Bạn Đến Với Bóng Rổ Như Thế Nào ??

Em này bùn cười nhỉ, đùa vẫn là đùa. Mấy anh lớn bọn chị cũng đùa thế có sao đâu:D Chị thấy em như kiểu suy nghĩ lắm quá ấy. Đừng nói linh tinh ko ng` ta oánh giá ko tốt đội, lại bảo đội kiêu với cái gì gì nữa ai mà bít đc. [-X

PMH10d4

Member
không bít phải nói thế nào nữa,nhưng mà dù sao cũng cho em xin lỗi một số người vì em không ngoan, em bít là nhiều lần em làm mọi người khó chịu và em cũng bít là nhiều người không thick em vì em dễ ghét.lần đầu tiên em gặp tình huống này nên em cũng hơi bị mất tự chủ và nói những điều không đúng,em thành thật xin lỗi mọi người. những gì ma mọi người góp ý thì em sẽ cố gắng sửa,từ h trở đi em sẽ không bao h nhắc gì đến chuyện của đội nữa đâu,em hứa đấy.
có thể nhiều lúc em làm mọi người khó chịu nhưng mà bây h em không còn ra thể chất tập bóng nữa nên xin mọi người tha lỗi cho em, chẳng bít nói thế nào nên đành viết như thế vậy, một lần nữa em thành thật xin lỗi mọi người

PMH10d4

Member
nhầm rồi huyền ah, không phải mọi người trong đội khó gần đâu, mọi người rất tốt và thân thiện,lần này thì đúng là tớ sai rồi

Sao có mỗi chiện này cứ nói đi nói lại. Ai cũng bít oài các em ah. Ai thik nghĩ gì cũng đc, ko quan tâm vì vốn ko phải chiện của mình mà.
@Hồng gà: Huy lùn khốn thật, tết này về phải có vụ party kèm lì xì cho anh em trong đội :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000