Bạn: Nghiem Thuy Duong

Vũ Hà

Member
Xinh qúa.
Không biết em có người yêu chưa. :D
Nếu có nhiều người xếp hàng rồi thì xin em viết tên anh vào góc cuối cùng của mặt cuối của cái bìa quyển "ranh sách" cuối cùng những người hâm mộ em :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Càng ngày càng có nhiều em xinh nhỉ... :rolleyes: :rolleyes:
Nhưng gặp em ngoài đường, có khi chị gọi em bằng..... cô mất, huhu, sao mặt mình trẻ quá cơ chứ :huh: :huh:
:D :D :lol:

Ảnh nghệ thuật bao giờ chả già gấp đôi hả chị...................chấp nhận thui.......................dù sao thì.....................vẫn xinh mừ.................. ;)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Jan 12 2004, 01:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Jan 12 2004, 01:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ảnh nghệ thuật bao giờ chả già gấp đôi hả chị...................chấp nhận thui.......................dù sao thì.....................vẫn xinh mừ.................. ;) [/b][/quote]
Nếu biết là già thì đừng ai đi chụp ảnh nghệ thuật nữa... trông ảnh chụp tự nhiên vẫn là xinh nhứt... B)

Ủa................mà sao post ảnh lên rùi lại thấy.................nhân vật chính..................chạy đâu mất tiu...................hic hic................ :huh: :huh:

minimum_girl

Xin lỗi cac' bâc. tiên` bôi'
Em ko bit' la` trong nay` mây' ba'c lai. binh` luân em nên bây giơ` mơ' tho` măt, dên'
sory nha
o? ngoai` ko hiên`tư` như thê' đâu cac' bac' (tât' nhiên la` chup. ảnh nghê. thuât, phai? đep. hơn roai` ) thanhk u nha'

Í.........thế 1-2 này họp for..................mí bác nì cũng đi lun ha..................xem có đúng là chụp ảnh nghệ thuật nó xinh hơn hông................. :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Jan 29 2004, 07:27 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Jan 29 2004, 07:27 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Í.........thế 1-2 này họp for..................mí bác nì cũng đi lun ha..................xem có đúng là chụp ảnh nghệ thuật nó xinh hơn hông................. :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: [/b][/quote]
Đồng thời cho tui.... làm wen lun... :D :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000