anh em A2 đâu rồi

Công nhận bọn này đểu thật, nó lại còn gọi điện hỏi mình đã đi xa chưa, mình bảo chưa thì chúng nó bảo khi nào đi xa chúng nó gọi lại, thế là lúc đấy nó mới mời mình ăn bánh gato mới ghét chứ.

huhu thế là sắp "được" chia tay bạn Hùng xấu trai rồi hic hic:( :((
hố hố chúng mày ơi đi ăn mừng đi:p
à Hùng bò vào đấy đừng có "lừa tình" em nào đấy nhé hố hố hố>:)

thế nà thành viên tik cực nhất của 4rum nớp mình đã ra đi tìm đường cứu lước. và mang theo trên vai 1 nhiệm vụ wan trọng mà tổ quốc a2 đã giao cho : lừa được 1 bé quy nhơn về để tăng thêm tình đoàn kết giữa 2 lước. chúc kwon đi may mắn nhá, sau này về là được học kinh tế đầu tư với tú vịt rồi.:) tú xinh có cái avartar sexy thía hehehe

blue eyes

Moderator
Bác Nam sang đấy đã ổn định tình hình chính trị với kinh tế chưa :D không thấy thông tin gì về cho anh em cả.
thằng Hùng đi Quy Nhơn mấy ngày rồi mà chưa thấy online nhể

lexuscva

Member
bài trên là của em nhá, em quên không out nick con Ngọc,. hề hề. lâu không vào tưởng cái forum A2 nó chét yểu rồi,hoá ra các bác vẫn sôi nổi :D
@ Như Quỳnh thân yêu: avatar của TÚ gọi avatar của tớ bằng cụ..nhìn sang trái đi
<=============

Hùng đẹp trai đã trở lại....... forum:)
ở đây mọi thứ đều ôn..... mình là lớp phó thể thao =))
gái QN vừa đen vừa.... :( nhưng mà có mấy bé HN lên cùng thì.............>:)

@ huy đức: avatar hay thế, hảo, hảo.( má ơi sao ảnh em ngọc xinh thế). nớp mình dạo lày có đi chơi ko thía? mọi người chả rủ tớ j cả, ở nhà chán wa. tình hình mọi ng thế lào rồi. @ hùng: tớ hóng hớt được ở trường tớ: 2 ông hiệu trưởng kinh tế hn& quy nhơn vừa cãi nhau xong => khóa năm nay có thể phải ở lại quy nhơn lâu hơn, ông hiệu trưởng ko cho ra. ko bít có phải tin vịt ko

lexuscva

Member
ava đấy của tớ bao nhiêu năm tu luyện mới có đc quả mặt đặc tả như thế đấy,ko phải đùa đâu =))
@ hùng: tớ hóng hớt được ở trường tớ: 2 ông hiệu trưởng kinh tế hn& quy nhơn vừa cãi nhau xong => khóa năm nay có thể phải ở lại quy nhơn lâu hơn, ông hiệu trưởng ko cho ra. ko bít có phải tin vịt ko
ừ,tớ cũng nghe phong phanh thế.Nghe đâu các bác ý cãi nhau chuyện của tớ.
Bác Hà Nội bảo "Cháu Đức nó giỏi lắm anh ạ,nó thi khoa Quản Trị Du lịch khách sạn trường tôi mà kô đỗ, chắc là do chấm nhầm thế nào,chứ chaú là sinh viên xuất sắc đấy". ông Quy Nhơn mặt đỏ như tía tai trả lời "Các ông làm ăn thế nào, có mỗi chấm điểm mà cũng sai,làm uổng phí nhân tài.Tôi mà ở Hà Nội,tôi cho ông ăn bạt tai. " Thế là hai bố hục hặc cãi nhau.Tình hình này, chắc HÙng ở Quy nhơn mà chăn gái thếm mấy năm nữa.Đợi tôi giải quuyết êm xuôi rồi về HÀ Nội, Hùng nhé :? :)) :))

hô hô thế thì chỉ khổ K28 thôi
bọn tớ là K29 cũng còn xơi
đến lúc đến lượt bọn tớ thì 2 ông ý đã đi uống rượu với nhau rồi
lo bò trắng răng thôi he he
thanks NQ

blue eyes

Moderator
ơ, cái avatar của anh Ngọc Hải em có 2 ảnh
1 cái 2 con thỏ
1 cái 1 con chó với 1 con Thỏ đang abc :p

CÒn ảnh 2 đứa abc kô có trên mạng mà để trên bàn học :D

@ Em Ngọc :Anh có 1 đống luôn