Áo đồng fục lớp đê!!!

đưa cho nhau giờ giấc, rùi địa điểm hẹn nhau chẳng hạn .....hay là em nào làm 1 cái biển ghi là CHUVANAN.ORG --->COME rùi giơ cao ở đoạn nhà vệ sinh nhà C chẳng hạn (vì đoạn đó rộng rãi mà ) :p :p :p thế là các bác sẽ biết ngay .....

ti a mo

Member
Okie,hay ho đấy ! Hum đấy iem xin đc góp mặt với,nhưng còn về cái khoản kia thì mong các bác thông cảm ! Hì ,iem kinh tế eo hẹp nên mới fải kiếm việc làm ăn,bây giờ lại fải đóng thuế thì iem chít !
To buontenh : Tớ cũng là lính mới ,5/9 bọn mìn gặp nhau nhá !Địa điểm cho bạn chọn đấy :D (hic,ko bít là có bắt đóng thuế gặp mặt ko nữa :( )

ai chà tiamo và Bt gặp bảnh kìa bà con ơi ...chít nhé ...em hỏi chị ma dại quá vậy chắc chắn lại em ấy bắt đóng thuế rùi ...khổ chú em rùi....còn về khoản ko đóng thuế được chắc cũng khó thoát lắm ....đúng ko cả nhà ???? :p :p

Đây đây, Bùn tênh đây, để xem nào, thì cứ đến trường đi đã, nhưng mè thui, hay hẹn nhau ở cổng trường đi nhé, khoảng 7h15 đi, vì 7h30 bắt đầu rùi mừ. Chỉ sợ ko nhận ra nhau thui! Mà được rùi, để em tả wa về iem cho mọi ngừi bít nhé, tóc dài, đặc điểm dễ nhận ra nhứt, em tết tóc đằng sau, đeo balô màu xanh nhé, lùn, có 1m55 thôi!!! Còn trang phục thì là đồng phục trường là chuyện bắt buộc rùi. Tình hình gấp gáp quá, em sẽ cố gắng hết sức, níu được thì mai sẽ có ảnh của em trên 4r!
À còn mí ngừi cựu hs thì nói trước cho mọi ngừi bít hum đó mặc gì đi để mọi ngừi còn nhận ra, các bác cựu hs ko phải mặc đồng phục mà, đúng ko???

teddybear

Member
Dồi dồi,cứ nhìn thấy em nào giông giống em BT là chị sẽ đến và nói TB đây,nếu em ý trố mắt lên thì chắc chắn k phải BT rồi,kiểu gì mà chả biết :lol: :lol:

ti a mo

Member
hehehehheh,con iem thì cũng đeo kiếng,buộc tóc đằng sau,cũng ....nùn ,mặc đồng fục CVA,đeo cặp đen .ehhhhe,tả thía thui chứ chắc mai tớ cũng nhận ra đc BT nhờ cái balô xanh .Hic dzưng mà mai fải đến sớm mới đc,hum nay suyt toi :p

Óe, thế để mà chít bọn em, cái bác Tuấn này hay thật, em hông dám có ý kín nữa.
Mà nói chung chuyện tả về mình cũng ổn ổn rùi đóa, dù em bít là níu mừ theo nhận dạng như thía thì iem sẽ chẳng nhận ra ai cả, he he. Mai mọi ngừi nhớ đến sớm nhé! Cố gắng nhận ra nhau nhé, có gì cứ xưng nick ra, ko thì nếu thây ai giông giống em chẳng hạn thì cứ hỏi " em lạ Nhung (Nguyệt, .....) đúng ko? nói chung là cứ hỏi tên thật ra, sau rùi sẽ nhận ra nhau cả thui ha! Hẹn mai gặp lại mọi ngừi nhé, vì gấp quá nên em rất tiếc là ko thể post ảnh lên đây để mọi ngừi nhìn để cho bít mẹt iem được, đành phải chờ thêm vài ngày nữa đã nhé!

lexuscva

Member
chán thật, hôm nay trời mưa rõ to, người nào cúng áo mưa với ô lụp xụp, chả nhận ra ai với ai cả... :huh: À em nhình thấy một người giống chị Nguyệt tả, nhưng không biết có phải là chị ấy không?Quần bò, đeo kính , tóc ngắn, áo kẻ ngang màu đỏ? :huh:

teddybear

Member
Chị đi lòng vòng cả sân trường chả thấy em nào cặp xanh với cặp đen cả còn em 2 mắt một mũi thì đâu đâu cũng có.
Hờ hờ,chác không phải Lexuscva ạ,chị mặc áo kẻ ngang màu đỏ nhưng mà cả đen nữa đấy chứ,à à chị không đi giày thể thao vì trời mưa mà.
Thui hẹn ngày khác đi bà con,Hội trường nhá :lol:

Chán thật, sáng nay mưa kinh quá, mẹ vừa đưa đến trường mụt cái là iem lao véo vào lớp, chẳng kịp nhìn xem có ai ở cổng trường ko, mà chắc cũng chẳng có ai chờ ở đó đúng ko, mưa như thế cơ mà!
Em thấy mún gặp nhau tút nhứt là hẹn nhau ở ngoài ý, vừa ko phải mặc đồng phục nên dễ nhận ra nhau, vừa khỏi lo nhầm ngừi, mọi ngừi ạ!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000