bàn luận về Smallville đi mọi người ơi!!!

tlc

Member
thấy cái diễn đàn bàn luận về phim này cũng khá sôi nổi nên tôi cũng xin lập 1 chủ đề mới: bàn luận về phim Smallville.
Mọi người thấy phim này thế nào? riêng tôi thấy phim này lúc đầu ko hay bằng Rosswell ( diễn viên cũng ko xinh bằng ) nhưng càng về sau càng thấy hay :) :D nhất là diễn viên càng nhìn càng thấy xinh hơn , điển hình là Lana :D nhưng mà thấy bảo về sau, Lana càng ngày càng trở nên tệ hơn và vai trò trong phim trở nên cực kỳ mờ nhạt :-( ==> thằng ôn tác giả kịch bản thật là ngu ngốc và đần độn. Trong khi đấy bên cạnh Clark thì có thêm mấy cô gái xinh đẹp nữa chứ ;;) nhưng mà nói gì thì nói, mình vẫn hi vọng cuối cùng thì Clana ( clark và lana) sẽ tái hợp :d:
Mọi người cùng cho ý kiến đi

smooth

Member
trungkien said:
Mọi người thấy phim này thế nào? riêng tôi thấy phim này lúc đầu ko hay bằng Rosswell ( diễn viên cũng ko xinh bằng ) nhưng càng về sau càng thấy hay :) :D nhất là diễn viên càng nhìn càng thấy xinh hơn , điển hình là Lana :D Mọi người cùng cho ý kiến đi
Lana càng nhìn càng thấy xấu, hình như là gốc tàu hả ?? trông mặt chỉ hơi ấn tượng tý thôi, còn đâu thì bình thường. có chú clark là trông còn được, tuyển hơn chú trong rosswell.

tlc

Member
mày nhầm rồi, lana chỉ 1 nửa gốc tàu thôi, còn 1 nửa còn lại là người Hà lan.Với cả nhìn kỹ thật ra cũng xinh đấy chứ, chắc tại mắt của mày lúc đấy ko đeo kính nên nhìn nhầm rồi Đức ạ.

NOBODY

Member
1 nửa người Hà Lan à, tui tưởng Ấn độ chứ. Mỗi người có một cách nhìn riêng. Tui vẫn thấy Lana xinh nhất trong phim :D

smooth

Member
trời, bác nói thế đúng quá rồi, anh em chả phải mở mồm cãi nữa. phim có 2 cô nv chính, cô lana xếp nhất, cô còn lại xếp nhì, cũng như thế, chú clark xếp nhất, chú đầu trọc xếp nhỉ :D

tlc

Member
ông nobody ơi, ấn độ thì cái mũi trông nó ko xinh như thế kia đâu :D nhưng mà tôi đồng ý với ông là Lana xinh nhất.
còn thằng đức kia, bảo mày ko biết gì về phim này là đúng mà lại, về sau phim này có đến 3 4 nữ diễn viên chính nữa cơ, nhưng mà tất cả ko xinh = Lana dù phải thừa nhận là vợ mình là 1 trong số mấy người đấy thì còn gì bằng :))

NOBODY

Member
Thế hóa ra không phải người Ấn độ à??? Tui nhớ là tui đọc ở đâu đó mà.
Smooth said:
trời, bác nói thế đúng quá rồi, anh em chả phải mở mồm cãi nữa. phim có 2 cô nv chính, cô lana xếp nhất, cô còn lại xếp nhì, cũng như thế, chú clark xếp nhất, chú đầu trọc xếp nhỉ .
Không, í tui là cả nhân vật phụ nữa :D

tlc

Member
hehehe đã bảo ko phải ấn độ mà, lai trung quốc và hà lan nhưng lại sinh ra và lớn lên ở Canada nên thực sự ko biết nên nói là người nước nào nữa :D
mà trong phim về sau có nhiều nữ diễn viên khác xinh lắm nhưng mà ko bằng lana được

tlc

Member
quên mà phim này vẫn đang vừa chiếu vừa quay nên ko có ai biết trước được kết quả ntn cả ( may ra có thằng đạo diễn thôi ), nhưng được biết là phim này chuyển thể từ truyện tranh. Nhưng vẫn có thay đổi so với truyện nên chả biết thế nào được

tlc

Member
chắc ko phải là do trương mình ít người xem đâu, mà là do diễn đàn trường mình ít người lên, ông có biết ai thì kêu gọi mọi người lên đi.
quay lại chủ đề chính cái :D, ko biết về sau phim này sẽ kết thúc thế nào? ai có ý kiến gì về kết thúc phim ko???

NOBODY

Member
Đoán kết thúc phim này thì khó hơi lên trời. Tui đoán: Clark sẽ... đón Lana lên hành tinh mình rùi...(cái này thì ai cũng bít rồi, không cần phải nói rõ :D )

Choài, box nầy toàn là 2 anh nói về Lana :D
Cũng fải, con bé đấy xinh đáo để :> Nhưng em thích Chloe hơn (ko bít oánh có sai chính tả nữa ko =)) )

imdabomb

Member
NOBODY said:
Đoán kết thúc phim này thì khó hơi lên trời. Tui đoán: Clark sẽ... đón Lana lên hành tinh mình rùi...(cái này thì ai cũng bít rồi, không cần phải nói rõ :D )
thèng clark này là Superman hồi trẻ cơ mà?!?!?!??? sau này nó làm phóng viên cho tạp chí gì gì í. em xem fim superman roài=)). nhưng nhân vật nữ chính trong đấy lại là Lois=))=))

tlc

Member
thì có ai bảo ko Clark này ko phải là siêu nhân thời trẻ đâu. có điều trong phim này chắc sẽ có nhiều thay đổi so với phim siêu nhân thật. trong phần 4 cũng có Lois đấy mặc dù theo truyện và phim Siêu nhân thì phải đến khi Clark này lên thành phố làm phóng viên cho tạp chí Daily Planet Lois mới xuất hiện => thế nên mới ko biết kết thúc phim này thế nào, đành ngồi chờ vậy :(
@ snowheaven: viết đúng chính tả rồi :D
@ imdabomb: uầy, em gửi ảnh lên à, anh định chỉ bàn luận về phim ở đây thôi, nhưng mà em post ảnh lên rồi nên cũng được :D hoặc lập 1 chủ đề mới chỉ để ảnh thôi cũng được :D cho mọi người biết Lana xinh thế nào :D

NOBODY

Member
imdabomb said:
thèng clark này là Superman hồi trẻ cơ mà?!?!?!??? sau này nó làm phóng viên cho tạp chí gì gì í. em xem fim superman roài=)). nhưng nhân vật nữ chính trong đấy lại là Lois=))=))
Đúng rùi. Nhưng tại phim đấy không thấy có Lana nên tôi cóc thèm để ý :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000