Anh em tụ tập đi chơi chủ nhật này

Handoivitien

Toàn Trương ơi,sao anh lại nỡ phụ em.
Em biết em không to con như chị Tuấn,không cao 1 số thứ như mụ Hòai,em biết em cũng chả là cái x gì ,thật vậy,Tùng Tuyến này chả là cái chó gì,thậm chí còn không bằng loài cầm thú(ai thích thì cứ chửi nhiều vào.nhưng D2 thôi nhé,bà bắn đứa nào không phải D2 mà chửi bà nghe không).Toàn trường ơi,sao anh không nghĩ đến những lúc đôi ta tay kề má ấp bên nhau dùng tướng đánh chết cha cái thằng tướng của Sơn Phước chó chết...
thôi,đi về rồi
nhớ chửi lại tao nhé

công nhận, nghe giọng giống giọng Minh Mạc quá.Nhưng mà phải nói là thằng Tùng cũng ngu khi mà để cho thằng Minh Mạc nó dùng nick của mình.Mà thằng MM dở hơi.Đã xin delete nick rồi sao còn lên đây.

thứ nhất
tao cấm Tùng Tuyến đổi pass đấy nhé.
thứ 2
sở dĩ tao lập cái đơn xin del nik là để công khai 1 cách rất công khai với bàn dân thiên hạ rằng:tao không dùng nik đó nữa.Lí do:cái nik này bị kêu ca nhiều quá ,rằng hay chửi bậy nè,bệnh hoạn nè(mặc dù tớ rất ngoan).Tớ không muốn thế nữa.với lại thỉnh thỏang khi đăng nhập viết mãi không đúng tên vì dài quá.--->lỗi thời rồi
còn admin có xóa hay không lại là việc khác
bây h tao chính thức chuyển nhượng nó cho Hoài Thảo.
còn tao bây h sẽ post bài dưới nik mượn tạm của tùng Tuyến và dĩ nhiên,Hoài Thảo.
Xin cảm ơn và hẹn gặp lại trong 1 ngày đầy gió và mưa

vô tư đi
chỉ sợ trùng lịch của anh em thôi vì chiều 15 thi xong,tao đi ăn sinh nhật
đến mấy hôm sau nữa còn 2 buổi nhậu nữa mới hết lịch,cứ hẹn đi,bây h tao không dám hẹn nữa
khửa khửa
DM_bố của Toàn Trương.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000