anh em A2 đâu rồi

xxxzzz

Member
Soul Ravenous said:
Tình hình này là từ khi đồng chí Hùng ra đi thì topix lớp mìn trờ lại bt , nhộn nhịp hơn hồi xưa . Ko bị bỏ hoang nữa ^^

Hùng đi chơi hay đi học ở Quy Nhơn thế?

@ Ngọc : Chuyện A2 mà lại :))

@ Nam béo : Hùng bò đi du học ở Qui Nhơn ^^
Và chờ ông để đi đâu đấy ? Chờ ông về để đi chơi Trung thu à ?

kingdom of devils

Hohoho,vậy là em đã ổn đinh chuyện học hành.Lớp mới của em
trình độ hơi bị được các bác ạ,con gái thì dễ thương,con giai nhìn
cũng tạm.Hehehehe,nói chuyện với chúng nó thấy nhớ A2 mình wa,
chẳng lớp nào như A2 cả.Buồn ơi là buồn,tối thứ 6 này làm sao em
đi chơi trung thu được đây.

hô hô chào các em chị đã quay trở lại đây;-)
các em dạo này thế nào rồi,có lừa được ai ko
hehe,bọn mày thấy em Huyền dạo này xinh ko?Đã thế bọn lớp tao cả zai lẫn gái đều khen em Huyền hiền lành,ít nói đấy;-) ặc tao chết mất thôi:-/

kingdom of devils

Hehehehe,chú Hùng yên tâm,anh cũng giống chú,chả có em
nào hết cả.Em Tú xinh sao dạo này khác thế,trông ảnh xinh
khủng hoảng.Kekekek,anh lấy làm ava khối thằng nhảy vào
xin làm wen,tha hồ anh mời gọi.Em Tú bây h là hotgirl KT roài

khặc khặc anh yêu cứ nói quá thế,ngượng chết;-)
hotgirl KT á,em cũng mong thế lắm đấy:"> anh đến trường em mà bảo em hotgirl có khi chúng nó nhét dép vào mồm anh ý chứ:)) hic hic:(

hôm trước gặp em tú vơi em huyền ở hội trại, ặc ặc cả hai xinh vật vã bà con ạ. bọn con trai lớp tớ cứ phải gọi là lác hết cả mắt, xin điện thoại tới tấp nhưng tớ không cho vì: trình chúng mài thấp lắm, ko cưa được 2 hotgirl đầu tư đâu.tú thì xinh từ xưa roài, miễn bàn. má ơi còn huyền mới gọi là lên sắc ầm ầm, xinh vật ạ. mà tớ là tớ rất thik cái kiểu xinh của huyền nhé ( nếu ko học a2 chắc tưởng hiền lắm :D :)) trông huyền hôm đấy còn tây tây sành điệu ơi là sành điệu cơ các bác ạ. oài, nói chung là xinh lắm. sao dạo này topic a2 vắng vẻ thế, hay là các bác có người iu cả rồi:( , có người iu thì vẫn cố mà wan tâm đến lớp lên góp vài bài cho 4rum nhá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000