Các em 10 D3 05 - 08 vào đây nào!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
CHAO ÔI

Cha mẹ ơi chơi bên 4rom này sướng quá, đến MOD cũng câu bét nhè, còn bên HAO bọn em vớ vẩn là treo nick, như em đây này :(
Thôi chim khôn chọn cành mà đậu, rồi đây em xin đóng góp hết mình cho CVA :cool:

Em gì gì ơi! Em tưởng bước vào Chết Vì ăn dễ lắm đấy à? Em phải làm cho mọi người... cái gì đấy thì mới được an tọa trong này! Nếu ko thì......( tụ biết) :cool:

HAHAHA, người ta xưng em cho khiêm tốn, chứ đâu có vì thế mà để người bằng hoặc ít tuổi hơn xưng anh xưng chị, phép lịch sự tối thiểu trên 4rom, :cool:
Mà mọi người muốn em làm gì để đc an tọa ạ, riêng vụ diện kiến rồi..... em ko có làm đc đâu, dạo này đang bận đòi lại công bằng cho anh em bên HAO :p

HAHAHA, để người ta gọi bằng anh bằng chị thì phải làm cho người ta phục, bắt ép đâu có phải người quân tử, 1 mem 2sao vậy chẳng há ảnh hưởng đến thanh danh 4rom sao :)

Hơ hơ! Tính tui nó thế đấy! Có sao ko? Nếu you thấy ảnh hưởng đến thanh danh 4rum thì tôi lock khỏi 4rum này vậy! Nếu ko thì 4rum bị ô uế vì tôi tôi cũng ngại!

nhgiang

Member
haketu said:
anh xứng nhất, nhầm, xuất sắc mới đúng
tức là trên nhất
tóm lại anh làm mod là tốt nhất
thê thôi
Hey hey . Ai có nhiều bài nhất -> lên 4rum nhiều nhất -> có thời gian dành cho 4rum nhiều nhất -> có trách nhiệm nhất -> được làm mod.

Ai đọ ko . Của anh là 1500 bài rùi :D

HOHOHO, 1500 bài sao thưa huynh, vậy có thể làm MOD rồi ạ, ặc ặc, bên HAO người nhiều nhất là 9000 bài, em đồng ý huynh có thể làm MOD nơi đây nhưng so với chỗ khác thì kém nhiều lắm :p

nhgiang

Member
Hahaha . Bên Ams , admin với mod chẳng bao giờ del bài như ở đây . Chú em lính mới tò te , chưa biết gì mà cũng đòi dạy khôn người khác .
Chẳng qua bên box 05 08 chưa có mod thôi . Còn chị Hà admin nổi tiếng nghiêm khắc thì dạo này ko thấy đâu , hình như là đang thi .
Nếu thích , chú em cứ sang box 04 07 với cả 03 06 mà câu . Đảm bảo chú em câu 10 bài thì bị xóa 9 bài cho mà xem =)) =))

qua_chanh_chua

đến là pó tay , mọi người câu hoài ..... chán chẳng còn gì để nói
a, có cái để nói rồi ......
Để em làm mod cho , vì em là người pé nhất 4rum nên mọi người phải nhường em :D =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000