>Box dành cho các nhân có "tâm hồn ăn uống"<

Ohlala

Member
bah' mỳ khô lắm...>__<
nhu* ng nếu em Nam mời thì chị sẽ xem xét...;;) =))
bạn Tú hok thick bún chả ah?...tưởng nhà ở gần đấy...toàn ra quạt chả hộ..=))

Ohlala

Member
ah uh....định tha cho ku em...đã nói thế thì hok tha nữa...:))
bún bò nam bộ ăn có 1 lần rùi cack lun!
hình như chẳng hôm nào quạt hỏng cả...Tú là dân chuyện quạt chả...nghề rồi =)) =))

Ohlala

Member
ai thick ăn sủi cảo mỳ vằn thắn hok nhey?....vừa fát hiện ra mí chỗ khá là oki....
ở Đinh Liệt & ở chỗ Hàng phèn ( cửa đông thỳ fải...^^) :)

HaThu

Member
Bây giờ mùa đông, rủ nhau đi ăn kem ở Tràng Tiền thì còn gì bằng. Trời lạnh, kem lạnh, gió từ hồ Gươm thổi vào lại càng lạnh hơn...Thích....
hix , tiếc là mình rủ mà chẳng ai đi cùng, có ai đi cùng tui không? :(( :((

ai thick ăn sủi cảo mỳ vằn thắn hok nhey?....vừa fát hiện ra mí chỗ khá là oki....
ở Đinh Liệt & ở chỗ Hàng phèn ( cửa đông thỳ fải...^^) :)
ôi zời [-X tưởng ở đâu [-X hóa ra cái hàng đc gọi là :-& [-X vứt !!

Bây giờ mùa đông, rủ nhau đi ăn kem ở Tràng Tiền thì còn gì bằng. Trời lạnh, kem lạnh, gió từ hồ Gươm thổi vào lại càng lạnh hơn...Thích....
hix , tiếc là mình rủ mà chẳng ai đi cùng, có ai đi cùng tui không? :(( :((
;;) đi với =P~ =P~ lúc nào ;))

chỉ bảo cho hàng nào chán hàng nào ngon =)) =)) mà bảo kệ =)) ờ thôi cứ ở đó =)) mà ăn =)) rồi nghe chửi nhé =)) ( bà chủ hàng ở Hàng Phèn đoạn giao Bát sứ ;)) á =))

HaThu

Member
Mình đang nói về ẩm thực Hà Nội cơ mà 8-| 8-| chứ còn khoản này còn tùy nhà, tùy mama. Nhà em mỗi lần mama định thử công thức món ăn mới là lại rủ nhau đi ăn hàng :)) :))

Ohlala

Member
chỉ bảo cho hàng nào chán hàng nào ngon =)) =)) mà bảo kệ =)) ờ thôi cứ ở đó =)) mà ăn =)) rồi nghe chửi nhé =)) ( bà chủ hàng ở Hàng Phèn đoạn giao Bát sứ ;)) á =))
cái hàng đấy thỳ chưa thử ...mới nghe mami kể lại!.....còn hàng ở Đinh Liệt bạn Tú ăn chưa?.....chưa ăn mà dám chê thỳ b-(

nói chung là ăn ở đâu hok fải dọn là ngon..^^

à à cái hàng ở Đinh Liệt =)) =)) cái hàng mà thấy chủ quán vừa từ nhà vệ sinh ra đã bốc mỳ cho vào bát cho khách =)) =)) thôi thôi nhìn thấy là zlatanvn "vác xe" chạy thẳng =)) =))

thu7 dc ông anh cho đi an chân gà nướng ở gần starbowl:D
ông anh dẫn ra hàng nổi tiếng nhất (tên là mĩ miều thì phải )( iem ăn lần đầu ):">
chẳng ngon j` cả :( mí lại ngồi vỉa hè
đang ngồi mút mút cái chân =)) thì 1 đoàn các em KOREAN đi qua
máy ảnh lăm lăm trong tay :( xấu hổ wa :"> ko ăn nữa đâu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000