CÁC PẠN A2 0609 WELCOME :D

hacdinh

Lớp em đông vui nhỉ^^Chả bù cho lớp chị^^Các bạn ý bỏ hết sang blog rồi^^Chị thì vừa close blog xong^^Thik vào 4rum trường mình bàn vụ Free Hugs hơn^^Ôm em nữa nè^^>:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< Hum nào ôm thật nha^^Chị cũng ko sợ đâu ^______________________^Free Hugs mà^^

Lớp em đông vui nhỉ^^Chả bù cho lớp chị^^Các bạn ý bỏ hết sang blog rồi^^Chị thì vừa close blog xong^^Thik vào 4rum trường mình bàn vụ Free Hugs hơn^^Ôm em nữa nè^^>:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< Hum nào ôm thật nha^^Chị cũng ko sợ đâu ^______________________^Free Hugs mà^^
Cunmgx bình thường thui chị ạ! Chúng nó hăng kéo topic lắm! Em thnhr thoảng mới vào, căn bản chúng nó cứ chọc ngoáy! thỉnh thoảng mới vào!

em cũng có sợ đâu,FREEHUGGS mà
ôm chị nè>:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D<

hacdinh

Mỗi hug thoy à, không có free kiss à :((

Nhok Pin hâm này chỉ dám nói thế thôi :)) Thak hun được bạn nào^^Trẻ con mà..ko tốt ko tốt...[-X =)) Từ nãy giờ toàn chỉ giáo nhok =)) :D Sang bên lớp chị cũng bị nói nà^^Hôm nay học 9 tiết mà vẫn ra hàng net à nhok^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000