó mới đá xoáy đấy chứ,mày cứ vào topic này xem nó có đá xoáy mày ko,chỉ giỏi sang lớp khác trêu gái,bị bọn nó chửi là hâm mà ko bít

tại mày ko vào topic A2 nên nó mới đá xoáy đấy chứ,mày cứ vào topic này xem nó có đá xoáy mày ko,chỉ giỏi sang lớp khác trêu gái,bị bọn nó chửi là hâm mà ko bít
Ai bảo mày tao ko muốn vào topic A2? Cứ mỗi lần vào là nó lại kích tao 1 câu, chịu thế nào được! Thế nên tao mới ko vào chứ! Vào để nghe nó chửi à?

phongvame

firefox sao lại kô chạy đc. 4rum:-? mô fật
mịe tưởng các ông thế nào:-W hóa ra chán fèo :-< có mỗi chị kia là hay :X :"> mô fật

hacdinh

Các anh chị vào xem và đóng góp ý kiến cho topic " Trường Mình Có Nên Tổ Chức Một Phong Trào Free Hugs Ko^^" tại link này nha^^Cám ơn các em rất nhiều ^_____________________________^ http://www.chuvanan.org/cva/forum/showthread.php?t=6306 >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D<
Sorry các em về cái thông báo này nha^^Tại chị post ở cả 04-07 nên quên ko đổi vai hết :D Hiz,hồi nãy nhìn lại mới thấy hâm hâm :D ^___________________^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000