anh mọi người

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Apr 30 2004, 03:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Apr 30 2004, 03:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ba con post len di
ban ếch-com ui minh post anh cuya ban len nha.....ban yen tam ban dong y thì mình mới posty [/b][/quote]
THỊNH ƠI CHIỀU NAY ĐỂ ANH DẪN CHÚ ĐI CHỤP ẢNH RỒI POST LÊN LUÔN NHA,ĐỪNG NGẠI ANH GIẢ TIỀN CHO

Vớ vẩn, con trai mà fải đi chụp studio ah, mày xấu thì có ai chửi đâu, hum nào đi chơi, chụp cái mộc mạc chân chất là xong ý mà :lol: :lol:
(Đây là Eminem_superman, đang xài nick chip vì ngại đăng nhập lại :) )

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+May 13 2004, 10:05 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ May 13 2004, 10:05 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Kìa Thinhj đuợc mọi người hâm mộ thế thì post ảnh lên đi [/b][/quote]
con xin mẹ mẹ tha cho con.............mẹ thấy con bị bắt nạy mà ko giup...........bạn bè thế đấy.....................cả thàng p.anh kia nữa mày cứ chơi đỉu tao đi rùi mày chít....................................................... :angry:

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Apr 30 2004, 03:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Apr 30 2004, 03:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ba con post len di
ban ếch-com ui minh post anh cuya ban len nha.....ban yen tam ban dong y thì mình mới posty [/b][/quote]
HƠ mãi đến hôm nay mình mới lên 4r này , chẳng biết chuyện gì mới mẻ cả.
Bạn Thịnh thích thì cứ post thôi, chỉ sợ ảnh xấu mọi người hông mún nhìn.
À tớ bảo này, chị Unni_x có cái ảnh hay cực bào chị ý post lên , chị Hằng nhỉ.

G

Guest

Guest
ưm,bạn thịnh không thích thì mọi ngưòi đừng ép không bạn í lại khó xử :lol: mà bạn thình có người iêu rùi à???chán thiệt :p

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 25 2004, 09:14 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 25 2004, 09:14 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ưm,bạn thịnh không thích thì mọi ngưòi đừng ép không bạn í lại khó xử :lol: mà bạn thình có người iêu rùi à???chán thiệt :p [/b][/quote]
dâu có ...tui làm rì có....hum trứoc đi tỏ tình .....nó bảo....chỉ mún là bạn..... :( :( :( :( :( :( thế có dau tui ko

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Jun 24 2004, 12:08 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Jun 24 2004, 12:08 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ZLO2C+Apr 30 2004, 03:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Apr 30 2004, 03:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ba con post len di
HƠ mãi đến hôm nay mình mới lên 4r này , chẳng biết chuyện gì mới mẻ cả.
Bạn Thịnh thích thì cứ post thôi, chỉ sợ ảnh xấu mọi người hông mún nhìn.
À tớ bảo này, chị Unni_x có cái ảnh hay cực bào chị ý post lên , chị Hằng nhỉ. [/b][/quote]
Ảnh nào hả cái con bé này :huh: Cứ thích nói kháy mình :eek:
Túm lại là bạn Thịnh kia là gì của con Ếch - em tớ <_<

G

Guest

Guest
hì hì trước khi đi làm cái việc trọng đại ấy sao không hỏi mình trước nhỡ đâu mình lại giúp được cái githif sao hả thịnh.hừm,cái việc con trai tỉnh tò mà con gái không đồng í là việc bình thường trên thế giới í mà nên không việc gì khải đau{mà bạn gái đó là ai thế nhỉ?(câu hỏi này không nhất thiết phải trả lời)} :p cái chính là người con trai đã dũng cảm nói lời ,đó mới là điều đáng nói,hì hì,mình triết lí quá nhở :D .mà mình thấy cứ solo thì sướng hơn nhiều.với mình tự do là muôn năm(nói thế thôi chứ tại vì mình chưa có ai lọt vào mắt đen :lol: :p )

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 02:43 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 02:43 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ủa vậy người đó là ếch cốm à? [/b][/quote]
ếc còm hay cốm rì thì cũng là họ nhà ếc cả ....nói chung em với bạn ếch cốm đây chỉ là bạn bè thui

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 02:51 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 02:51 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hì hì vui thiệt :D [/b][/quote]
tất nhiên ............. ếch học a2 mà .....mà co nhìu bạn cang vui chứ sao

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:02 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:02 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thế người giấu tên và giấu mặt có được coi là bạn không :eek: [/b][/quote]
tất nhiên là vẫn coi là bạn rui nhưng như thế thì tinh ban no ko bền đâu mà mình thì ko thich thế tí nào

G

Guest

Guest
sao lại như vậy?tuy mình không cho mọi người biết mình là ai nhưng mình nói chuyện với mọi người vẫn đúng là con người thật của mình mà :( hãy tin mình

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:21 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:21 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> sao lại như vậy?tuy mình không cho mọi người biết mình là ai nhưng mình nói chuyện với mọi người vẫn đúng là con người thật của mình mà :( hãy tin mình [/b][/quote]
nhưng chinh vì ko bit mẹt ko biết bạn nói thật hay noi dối cho nên mọi người mới ko tin bạn

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000