Bạn thích rock loại gì??

L-Pearly

Em nghe Rock ballad là chủ yếu chứ ko dám mon men đến Heavy, Doom hay Death nhiều (chưa đủ trình). Thích Kamelot và Gun 'n' Roses :D, nhất là tiếng violon trong "Don't you cry". Dream Theater thì chỉ nghe đc những bài nhẹ nhàng tình cảm thôi. Ngoài ra thì bon chen vào Rock mới: Nu metal, Alternative, Punk,...để cập nhật tình hình.

Ah có ai nghe System of a Down ko? Nghe qua 2 bài trong album Toxicity là "Simmy" và "Sciene" lại liên tưởng đến Metallica. Cũng hay hay :D

smooth

Member
ặc, mấy cái dòng sau này thì cũng đẻ ra từ cái kiểu đánh chặn dây, mà cái kiểu đó thì là heavy --> đều bắt nguồn từ heavy hết :D :D

xoai

Member
nói đến kiểu chặn dây ở ngựa đàn em kinh nhất Pantera, ek hiểu thằng DImebag cổ tay bằng cái gì mà nó đánh như đúng rồi.........ek theo kịp

smooth

Member
ghê lắm à ?? anh chưa nghe thử. mà nó đánh kiểu pick xuống liên tục hay là vê lên xuống ?? vê thì nhanh còn dễ, chứ xuống liên tục thì vãi tè ra, giống master ... ý, tập mà mỏi rời cả tay, hix, nó oánh cả 1 bài như thế, dẻo phải biết :D

xoai

Member
[-X Master em đánh còn gần được nhwung đánh theo Pan thì ko được 1 nửa :( anh cứ xem live show của nó ý :| ek biết diễn tả thế nào.

smooth

Member
ặc, được đâu, đoạn đầu thôi, cả bài thì phục chú luôn. có đĩa live show pan à ? cho anh mượn cái. hàng bông có DVD cái đấy ko ?? để ra làm về nghe vậy.

smooth

Member
hay wa' nhờ, nhanh nhanh lên chú Việt D ơi, chú tự biên tự diễn hết hả =)), xem giọng ca vàng chú Việt thế nào nào :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000