Ảnh c2

Barcaboy

estrella said:
hehe... tên ở nhà của cu Nhật là bòng mà em... còn thằng anh nó thì là Mít :))
Thằng Tiến kia thắc mắc gì ko??? chị mày vẫn học đấy thôi...

Mà cái chuyện đấy có thật hả em... tội nghiệp chú Nhật...:))
Con nay` lao', dam' pham huy' ten cua dai ca day. Hixhix. Nhung ma` nghi lai thay' ten minh` hay that, Mit, di den truong` chung' no' dek goi duoc ten Nghia cua minh`, minh` bao chung no' goi minh` la` Mit, :)) :)) :))

Cac' em C2 than men', cho anh hoi ban Kieu` Trang cua cac' em co' dam' nao` chua, neu' mo` chua co' thi` hinh` nhu anh chua co' nick cua ban ay', mong cac' em co' quen biet' voi' anh nhu em Xo`, chat' Phuong Hang`, Phuong Anh, Huong Lan voi' ca Linhblack het' suc giup do vu nay`.

Barcaboy

estrella said:
Bọn này giỏi thật, đem đc cả mấy con đấy vào trường... ờ mà nhắc đến papa Tín mới nhớ lâu lắm rồi ko gặp thầy, ko bít tình hình sức khỏe thầy ra sao ???
Nghe bon C2 nam nay ban` nhau la` papa ac' voi' chung' no' lam', lam` dua' na`o cung ghet', hixhix, minh` thi` muon' hoc lai papa ma` cha duoc, mac du` ngay` xua so papa khip khung

cherri_236

Barcaboy said:
Nghe bon C2 nam nay ban` nhau la` papa ac' voi' chung' no' lam', lam` dua' na`o cung ghet', hixhix, minh` thi` muon' hoc lai papa ma` cha duoc, mac du` ngay` xua so papa khip khung
Vì thế nên thầy Tín đc lớp em đặt nick name là : Tín Đại Hiệp - Sư phụ của Thất Kiếm còn về Thất Kiếm thì là do 7 thằng con trai lập nên với chuyên ngành bắt nạt chị em nhưng tòan bị chị em đàn áp lại => chế độ thị tộc Mẫu Hệ :>

cherri_236

Siêu mẫu C2 với màn trình diễn thời trang dép xỏ ngón

Chùm ảnh Before - after :>:) (Chụp nhân dịp sinh nhật 2 bạn trai của lớp )

Before :

After :">

before :

After :|

Nấu ăn ( Công nghệ )

Kiều Trang (Kiều Chim ) -Mải nấu quá quên là mình đã .... :>

Mượn tạm cái đàn để " ghi hình " :">

Bố và con :*

cherri_236

vichia said:
1. Yêu cầu em Ngọc resize lại 2 cái ảnh ở #107 nhé. To quá.
2. Hiệu gì thế nhỉ ? Nhìn không rõ :p

Hiệu Kevin gì gì đó ý anh ạ ! :p
À ngoài ra còn có chấm bi màu hồng nhân thể thông báo luôn hôm nay thực hành công nghệ bạn ý vẫn mặc cái ... ( như trên ) - vẫn hở :|

cherri_236

Lại ảnh nấu ăn ! :)

Tổ 2 đang chế biến món : Bacacu thi

Lại úp sọt !

Dân GAY C2 :)) - là ai thì mọi người đã nhận ra :?

GIRLS

* Bắt động lắc * :">

:D :D :D :D

cherri_236

estrella said:
úi giời chú Nhật gay lúc nào mà chị ko biết...
Ui chị ơi nó còn thừa nhận là hồi bé thích chơi " đồ hàng " hơn chơi xếp hình Lego ( cả em và bạn Đen xin đứng ra làm nhân chứng cho điều này B-) )

estrella

Active Member
chết... chết thật... thế là ko có đc đâu đấy... ko hiểu thằng Mít nó dạy dỗ thằng Bòng thế nào nữa...hay là anh em cùng một ruột với nhau nhỉ... chết phải hỏi thằng bạn mới đc...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000