Bạn: Nghiem Thuy Duong

blue eyes

Moderator
chị ơi đừng có hiểu lầm em à
dù sao cũng tại em
em hay có kiểu nói như thế nên dễ gây hiểu lầm
huhuhuhuhuhuh
trời ạ
huhuhhuhuhuhuhuhuhuhu :(

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-tieu su muoi blue eyes+Feb 25 2004, 06:53 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (tieu su muoi blue eyes @ Feb 25 2004, 06:53 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> mọi người thấy anh của em có nhanh ko
riêng may cái này thì anh của em là....
[/b][/quote]
Đúng là dại gái :D

trinhtung

Member
:: Tìm người quen ::
không biết em Nghiêm Thuỳ Dương ở đâu...
anh có quen mấy lão họ Nghiêm ở Hà nội, hôm nào, hỏi cái, rùi đi thăm em Dương...?

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-tieu su muoi blue eyes+Mar 7 2004, 03:42 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (tieu su muoi blue eyes @ Mar 7 2004, 03:42 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> đúng
ah đừng có mách anh em đấy [/b][/quote]
Anh em online suốt mà :D
Dù sao cũng nói đúng sự thật còn gì :D

xinhxinh_kieukieu

<!--QuoteBegin-omibecks+Feb 27 2004, 08:43 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (omibecks @ Feb 27 2004, 08:43 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chị Dương xinh em ngọc ạh, ít ra là trong mắt của bọn chị đây , chị dương xinh hơn em cả cây số , em mới học lớp 8 , đừng nói cái giọng xách mé kiểu đó , em sang phần giới thiệu của em xem anh Đức anh ấy nói gì nhá... [/b][/quote]
chị hiểu lầm nó rồi đấy , ít ra chị cũng phải đọc kĩ chứ ! Cái Ngọc này quá hiền để chị nói thế với nó , mà chị học Việt Đức chắc biết bí thư 12A5 ?

minimum_girl

hè lâu lắm em ko vào đây
thấy tình hình dạo này ảm đạm quá
em đang tham gia 4r vd hay lăm s
các bác vào mà xem

em xin hết

Anhsytinh191

ặc....ặc..... không ngờ........... Chu văn an có 1 nhân như thía nì. Nếu không được nhìn tận ảnh thì không tin là xinh ! Nhưng nhìn ..............xong thấy cũng................. không xinh lém................ (cụt hứng wa' ). Em Dê ơi ! Em xinh thì cũng có chút nhan.............. sắc, nhưng ............chụp nghệ thuật người ta sửa nhìu rùi mà............... chỉ được thía nì thì cũng ...... phải chấp nhận thui. Tui tuy chưa............... nhìn thấy u ở trường nhưng Dê như ...............thía không khá nổi đâu............... Nói chân thành đó....ha...ha....

Anhsytinh191

Bác nì nói gì không phải à ? Mà hình của bác nì làm seo cơ chứ ? Nó là hình chụp wc nên chỉ được thế thui ! Mong u thông cảm nha !

minimum_girl

em xin chào các bác lâu lắm mới được lấp ló nên bây gờ mới dám phát biểu ạ
to anhsytinh: cho phép em được mạn phép hỏi anh anh gọi ai là dê cơ
anh nghĩ anh có quyền gọi người ta bằng gì cũng được à,
mà em xin đính chính lại là iem ko có vinh dự được hoc chu văn an lên là danh tiếng xấu chưa bay xa đâu ạ
mà anh bảo em phải chấp nhận gì cơ em đã bao giờ bảo với anh là em xinh chưa nhểy hay là anh ngồi tự mình bịa chuyện ra để viêts lên cho nó vui tay à
có cần thiết như vậy ko mà em cũng nói thẳng em ở ngoài trông còn nhếch nhăc và tàn tật hơn nhiều hum nào gặp thì đừng có choáng
còn như anh đẹp trai thế chắc phải gọi là các em tha hồ mon men rôi
to xinhxinh_kieukieu :bạn viết hơi gây khó hiểu cho người đọc rồi đấy chả hiểu có phải mình thiểu năng ko nhưng mà chả hiểu nó lảm nhảm cái gì từ nãy giờ ----> mệt chưa
kết luận 1 câu nhat như .....rau muống chấm .......nứơc luộc rau

lexuscva

Member
ặc....ặc..... không ngờ........... Chu văn an có 1 nhân như thía nì. Nếu không được nhìn tận ảnh thì không tin là xinh ! Nhưng nhìn ..............xong thấy cũng................. không xinh lém................ (cụt hứng wa' ). Em Dê ơi ! Em xinh thì cũng có chút nhan.............. sắc, nhưng ............chụp nghệ thuật người ta sửa nhìu rùi mà............... chỉ được thía nì thì cũng ...... phải chấp nhận thui. Tui tuy chưa............... nhìn thấy u ở trường nhưng Dê như ...............thía không khá nổi đâu............... Nói chân thành đó....ha...ha....
ăn nói vớ va vớ vẩn...chả ra đâu vào đâu cả !!!

hè lâu lắm em ko vào đây
thấy tình hình dạo này ảm đạm quá
em đang tham gia 4r vd hay lăm s
các bác vào mà xem

em xin hết
to Dương: cho tớ xin cái link diễn đàn...qua chơi tý..hé hé

blue eyes

Moderator
trùi ui mọi người kĩ tính wa em thấy bà chị Dương xinh như diễn viên còn gì ?? :unsure:
mà dù có thế nào mọi người cũng đừng bất lịch sự thế chứ!!

minimum_girl

ù hen đức vào mà chơi: forum.vietduchs.com
to:blue eye ko dám nói là xinh nhưng những người chê lấy chê để thì cũng nhìn lại mình đi là vừa
chưa muộn đâu
buồn 2 phút

lexuscva

Member
kệ cái ôngn ast đó... ông ý đi đâu cũng cái giọng trịch thượng bố đời đó...kệ lão già đó..hè hè hè hè
There seems to have been a slight problem with the database.
Please try again by pressing the refresh button in your browser.

An E-Mail has been dispatched to our Technical Staff, who you can also contact if the problem persists.

We apologise for any inconvenience.
;) lỗi Database..hôm nay vào bị thế ...
để mấy hôm nữa xem sao !! ;)

Anhsytinh191 chê bai vừa vừa thui , phải có phép lịch sự một chút chứ nhể , người ta đã động chạm gì tới ông anh đâu !!! Với phụ nữ phải từ tốn lịch thiệp nghen !!! Xinh hay xíu nhưng ngừi ta có tinh thần post ảnh lên là quá đáng khen roài !!!
-----> Thiện tai , thiện tai !!! A di đà phựt !!!

Anhsytinh191

ặc....ặc..... ủa tui chỉ nói cái gì tui thấy thui chứ có định đụng chạm ai đâu mà làm ghê thía ? Mà nì Dương ơi ! Ast nì không có ý nói em là dê đâu. Ast đùa chút thui mà làm gì nóng thía hả ? Thui anh xin lỗi là được chứ gì !

minimum_girl

ờ anh chỉ nói cái gì anh thấy à
anh này có vẻ giá cả nhểy
anh đã soi gương bao giờ chưa
hãy soi gương đê rồi vào đây nói chuyên j sau nhé
thế bây giờ có người gọi anh là đui qùe cụt chăc anh sung sướng lắm nhểy
nên học cahs tôn trọng người kjacs di là vừa đáy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000