Các em 10 D3 05 - 08 vào đây nào!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

chocomog_257

Moderator
oneeyedMasamune said:
hehehe......người anh em DICK MINH của tui dạo này cung dẻo mỏ phết......chưa vỡ bọng cứt đã đòi cưa gái !!!
Này này ăn nói cho nó cẩn thận ;-) Mày thì không dẻo mỏ đấy ;-)
Nhưng chính ra mày mới phải làm đệ tử của tao nhẩy :q:
Dùng từ nó vừa phải thoai, không mấy muội muội của tao lại xách giày dép đủ kiểu quây mày đấy =)) À mà mày thích bị con gái quây hả, thế thì ko được =))

qua_chanh_chua

Kẹo said:
Eo ơi! Cái lão Đăng Hải Hải Đăng gì gì vào đây ăn nói phải tử tế tí nhớ! Kinh quá! Pố ông! Vanh ơi! Thứ 2 Kẹo ko đi được!!!!!!!!!!!
hix , sao lại ko đi??? Chẳng lẽ có mỗi 2 muội muội pé pỏng thì lại thiếu mất một à? X(
huynh ĐM said:
Này này ăn nói cho nó cẩn thận Mày thì không dẻo mỏ đấy
Nhưng chính ra mày mới phải làm đệ tử của tao nhẩy
Dùng từ nó vừa phải thoai, không mấy muội muội của tao lại xách giày dép đủ kiểu quây mày đấy À mà mày thích bị con gái quây hả, thế thì ko được
hie hie , con gái lớp em thik chơi Verse anh ạ , Verse xin đểu gì lôi ra chơi tuốt :D

chocomog_257 said:
Kẹo ơi, thế thì đến hum đấy ai góp xiền vào đây =((
Sao muội lại ko đi được, chính muội thông báo thế đầu tiên còn gì :(
Eo ơi! Chưa thấy thèng nào như thèng Huynh này! Thì ra là Huynh muốn muội đi chỉ vì money thôi à? Đã thế thì ở nhà luôn! Khỏi nói nhiều! Chả đi chơi với thằng nào cả?

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
Eo ơi! Chưa thấy thèng nào như thèng Huynh này! Thì ra là Huynh muốn muội đi chỉ vì money thôi à? Đã thế thì ở nhà luôn! Khỏi nói nhiều! Chả đi chơi với thằng nào cả?
Thế muội lại để huynh nói toạc ra là ko có muội thì huynh cũng chả muốn đi SN à??? :>

chocomog_257

Moderator
Kê Huynh! Bực mình lắm! Ko đi đâu!
Hi hi, thế là muội muội dỗi rồi :p
Bây h bước tiếp theo là... dỗ ngon dỗ ngọt :)
Xin lỗi muội muội của huynh nhé :D
Huynh nói thế là để dỗi muội vì không chịu đi SN huynh đấy ;)

chocomog_257

Moderator
Đùa, lúc đầu mấy muội xông xáo muốn đi, bây h lại bảo ko đi =((
Khổ cho cái thân tôi thế này chứ :-(
Ngày mai chả biết trời còn mưa nữa hay không
Chứ sáng nay chắc chả đi họp rum riếc gì được rồi =((

nhgiang

Member
Tổng số bài: 502 (16.20 bài mỗi ngày) ==> của Kẹo :-O :-O

Sao khủng khiếp thế này. Chưa gì đã lên 2 sao rùi. Đã ngang cấp với anh rồi đấy. Ko cẩn thận nó vượt mình mất.

Mà ko hiểu nó post kiểu gì mà lên đến 16 bài 1 ngày nhỉ. Ko thấy chán à.
Kiểu này Đm có người nối dõi tông đường rùi đấy :D

haketu

Member
THÔNG BÁO MỚI NHẤT TỪ VIỆN VẬT LÝ ĐỊA CẦU: NGÀY MAI TỨC THỨ 2 NGÀY 24, TỨC SN ĐM, SẼ CÓ 1 TRẬN BÃO TỪ MẶT TRỜI XUỐNG HÀ NỘI. TRẬN BÃO TỪ NÀY CÓ SỨC MẠNH KHỦNG KHIẾP: CHÁY NHÀ, LỤT LỘI, NGƯỜI CHẾT.....ĐỀ NGHỊ MỌI NGƯỜI KHÔNG ĐƯỢC RA KHỎI NHÀ. HE HE EHEH=))=))=))
NÓI ĐÙA ĐẤY, MAI SN ĐM ĐẸP TRỜI LẮM MÀ, NHIỀ. Không mưa to đâu, chỉ ngập đường thoai=))=))=))

chocomog_257

Moderator
Hì hì, kết thúc phi vụ sinh nhật này thành công roài, Kẹo với Chanh chua post lên cái seri "ảnh trừu tượng" nhá :)
Seo đến bây giừ mà muội muội của huynh vẫn chưa về nhà nhỉ :-/
Muội muội mất tích đâu rùi???

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000