anh em A2 đâu rồi

lexuscva

Member
ông Hùng định lòe ai thế, cái này chụp hôm tham quan Tam Đảo 2 ngày mà, hê hê. Lúc cả lũ chúng mày kéo đi chơi ý, có mỗi tao với em TÚ ở trong phòng, trên giường, hà hà, (mà không làm điều gì xằng bậy hết, tao ngồi xem Gia đình siêu nhân, cười đau cả bụng thế mà con Tú vẫn ngủ ngon lành, hehe)

gipypy_9x

Member
ai đọc bài này thì bôi đen nhé ^^

:"> :"> :"> , hí hihihihi , tại vì bít các anh sắp ra trường nên mới phải mau chóng tiếp cận và làm quen < cho đỡ tiếc :p >
Y!M của 2 anh là gì , cho em với nhé , roài chat + giao lưu luôn , chứ qua 4rum thì lâu lắm :>

Wraith

Member
@...9x : nik của anh là nightmarexiii hay symphony_of_cold_winter
thik add cái nào cũng đc nhưng cái nik nightmare thường onl hơn
:D :))

xoai

Member
=)) chắc không =)) tôi là tôi biết hết rồi đấy =)) ngồi học thêm cứ kể chuyện ấy ấy thì học hành nỗi gì =))

mattucach

Member
xin lỗi các bạn a2 nhưng bài post này chỉ dành riêng cho bạn HUY ĐỨC thôi, mong các bạn nào ko phải HUY ĐỨC thì đừng đọc, tks( chấm than)
vì là cái topic kia bị khóa rồi, nên tớ nhờ các bạn a2 1 chút :D
HUY ĐỨC: nghĩ mình là ai à , là người đấy, chứ chả phải là chó để mà thỉnh thoảng vào sủa đâu bạn ạ
nếu nói đến chó chắc có người còn đc coi là chó hơn đấy, nói người khác mà ko nghĩ đến mình, chửi người khác mà ko nghĩ đến tư cách và nhân cách của mình, nghĩ mình là người đúng nhất, trên thiên hạ, mà đứng nhìn rồi nói người khác, nghĩ mình là hoàn hảo nhất, nghĩ mình là ko hề có bất cứ cái sai nào để mà chủi người ta
này, nói cho mà biết: thik chửi thì ra ngoài mà chửi, 4rum ko phải nơi để mà ông khoe cái sự chửi của ông. thik chó hay mèo gì thì lên thẳng mặt mà chửi, ko phải bộp 1 phát mà vào topic , post đc 1 bài coi thg` người khác rồi lại lặn tăm đâu
nhắc lại nhé: nhìn lại tư cách mình, nhân cách mình, rồi soi gương xem mặt ai giống chó hơn, rồi hãy nói người khác
người xưa có câu: uốn lưỡi 7 lần trc' khi nói
nên nhớ lấy câu đấy mà để đời, ko thì có ngày chết vì cái mồm đấy .
còn nữa: con trai ko có phong độ, chửi con gái , vậy người đó có đc coi là đàn bà ko? , đấy là chưa kể đến tôi chưa chửi ông câu nào đâu.
tôi nói để ông xem cái ông nói người khác là đúng hay sai
dừng việc này tại đây.
---
xin lỗi các bạn a2 nhưng bài post này chỉ dành riêng cho bạn HUY ĐỨC thôi, mong các bạn nào ko phải HUY ĐỨC thì đừng đọc, tks( chấm than)

xxxzzz

Member
mattucach said:
vì là cái topic kia bị khóa rồi, nên tớ nhờ các bạn a2 1 chút :D
---
>:D< >:D< ....hix, các bạn máu thế ...... >:D< >:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000