Bọn mày ...

Ừ, thế là tốt rồi. Tao có ý kiến thế này: Sơn P và Tuấn D làm 1 bảng tổng sắp ghi lại thành tích chim gái của bản thân rồi post lên đây, khi nào về thì tổng kết :D:D:D Yêu cầu không nói phét. Hehehe....

vậy là Sơn Phước đã cất bước ra đi,hành trang anh mang chỉ là chút đồ lặt vặt như vài sản phẩm của Durex,Tố Nữ kinh..oài,thân gái dặm trường,liệu 1 vòng tay êm ấm hay nanh vuốt quỷ dữ sẽ đón chờ anh đây.Cứ nhìn Thuý Kiều:Thanh y : Thanh lâu=2:2,bỗng cảm thấy xốn xang lo sợ,than ôi,1 thân 1 mình vượt đại dương sang làm dâu xứ người,vui hay buồn,sướng hay khổ .đúng lúc này thì bố Thành dần lên-->tạm dừng.
Sơn P đi 1 cái ,Đức đĩ đi ngay trận Man U hôm trước,tài thật...
anh em ơi,ra E7 sau đó lên MOS sát phạt đê,dù không đi cũng phải hưởng ứng để cho thằng Sơn nó ức.. :)
DM chi bút.

Rykku

mẹ bọn mày , hôm nay là ngày gì mà bọn mày đồng loạt chơi tao thế hả , mẹ thằng Thành Dần , mẹ thằng Hùng Tằng luôn ( bố chửi trước )

Handoivitien

Rykku said:
mẹ bọn mày , hôm nay là ngày gì mà bọn mày đồng loạt chơi tao thế hả , mẹ thằng Thành Dần , mẹ thằng Hùng Tằng luôn ( bố chửi trước )
me cai thang SP, doc lai de thang MM no viet chu Thanh Dan dau ma may chui

Rykku

Thế ah , mẹ thằng minh mạc đã , chẳng thấy mày on line gì cả để tao chửi tiếp , còn thành dần , hehe , xin lỗi

deleted2

BẠN TÔI

Rykku said:
Hô,bạn Sơn thân mến,bạn có khoẻ không?
Người xưa có câu:
"thế lớn trong thiên hạ cứ tan lâu rồi lại hợp, hợp lâu rồi lại tan''
Một nhà triết gia Hilạp cũng nói :
''Không ai có thể tắm hai lần trên một dòng sông.''
Mọi thứ đều thay đồi,không có gì là mãi mãi.Việc tan hợp trong cuộc sống vẫn tồn tại như một sự tất yếu.Như thế thì chẳng có gì là kì lạ khi mày nói với tao là mày đang yêu một em xinh tươi ở UC.Cũng đúng thôi,mọi thứ đều thay đổi thì một thằng đang sông tự do trên một đất nước từ do,dưới một chế độ tự do tại sao lại không thể CÓ NGƯỜI YÊU MỚI cơ chứ ? Vì thế mày không cần phải dấu anh em làm gì,mày cứ nói to lên rằng:
''TAO,SƠN PHƯỚC ĐÃ CÓ NGƯỜI YÊU MỚI LÀ MỘT EM CỰC XINH ''.
Thế có phải ''đường đường một đấng anh hào không".
Tao thay mặt anh em ở nhà XIN CHÍNH THỨC CHÚC MỪNG MÀY :D
Tao cũng đảm bảo rằng nếu không có gì trục trặc thì chắc chắn thì em Trang sẽ không biết chuyện SƠN PHƯỚC CÓ NGƯỜI YÊU MỚI.
CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG.
(Nhớ phải dùng,và đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :d: )

Em vốn định ẩn cư nhưng nghĩ đến SP lòng lại vương vấn tơ trần.

