^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

Vu_Thang_D2

Member
Các G nên học tập mod Hoa nhà ta >:) Một ngày bị bắt 3 lần vẫn tươi :D:D:D Ko mảy may lo sợ >>>đúng là bản lĩnh bản lĩnh , bái phục bái phục !!!

:">:">:">:">...quá khen quá khen...đa tạ ban Thắng có nhời>:):)):))...đấy cũng là một fần do thầy Mão bao dung độ lượng...ko nhớ ra cái mẹt mình=))=))...nhưng mờ nói thía hum nọ đã mua vải may quần roài ạ:">...ko dám có đinh nữa đâu=))=))

tuankazzan

Member
Vu_Thang_D2 said:
Các G nên học tập mod Hoa nhà ta >:) Một ngày bị bắt 3 lần vẫn tươi :D:D:D Ko mảy may lo sợ >>>đúng là bản lĩnh bản lĩnh , bái phục bái phục !!!
Bắt 3 lần cơ à bái phục bái phục!
Mình bị bắt có 1 lần mà bị nghe thầy thuyết trình tận 15 phút ke ke

Vu_Thang_D2

Member
Xuyên tạc đâu mà xuyên tạc !! Chính bà kể với tôi thế mà !! ...àh mà hình như hơi nhầm thật...3 lần 1 ...tuần.. thì phải :D:D:D

nữ tặc

Member
bạn Thắng quên đúng chi tiết quan trọng nhất đấy
mà mình học buổi chiều cũng đỡ
thầy Tuấn hiền ơi là hiền
chẳng bao giờ bắt

nữ tặc said:
bạn Thắng quên đúng chi tiết quan trọng nhất đấy
mà mình học buổi chiều cũng đỡ
thầy Tuấn hiền ơi là hiền
chẳng bao giờ bắt
uh` ko bat' bon anh ti' bi dinh chi? 3 ngay` cai' toi mac quan` den . tha^y` hien` qua' co :((

DanteXXL

Sư huynh là thèng con trai có "....." phải khác với các bạn nữ chứ??? Nhìn bóng hồng thì ai chả xiêu lòng?? =)) Chứ huynh thử hỏi đã thèng nào bị 2 ông giám thị đấy bắt mà yên thân chưa?? =)) Uhm, mà dạo này ko thấy huynh alo^ alo^ nữa nhỉ? Cứ thấy trống vắng sao ấy :>:>

DanteXXL said:
Sư huynh là thèng con trai có "....." phải khác với các bạn nữ chứ??? Nhìn bóng hồng thì ai chả xiêu lòng?? =)) Chứ huynh thử hỏi đã thèng nào bị 2 ông giám thị đấy bắt mà yên thân chưa?? =)) Uhm, mà dạo này ko thấy huynh alo^ alo^ nữa nhỉ? Cứ thấy trống vắng sao ấy :>:>
hi` hi` tu` luc' doi/ thang` alo^picaso^ la` que^n ro^i` hi`hi`
ma` may' ong gaim' thi gia` con` de^ >:)>:)

Có đấy...hình như thía:))=))...vì bọn Hoa mặc đầy ra có thấy gì đâu>.<...nhưng mà cũng chưa biết được...vì đợt đầu năm cũng có một đứa bị bắt òi>.<=))

Hớ hớ hớ...thứ 2 mình còn chơi hẳn quần đinh chứ chẳng nói gì đến quần vải đen=))=))...nói thía thoai...hum nay đi lấy quần òi:">..từ ngày mai em ngoan đạo:D:D:D

DanteXXL

Gặp Mr B.I.G thì ko biết ổng làm giề nhỉ?? :> :> :> Lột ...... à??? :-S hay lấy kéo cắt?? ;-) ;-) :-S :-S??? AAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!! EUREKAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!! Ổng sẽ lấy cái búa, nhổ hết đinh đi!! Right?? =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000