^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
nữ tặc said:
Mặc quần đen gặp thầy Tuấn thì ko sao nhưng gặp thầy ĐẠi là chết ngay
dung' thay` dai hom vao` lop' anh tom' khoang chuc dua' ( trong do' co' minh` ) ma` anh mac quan` vai? den thoi ==>> tha^y` bao? bon con` trong hoi. bang dang? qua^n` den cua? truong` ha? ;))=))=)) bun` cuoi` qua' . dung' la` ga(p. tha^y` Dai. thi` coi nhu xong :D:D

bebun_buidoi

kho than ong anh wa' :( :(:D
cu' nhu lop em o tang 3 day nay` : chi can thoat hiem? luc len lop ; vao duoc lop roi` thi an toan luon
cha? co ong giam thi nao` ma` mo` len tang 3 roi vao lop kiem tra quan ao ca? >:) >:) >:) ma dung' ngoai ngo' vao thi` cung~ cha? nhin thay quan` dau :)) :)) :))

Lạy bà ^:)^....ai mặc váy thi con ko biết chứ bà mà mặc váy thì...ăck ăck...em ko dám nghĩ đến nữa:(:))):)):))....thoai...chắc tâm lí bà mẹ trẻ nó như thế...e ko ý kiến:|:|

Ừa ừa...sao bạn Thắng am hiểu thía:>:>:>...hờ hờ hờ...nói chung...ko thik mặc váy...đặc biệt như chị Cúc nói>.<....nếu năm sau tách khỏi cái lớp D2 thì may ra còn mặc dc>:):)):))

Vu_Thang_D2

Member
Tưởng thoát khỏi D2 àh ? >:) D4 có ở đâu đi chăng nữa thì sẽ vẫn dây mơ rễ má với D2 thôi :)) Mà thằng Vũ là nó quyết ko tha cho bà đâu !! :))

Ừm...thía nên có lẽ trong 4 ông anh mình thất vọng về nó nhứt:(:((...thoai...cho về làm bạn thoai cho dễ...chửi:)):))...ko nó lại bảo em gái ko dc chửi anh=))=))
Chủ đề nào:D...đồng fục trường mình là từ ngay từ đầu đã thía roài à:-/...có qua lần cải cách nào ko:.:>

nữ tặc

Member
thầy bảo có mặc váy nữa đâu
hồi đầu mới nghe tin phải mặc váy
bọn con gái ôm nhau đòi chuyển trường
bọn con trai thì cười thầm

Nói chung Hoa chưa thấy trường cấp 3 nào ở Hà Nội iu quí váy hơn tà áo dài cả:|:|:|...còn trường nào khác thía thì...ko bít:D...lại nói chuyện áo dài...đổi chủ đề sang nó đê:>:>:>...trường mình, các chị 11 12 í...thik mặc áo dài cực:|...hình như cứ có khi nào có thể là các chị í thi nhau mặc áo dài:(:)

Oài oài bạn Quân nói thía như kỉu con trai cũng mặc áo dài í=))=))...A2 mặc áo dài trông lớn thật:D...nhưng mờ mặc áo dài trắng vẫn xinh hơn áo dài màu>:D<

Ây dà ... chuẩn đấy ... nói đến áo dài ... là chị lại được dịp rùi :x

=)) >>>> Chị được dịp khoe ảnh ... thông cảm nhớ :p

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000