SP ơi, thời gian trôi, người thay đổi, buồn vui - vui buồn cũng là đống ấm ớ cả thôi. Rảnh thì ngồi gọi là ôn lại kỉ niệm, ko rảnh thì gói hết lại đút vào tủ lạnh kẻo nó thiu. Dùng bao cao su thì phải chú ý đọc xem nó có phải là loại kiểm tra bằng ê lếc tờ rôn ko, loại đấy mới đảm bảo không lọt quả chôm chôm. Mà lúc fịc thì ko nên nghe theo thằng Tùng Tuyến xui dại, theo truyền thống của ông cha cho khỏi mang bệnh về sau. Các cụ bảo rồi, thằng con trai là thằng ăn mày, nó thích chọc gậy vào đâu thì chọc ai làm gì được nó. Mày có sức lực thì phải phát huy, thằng đàn ông cũng có lim thôi, ko dùng hết nó phí ra, về sau già nhìn lại nhà có vài ba mống lại ân hận. Sống sao cho khi mày sinh ra, mày khóc mọi người cười, khi mày chết mày cười, từ thằng bé con nhà đầu ngõ cũng phải khóc. Chào thân ái quyết thắng

Đã định bế mạc lại gặp cơ duyên, anh viết tiếp tặng các đấng đa tình. Phải gọi là đấng, vì ko có mấy cái loại đấng chó chết đấy thì dân số tăng nhanh thế chó nào được, vai trò quá lớn.

Đàn ông sinh ra để phát tán ADN hay nói một cách dễ hiểu là để phịch, có gì sai trái khi một người đàn ông muốn làm đúng bổn phận tự nhiên của mình: phịch nhiều em => yêu nhiều em, bởi vậy có gì sai trái khi ngày 8/3 trở thành fuckday của bạn ... nhà mình :))

Thế nào là quá trình tu của một sư cụ? Đầu tiên, sư vào chùa cạo đầu mà lòng vẫn vương vấn tơ duyên, sư đi ăn vụng. Ăn vụng rồi sư hối hận, hối hận mãi sư thấy chán, chả có chó gì mà phải hối hận => sư đi ăn vụng một cách đường hoàng theo thời khóa biểu. Ăn vụng mãi đến lúc sư hết khả năng ăn vụng rồi, sư bỗng hiểu thấu sự đời và sư thành sư cụ.

Thế nào là cuộc đời đàn ông:

Xếp theo thứ tự ưu tiên nhé:

1. Gia đình, bạn bè, yêu đương, sự nghiệp
2. Sự nghiệp, gia đình, bạn bè, yêu đương
3. Gia đình, sự nghiệp, yêu đương, bạn bè
4. Gia đình, bạn bè, sự nghiệp, yêu đương
5. Bạn bè, gia đình, yêu đương, sự nghiệp
6. Yêu đương, gia đình, bạn bè, sự nghiệp

....

cuộc đời đàn ông mà xếp cứng theo một trong các thứ tự trên theo tao đều là cục cứt hết

mày có nhu cầu thế nào thì mày phải làm để thỏa mãn nhu cầu của mình, bao h thỏa mãn được các nhu cầu của mày thì mày thành công, ko thì mày thất bại.

Xếp thế này có lí hơn này:

Theo thứ tự tăng dần độ biến động: gia đình, bạn bè, tình yêu, sự nghiệp

Có đến 4 thứ chi phối cuộc sống của mày, có thể làm đơn giản hóa bằng cách biến tình yêu thành gia đình rồi vứt nó ra khỏi từ điển (hoặc thay nó bằng từ tình dục nếu mày muốn). Lúc đấy mày sẽ chỉ còn 3 vấn đề biến động cần suy nghĩ (tình dục thì muôn thủa vẫn thế mà thôi, rút ra đút vào là hết, ko nên để nó có tính chất khác đi ko mày sẽ làm phức tạp cuộc sống của mình hơn).

=> gia đình, bạn bè, sự nghiệp.

Nếu quản lí tốt cuộc sống riêng, nghĩa là biết những giới hạn ko nên vượt qua thì gia đình cũng sẽ trở thành yếu tố cố định.

=> bạn bè, sự nghiệp

xong, cuộc sống đơn giản đi gấp mấy lần, bạn bè và sự nghiệp chi phối nhau và chi phối mày, làm gì thì làm, điều chỉnh cho cái mối quan hệ 6 chiều ấy nó phù hợp với nhu cầu của mình thì mày sẽ có cuộc sống thoải mái. Khi đó, tổng hợp của tất cả các mối quan hệ sẽ tựu lại thành từ hạnh phúc, còn ngược lại, nếu không thực hiện được thì bất hạnh.

