Các địa chỉ ăn nhậu đê!

akaay

Member
Anh thì ăn uống dễ tính lắm!Nhậu thì anh thích ăn cá om dưa nhất, thịt chó, eck ôm chuối, lẩu gà, chân giò nướng chấm mắm tép, Bò cuốn cải,.........nhiều lắm làm sao nhớ hết phải cầm menu mới biết hết được, cong phuong pháp thì kiểu gì cũng xòn béng.Thế còn ông em thì sao?

em hả ?nhậu với cái giề cũng được quan trọng là có bạn nhâu thề là vui rùi ....đó gọi là có bạn hiền thì phải có rượu thơm ...thế mới nhậu sướng được chứ ...

akaay

Member
Chú cũng máu nhậu lắm nhỉ?Anh bây giừo cũng máu nhưng ko còn uống được nhiều như trước nữa!He he hôm nào làm tí không chú?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em thì chắc không uống được nhiều như thế :p , nhưng em biết vài người uống được thế.... :ph34r:
Mà hình như tên của nó phải là "Smirnoff" chứ anh nhi? :huh: B)

Hớ hớ, em là em ko đồng ý với các bác chuyện đi họp 4r mà các bác nhậu nhẹt tưng bừng đâu nhá! Lúc đấy mấy đứa trẻ con như bọn em thì ngồi ngắm nhau à? Hứ! Họp xong cho mí ông ham rượu chè nì mún kéo nhau đi nhậu nhẹt ở đâu thì tuỳ nhá!

đúng rùi đó...các em ko uống được thì ngồi nhìn bọn anh uống và các em ngồi uống nc ngọt....mà dễ các em ấy lại uống máu hơn anh em mình ây chứ anh akaay nhể???

hôm nào fải làm tý xem tửu lượng anh akaay thế nào chứ nhỉ :lol: từ hồi được vài ngụm chivas đến giờ toàn farmer tửu, chết mất dạo này bia bọt vào hư người quá, có j mai sau bắt đền anh akaay vì tội rủ rê, lôi kéo con nhà lành :D

akaay

Member
Vừa phải thui chú!Cái gì chú cũng đổ lên đầu anh hết thế à?Sinh nhật chú sắp tới anh không uống nữa chú lại buồn thiu thì sao?Bẩn thật đã được ăn uống rồi còn lại còn nói anh em không ra gì?

sweet_candy

Member
Các bác cứ lên AMS mà tìm...mà chính xác của nó ko phải là tìm mà là chọn chứ.... :D trên đấy bạt ngàn luôn...nhìu ko kể xiết...Em vẫn lang thang trên đó hoài mà....Thịt chó có....Lẩu dê có.....Nói chung là vô cùng đa dạng.... :D

Chim Sẻ

Member
<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Jan 3 2004, 03:50 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Jan 3 2004, 03:50 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> đó từ hôm đó đến giờ có thấy anh Nhât Nam đâu...chắc là trượt suốt chứ giề .. <_< [/b][/quote]
Ơ anh xin lỗi vì không rủ em nhé, chứ anh ngày nào chả có tiền chat đêm, hôm ăn to anh kịp rủ mỗi Lam lên Oasis Club nhưng mà hắn bận. Hì thôi để dịp khác nhé, tiếc quá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000