anh em A2 đâu rồi

love11906

kekekeke,chú Hùng chơi ác thế.Mấy cái ảnh chú up làm A2 mất giá hết cả,anh em làm sao dám đi đâu cưa cẩm nữa đây.
@Châu:hic anh rất xin lỗi,anh có thể mua lại quyển HP 6 khác cho em được ko.Hum trước bố mẹ bắt gặp đang đọc,thế la bb quyển truyện luôn.very sorry em.

subu_zaizai

love11906 said:
hohohoho,hum nay noel,thằng lờ tờ bờ tờ lớp mình lòi ra thêm 1 em nữa hâm mộ bí mật.Tôi đang cố dò xem em ý là em nào vì ltbt đã biết chủ nhân của cái thiếp là ai,có vẻ bí ẩn.Xin nhắn với bạn nào là "người luôn ngưỡng mộ" ltbt lớp tớ làm ơn lộ diện ko thì ít ra cũng lộ danh tánh cho bà con đỡ tò mò.À còn 1 tin nữa,ltbt hôm nay mang thiếp xuống tặng bạn Thùy Anh thì phải,tình tiết sẽ được update ngay khi có thể.
hehehe "ngưỡng mộ anh hoàng anh" hả??? Có em nè!!!:x Hum nay ta đi học thể dục muộn hẳn một tiết! Ai ngờ lại gặp anh HA cũng đi học muộn!!! Hư wá! Suy đồi đạo đức!!!!Heheheh mà cái ảnh anh HA mắc áo trắng trông cứ như Casper ý nhỉ???:? :? :?

subu_zaizai

A2 nhìu ảnh đẹp wá!!! EM thích cái ảnh 4 anh đang đứng.... :)) ! Còn cái ảnh của.... Chúa..... nhìn cứ ngu ngu, mặt đần thối, lại còn tay chong chóng , tay CD! Xịn vật!!! Mà nhìn trên cái thánh giá thấy chúa nhìu xương sườn lắm mà! Sao chúa này bụ bẫm thía!! Nhìn iu was!!!:)

subu_zaizai

Em bắt đầu phát hiện ra một điều: cứ hum nào đi học gặp anh HA là hum đó mình may cả ngày! Hum trước em được 10 thi học kì toán đấy:) Ui iu anh HA wá cơ!!! Giá mà mình có anh trai là anh HA nhỉ??? ngày nào cũng được gặp!!!! :):?

lenca

subu_zaizai said:
Em bắt đầu phát hiện ra một điều: cứ hum nào đi học gặp anh HA là hum đó mình may cả ngày! Hum trước em được 10 thi học kì toán đấy:) Ui iu anh HA wá cơ!!! Giá mà mình có anh trai là anh HA nhỉ??? ngày nào cũng được gặp!!!! :):?
bạn Hoàng Anh sướng nhá! ;-) hình như thi thoảng cũng hay gặp ban nè :)

†.::.Yeu em ma thoi.::.† said:
ong do* bo? m di dc.
lay' anh? ko xin phep tao a`
dạ dạ anh Hoàng Anh tha lỗi cho đàn em mạo muội ạ
xin phép anh HA vl cho em lấy ảnh ạ
mk ảnh từ lẩu từ lâu mà ko mang cho anh em cứ giấu ở nhà
thằng khốn lạn :)) :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000