Áo đồng fục lớp đê!!!

lexuscva

Member
chị mặc áo kẻ ngang màu đỏ nhưng mà cả đen nữa đấy chứ
Thế thì đúng rồi :huh: Cái dòng kẻ trên áo chị nó nhỏ xíu đúng không? Lúc đó vừa hết văn nghệ, chị ngồi ở cái ghế đá gần cổng trương với mấy người bạn đúng không? :huh: Nếu đi từ cổng trường vào thì chị ngồi ngoài cùng bên phải...?
Và chị đeo cái kính cận gọng màu bạc?..
chị không đi giày thể thao vì trời mưa mà.
Em đâu có bảo là nhìn thấy chị đi giầy thể thao??

teddybear

Member
<!--QuoteBegin-lexuscva+Sep 5 2003, 02:02 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lexuscva @ Sep 5 2003, 02:02 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Và chị đeo cái kính cận gọng màu bạc [/b][/quote]
Thế thì đúng là không phải rồi,chị đeo kính gọng đen cơ mà

KHổ thân bác lexuscva (hừm, nick của bác ko vít tắt được), cứ tưởng đâu là được chiêm ngưỡng dung nhan cả TB rùi chứ, ai ngờ nhầm!!!

lexuscva

Member
hmm hmm may mà mình không gọi, không thì chỉ có mà hố to hi hihi hi :lol: :lol:
to buồn tênh : viết tắt thế này cũng được :lexus hoặc le :D

He he, ok ngay, đấy mọi ngừi xem hum nào đi, một tuần sắp tới em rỗi tất cả các bủi chìu, Lộc Tài ở Kim Mã nhé, đấy mọi ngừi chọn ngày đi, iem thì cũng vô tư!!! Nhanh lên ko thì em sắp bận rùi đóa!

ti a mo

Member
hehhheh,hay ho đấy ,tuần tới mọi ng` còn đang tập quân sự nên rỗi rãi lắm !Hẹn nhau nói chuyện cho dzui ,Dzưng mà Lộc Tài KM thì hơi xa,các bác xem có thể chọn đc LT o Hàng Giấy ko :D Ngày giờ mong các bác thông báo sớm

Hớ hớ, iem còn chả bít Hàng Giấy nó ở cái chỗ nèo nữa cơ, các bác xông cẻm, iem hông phải ngừi Hà Nội mè, thui được rùi, nhà iem ở Cầu GIấy, có xa chỗ đó lắm ko? Mà có xa thì em cũng nhờ ngừi chở tới đó được, mọi ngừi chọn ngày đi, chìu thứ mấy nào? AI đến được thì phải đến đấy nhé!!! À quên cho iem cái địa chỉ chính xác của cái quán Lộc tài ý đi!

ti a mo

Member
bác cứ nhờ ng` đưa đến fố Hàng Giấy là tìm đc ngay wán LT y ma`.Cái fố đấy thì ngắn tẹo mà cái hiệu LT thì to đùng !Dễ tìm lém

Ok, tùy mọi ngừi chọn ngày thui, em thì có lẽ hết tuần này là sẽ hơi bận, tại mọi ngừi ai cũng đồng ý mà chả đưa ra ngày nào cả nên em mới phải chọn đại 1 ngày đấy chứ!!!

đấy anh Tuấn đưa ra ý kiến là chỉ có chuẩn xác mà thui ...ăn uống là bác nào cung nhanh nhẹn năng động hẳn lên .Chỉ cái là mình lại chẳng được ăn cái giể cả hic hic :( :( (bùn quá cơ ) mà cái khoản ăn uống đã là năng khiếu của mình thế mà lại ko được phát huy - đúng là nhân tài bị bỏ xót :p

teddybear

Member
Cứ hẹn lả tẻ thế này thì biết đến bao giờ mới đi được nhỉ.Hay để dịp khác đi,đầu năm học ai cũng bận,để gần hội trường nhé :lol:

teddybear

Member
Từ bây giờ đến hội trường vẫn còn lâu mừ lo gì chứ .Bây giờ học hành bận rộn quá,lên ĐH học sốc nặng,chưa dám ngo ngoe ngó ngóe gì,phải con ngoan trò giỏi 1 tháng nữa :(

SkelballCVA

Member
minh` la thang vien moi , thay cai topic nay hay qu a.. phai vao xem the na`o .. tien day cho minh xin duoc gioi thieu ve caiao dong fuc the duc cua? lop minh` nhe .....
Cai ao nay minh duoc lop uy nhiem cho lam` ( vinh du vai~ ..... ) dang truoc la` in hinh` 1 da^u` la^u lu*a? .... o duoi co hang` chu " Everything will die " .................dang sau la chu A_one ( nghe nhu ten my` anh lien B) > ... va` co ky hieu cua lop minh` .... noi chung la minh thya cung hay < vi la tac gia ma > nhung ma chan noi la bon minh dinh lam ao mau ho.a tiet mau do? do^ nhung het .. chan wa .......nen mau no ko duoc nhu y cho lam .... nhung ko sao ...minh van~ yeu lop minh` ..................12a1 muon nam ......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000