Bạn Đến Với Bóng Rổ Như Thế Nào ??

estrella

Active Member
Bọ mày định liên hoan xác thịt ông Huy à...chẹp...chẹp...kỉu này trước khi làm thịt nhớ vặt lông và tắm rửa kĩ lưỡng nhá...không thì chít oan...hé hé hé...

estrella

Active Member
con này láo nhỉ...đúng là mình càng ngày càng hiền nên bọn trẻ bi h đâm ra nhờn...hay là nó cậy to béo nên thế nhỉ(chắc vậy)...hnao về trường xử lý vậy...

estrella

Active Member
có lẽ là tụi nó chưa bít...dù sao cũng phải xứng danh cầm trịch đt br hồi trước chứ nhỉ...mấy bác 83,84 ra trường roài còn sợ nữa là... héhéhé

great_11

có lẽ là tụi nó chưa bít...dù sao cũng phải xứng danh cầm trịch đt br hồi trước chứ nhỉ...mấy bác 83,84 ra trường roài còn sợ nữa là... héhéhé
bít đâu gặp 90,91 lại t.... ra quần thì sao kho nói lem GDK nhỉ...quá khứ chỉ la quá khứ thui chị ạ...:D

Pippen_CVA

Đù má ... Tự nhiên lâu lâu vào lại đây thấy mấy thằng lày hót kinh quá :D ... Bóng rổ CVA hình như bây giờ ngồi buôn dưa lê với nhau và ngẫm về bóng rổ hay sao ý nhỉ :D ... Bóng rổ CVA từ 84 trở đi chẳng có thằng nào nên hồn ... Buồn ...

live-or-die

Active Member
...hehe...anh trung nói chí li....nhưng tình hình la đội có muốn tạp tành đàng hoang cũng o dc...nha truong ngăn cam va vô số lí do khác nua anh a'.....

estrella

Active Member
anh Trung ơi...quá khứ roài...ah ông anh iu quí ơi, đi làm roài, nằm nay nhớ lì xì em nhá ko lại tím tay...hehe...

@ Ngọc Linh: quá khứ là quá khứ thật nhưng ko có nghĩa là hiện tại ko thể như quá khứ...chưa biết thế nào đc đâu chú em ạ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000