Các địa chỉ ăn nhậu đê!

Chim Sẻ

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Mar 3 2004, 08:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Mar 3 2004, 08:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đã ai uống rượu nếp cẩm với nem chua rán, củ đậu, mực nướng,... ở Nhà Hỏa chưa nhỉ... :p :p :p [/b][/quote]
Hum đó có vui không chị Hà, tuy là ngồi viả hè nhưng mà cũng hy vọng là chị không thấy chán. :)

Có bạn hiền thị uống cồn pha nước cũng thành cuốc lủi xịn, vỉa hè chẳng khác nào long đình, nhai mấy miếng thịt bò khô cả đời nghĩ đến vẫn phải nhỏ dãi.

He he, hôm nọ P đi với ông anh họ thất tình. Trời đất , tưởng đi xực cái rì, ai ngờ "đi ngó" . Lác hết cả mắt. Giá lúc ý, mang chai rượu có phải tốt ko? Đỡ phải đi ngó đường.Cú
Ôi, thèm ăn bánh M.Donal quá. Ai biết ở đâu bán, chỉ cho tui với.

Hoài thảo ôi
hôm trước em lại vừa bệt
MK,gặp lại thằng bạn cấp 2,ban đầu quyết o uống ,rồi nể quá uống 1 chén,sau đó bốc lên ,2 thằng cứ thế mà nốc, chơi anh hùng tửu ở trên Hàng chiếu ,được phết,bao giờ mày về lên đó nhé,có cái toilet đẹp lắm

Handoivitien

uống rượu là thú vui, uống rượu có thể 1 mình vẫn hay, uống rượu tâm sự thì cần 1 thằng bạn, uống rượu rôm thì phải đi đông, uống xong rùi thì cùng nhau chí lớn.

Manchias

Member
Các bác ra Nhâu chỗ nhà thờ lớn chưa? Rẻ vãi.Mà lai ngon .Nhâm nhi tý rượu nếp cùng với mấy con cá bóng+cá chỉ vàng .Tay kia cầm thêm 1 xiên nem chúa nướng .Ôi đời thât là sướng.

HongHung

thằng ku Manchias có biết uống rươu deck đâu mà giới thiệu........biết anh là ai ko cưng........hùi trước chú cũng uống rươu với anh ở Nhà Thờ đấy

ablaze gem

Member
Manchias said:
Các bác ra Nhâu chỗ nhà thờ lớn chưa? Rẻ vãi.Mà lai ngon .Nhâm nhi tý rượu nếp cùng với mấy con cá bóng+cá chỉ vàng .Tay kia cầm thêm 1 xiên nem chúa nướng .Ôi đời thât là sướng.
...chỗ này em biết...rẻ vật vã....Nghe kể là ngồi đó uống rượu...nhâm nhi đồ nhậu...ngắm nhà thờ...cứ gọi là phê lử đử...Chưa thử bao giờ...chưa biết...hôm nào phải lò mò lên đấy làm chén rượu...keke... =P~ =P~ ........

Manchias

Member
Oài ông HongHung là ông nào nhỉ???
Lúc ấy không nhớ ai với ai nữa.
Má sao ông biết tui không uống rươu????
Tui nhớ hôm ấy, tui uống cũng không ít.Tất nhiên là không thể say được rồi.

Chố nhà thờ lớn, ăn bánh sanwich là ngon nhứt.
Công nhận rẻ thật. Muốn ăn khế , xoài xanh, mơ dẻo,cóc , ổi...........chỉ cần chạy một tý ra Lý Quốc Sư. Một công bao nhiêu việc. Tha hồ ăn .
Nhưng đã ai đến ĐẢO chưa. Ở đó đỉnh hơn nhiều.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000