Đây là lý thuyết sống mà tao áp dụng cho mình, tao cảm thấy thoải mái khi thực hiện nó, thằng nào thấy thích thì thử, không thích thì thôi, đừng ý kiến phê bình lằng nhằng, tao thấy chúng mày có quá nhiều chuyện phiền muộn nên mới tràn lan ra những vấn đề thế này.

bức xúc hả :) người sống sao được vậy thôi.
Anh chẳng có gì ân hận vì những gì mình nói, làm cũng như những gì mình nhận được.
Làm điều tốt thì ko quan trọng người ta nghĩ gì, quan trọng là mình nghĩ gì. Thằng nào muốn sống thì sống, thích ất ơ thì cứ ất ơ. Thế chú nhổ vào những cái chú muốn nói hay chú nói ra thì giải quyết được vấn đề gì cho chú? Anh ko ở VN và ngồi nhà nói phét nhưng liệu chú biết được cái gì về cái đất nước mà chú ở? Cuộc đời chú có những gì ngoài cái xe máy, cái đầu mướt keo, điện tử, mấy quyển sách C++ và những tình bạn "rượu chè, điện tử"? Chú thử nghĩ xem chú đem đến cho gia đình chú những gì rồi và sẽ đem đến những gì nữa?

"Sự nghiệp là gì đây? Liệu mình có thể có sự nghiệp không?" nên đặt câu hỏi như vậy chứ đừng nói "Sự nghiệp là gì đây, có chó gì cơ chứ". Nó cũng giống như chú nhìn thấy một thằng khoẻ hơn chú, chú nói "loại trâu bò không thèm chấp vậy". Thực tế không phải chú không thèm chấp mà là chú không có được cái khả năng mà chấp nó.

Thế nhé, đừng nên bức xúc nhiều, không có lợi cho sức khoẻ đâu.

Quay lại chuyện tiền nong, anh hẹn chú chứ ko phải chú hẹn anh, bởi vậy thời gian là anh quyết, chú thích tự tiện thì thông cảm cho anh, anh không có thời gian để bỏ việc của mình chờ chú. Chắc chú sẽ quay lại đây, anh nói luôn cho đỡ mất thời gian:

Vì thái độ của chú làm anh không thoải mái lúc ở VN, anh định gọi chú sang đây lấy 1 triệu của chú xem chú tài đến đâu. Nhưng nghĩ lại, anh thấy chú ko phải người để mà anh bận tâm, anh quyết định trả cho chú 1 triệu của chú tại VN, chú có thể gọi điện theo số này để nhận hẹn địa điểm nhận tiền: 0912503910. Có điều, mong chú hiểu đừng nên đem việc của chú vào việc của anh nữa :)

letuand2

Lâu lâu ko vào mới thấy dạo này mình ko update chuyện anh em. Sơn Phước tý tởn đi lúc nào cũng đíu biết, Hoài Thảo Tùng Tuyến bức xúc nhau thế nào cũng chịu.
Hôm trước chát chít với Minh Mạc, cho nó xem quả Yến Vi, nó sướng cử ng cu nhưng bảo nó thông báo tình hình ở nhà nó lại bảo ko có chuyện gì. Mẹ cái thằng.
Sơn Phước vừa mới sang hôm trước hôm sau đã gái gú, thế là giỏi hơn tao rồi. Cố gắng học xong về vừa có cái bằng vừa có thằng cháu cho ông bà sướng,
Hoài Thảo Tùng tuyến ức chế nhau về chuyện giề. Mà dạo này Hoài Thảo được cái triết lý nhiều. Tuy ko phải câu nào cũng ngu, ( :D) nhưng vừa vừa thôi. Cân bằng tý đê. Bạn Trúc thế nào rồi. Tùng tuyến cũng nhiệt tình quá, mà hồi tao về chẳng gặp tùng tuyến tẹo nào.
tao tình hình là vẫn bt, hôm trước bà già sang thăm, kiểm tra tủ lạnh thấy chẳng có cái gì ngoài chai rượu thằng bạn để nhờ. Hỏi bảo mày ko có đồ ăn à, tao bảo uống rượu bổ đủ đường rồi ko cần ăn. Thế là lại bức xúc, hôm nay thì về rồi.
Đai khái thế, có gì hôm nào anh em quây quần đàm đạo.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000