Các em 10 D3 05 - 08 vào đây nào!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

shrewishgirl_151

Khiếp anh Minh kỉ lục 2900 bài mờ lại đi thách đấu lung tung quá, như thế gọi là unfair play đấy...Hichic anh treo nik 3 tháng đê rùi vào đây thách đấu sau cho nó công bằng nhá hehe (mờ 3 tháng hình như là quá ít :()

chocomog_257

Moderator
shrewishgirl_151 said:
Khiếp anh Minh kỉ lục 2900 bài mờ lại đi thách đấu lung tung quá, như thế gọi là unfair play đấy...Hichic anh treo nik 3 tháng đê rùi vào đây thách đấu sau cho nó công bằng nhá hehe (mờ 3 tháng hình như là quá ít :()
Unfair cái jì mà unfair :p
Xem em Kẹo với ông Tú hâm câu bài có khủng hơn anh không
Có khi còn unfair hơn ý chứ :p
Thế cho nên anh mới thách đấu :)

shrewishgirl_151

Ừa anh Minh vừa là thần câu bài vừa là Mod, ứ thèm chấp (lại còn thách đấu nữa chớ...ko chơi) .Mờ anh Giang biểu thi ai vào 4rum sớm nhất là thía nèo?

shrewishgirl_151

chocomog_257 said:
Nghĩa là thi xem ai dậy sớm nhất để online mà :D
Mà sao sáng nay ko có ai nhể, chán wá hà
Nè ai chơi vào sớm kiểu đấy cơ chứ? Sáng bảnh mắt ra rùi mới lên post bài, ko chơi.Như iem nè, 1h sáng post bài như ko, chả có ai online cả... thế mới gọi là sớm chớ

Hie hie hie! Chanh ơi! Nếu thi thế thì tớ vẫn thua à? Tớ hơn Chanh những 4 tháng cơ mừ! Chơi ăn gian! Ko đc ko đc! Tốt nhất là bây giờ lập ra hội .... Kâu bài ( Lạy chúa cho chị Hà ko đọc đc bài này " Chị Hà nhớn nhé"). Mọi người bình chọn xem ai xứng đáng làm Giám Đốc nhất! Sau đấy thì tự Giám đốc sẽ tuyển nhân viên. Ok? Xời! Quá hay!!!

shrewishgirl_151

Iem Nhung khôn thế lại còn chơi lập hội câu bài nó mới máu chứ (nói trước là cái bài này thể nào cũng bị chị Hà nhớn del) . Nhưng mờ xem lại đi, 4rum hơi ít các anh chị cấp 3, phải năng lên post bài nó mới vui chớ (hehe post chứ ko phải câu). Như thế nó mới có nhìu sự lựa chọn , Nhung nhể

Hì hì, cho Sơn làm chủ tịch KÂU BÀI HỘI là thích hợp nhất, với thành tích chưa đến 1 tháng đã có 1k bài, mà câu siều đến nỗi các MOD ko xóa đc vì ko có lí do chính đáng =))
Sơn là cựu chủ tịch LĂNG NHĂNG HỘI bên HAO và hiện đang làm thành viên BAN CỐ VẤN, cũng có ít kiến thức về mặt tổ chức bộ máy, quá đủ tiêu chuẩn :))

shrewishgirl_151

Nghe cũng có vẻ hợp lí đấy , nhưng mờ hình như anh chưa được 1k bài đâu (hình như có chút nhầm lẫn thì phải). Nói đến câu bài thì phải nghĩ ngay đến em Nhung (styleliza_e2), em ý mới gọi là thợ câu, chưa được 2 tháng mờ đã chễm chệ...hichic 1109 bài rùi đó, bao người mà có ai chuyên được như thế đâu :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000