các bạn định thi trường ĐH gì ?

mattucach

Member
thi trường gì à,tui thích thi Ngoại thương nhưng obg phản đối,< khối A nhé>,với lại năm sau thi thì hình như có nhiều thay đổi lắm hả,

mattucach

Member
vichia said:
ĐHQG, khoa Quang Tử ! Vật lý lý thuyết muôn năm !
mẹ ơi,nghe đến khoa Quang Tử ,tưởng bạn í chuẩn bị đi tự tử, nghe mà rùng cả mình :q: .
mà có cái khoa ấy thật à :-O :-O :-O

Mỹ thuật Hà Nội ( còn gọi là Mỹ thuật Đông Dương ) :D nghe đâu khó lắm, mỗi năm lấy mỗi 5, 6, người một khoa ...tunx cố lên :l) !!
không thì ...khoa xây dưng...gia đình, nhờ chồng nuôi zaayj :l)

imagineT_T

Member
được, 1 chữ thôi : Nhạc viện .
Papa ạ, mặc kệ papa, con cứ theo ngành mà con thích, papa ko cấm nổi con đâu

smooth

Member
kin, chú thi nhạc viện cơ à ?? khoa gì thế, sáng tác hả, hay làm chỉ huy dàn nhạc đứng giật đùng đùng trên sân khấu ??? :D :D
theo nghề nhạc khó lắm, phải có năng khiếu + tâm huyết, anh chỉ chơi bời thôi...

mattucach

Member
:)) thi nhạc viện à--> vỗ tay,h mới thấy có 1 bạn nghệ sĩ đây. cố lên,về sau nhớ cho tớ xem biểu diễn ko mất tiền nhé,< nếu là nghệ sĩ thực thụ> còn nếu biểu diễn dứo gầm cầu thì...:D

mattucach said:
:)) thi nhạc viện à--> vỗ tay,h mới thấy có 1 bạn nghệ sĩ đây. cố lên,về sau nhớ cho tớ xem biểu diễn ko mất tiền nhé,< nếu là nghệ sĩ thực thụ> còn nếu biểu diễn dứo gầm cầu thì...:D
không thấy tao NHẤN MẠNH chữ nghệ sĩ trên kia a =)) Nếu được chọn lần nữa thì sẽ theo khảo cổ, chỉ tọi 1 điều là ở VN thì chưa kiếm đâu ra khủng long để mà đào :>

Hí hí, ko có ai cùng channel với tui hở, tui thi DHKHXH&NV hay DH ngoại ngữ nè :D
Chẹp, nhà báo tương lai ----> do bị ép buộc :-(
Thực ra tui mún sau nầy làm chủ 1 hãng đồ hiệu kiểu Versace, Gucci... cơ --> tức là phải học về thiết kế --> nhưng mờ ko dc phép :-( :-( :-(

Sao giống tôi thế!
Papa ép thi báo chí, nhưng tôi cãi lại, bảo ko thích-->papa cho 1 năm, nếu thi trượt thì sẽ tính!(cứ làm như dễ lắm ý)

làm thế nào để tốt cho cả hai, cho papa mama và mình... Lúc đầu thích thi Ngân hàng (đếm tiền cho sướng), mẹ nhất quyết bắt vào Kinh tế... Rốt cục là khoa Ngân hàng của Kinh tế...

Ngành báo hay lăn lộn viết lách suốt ngày chứ hay ho jì nhỉ, lại còn thỉnh thoảng bị "ko để ý đến" nữa chớ
Mama tui bảo: ngành thời trang, nếu ko có tài, máu kinh doanh thật sự thì cũng hungry quanh năm =)) (Mà mình thì chỉ bít mỗi khoản vẽ vời quần áo :p )
Thế nên bây h tạm thời cũng chưa bít đích đến của mình sẽ là gì, chả bít có nên "Xuất dương lưu biệt" ko nữa :-B

snowfromheaven said:
Mama tui bảo: ngành thời trang, nếu ko có tài, máu kinh doanh thật sự thì cũng hungry quanh năm =)) (Mà mình thì chỉ bít mỗi khoản vẽ vời quần áo :p )
=)) =)) thế tức là tớ sẽ hungrry quanh năm à :>> mọi người nhớ phải đến may áo ủng hộ đấy nhé :>>

mattucach

Member
mẹ ơi,áo mày toàn kiểu..rách ...rách từ đầu tới chân,bọn tao mặc thì có mà...ngượng chít
Mà thi mấy trường đấy hình như bảo là phải thi cả môn năng khiếu: vẽ chẳng hạn.nhưng nếu ko học vẽ ở trường mình sẽ thi thì ko đỗ đâu,dù đẹp thế nào:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000