anh mọi người

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Mar 1 2004, 02:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Mar 1 2004, 02:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> bác thịnh post trước đi! [/b][/quote]
các bác thông cảm em chưa di chụp được đoiwj khi nao em chup rui em postlen cho fà kon xem lúc đấy dừng có chửi anh xau nha

Hay quá nhỉ! Về tìm thử xem có ảnh nào ko post lên luôn. Mọi người cố gắng post nhiều ảnh vào nhé, đừng ngại vì đằng nào cũng biết mặt nhau hết rồi mà. :)

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Mar 1 2004, 08:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Mar 1 2004, 08:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> xem luôn! post lên đi!!! [/b][/quote]
Không bít cách post ( đau thế đấy :D )
mà mọi người ơi, cần gì bít mẹt tớ, xấu lém, huhu :D

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Mar 3 2004, 04:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Mar 3 2004, 04:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Mar 1 2004, 08:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Mar 1 2004, 08:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> xem luôn! post lên đi!!! [/b][/quote]
Không bít cách post ( đau thế đấy :D )
mà mọi người ơi, cần gì bít mẹt tớ, xấu lém, huhu :D [/b][/quote]
Đưa đây tớ post cho :D
Có ảnh ai post lên tuốt

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Mar 7 2004, 12:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Mar 7 2004, 12:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> em chỉ có cái ảnh lúc 2 tuổi chuổng cời thui :ph34r: nhựong lém em ko dám post đâu [/b][/quote]
cứ post lên đê, có ai bít mặt bác Thịnh hùi 16 tuổi đâu^^

live-or-die

Active Member
kip wa cơ vũ dương thì có thàng p.a rui nó (kevudenodia) còn con trà thì nó kêt thàng q.hung lop 10d2 rui tao ko tranh đượcmaf ngươi iu anh chu bit thế nào được
heheheheh

<!--QuoteBegin-chien_binh_duong_pho+Mar 16 2004, 10:37 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chien_binh_duong_pho @ Mar 16 2004, 10:37 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hehe, Thịnh có người yêu cơ đấy! :lol: [/b][/quote]
CÁC VỊ NGHĨ THỊNH LÀ AI MÀ KHÔNG CO NGƯỜI YÊU KIA CHỨ.
THỊNH ĐẸP CHAI ƠI POST ANH LÊN CHO MỌI NGƯỜI CHIÊM NGƯỠNG ĐI CHỨ NGAI GÌ.
NẾU NGƯỜI YÊU MÀY SỢ MÀY THÌ TAO LO HỘ LUÔN CHO,ĐỪNG LO

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000