Ảnh c2

cherri_236

styleliza_e2 said:
;))
hum nay vừa nhẩy ra nói chiện với chị Ngọc
bà í đã nhấp nháy: Thiếu ảnh thg` Duy chứ j, nó chưa nộp :)| Mình đã động chạm j lão đâu cơ chứ
Oan quá đi :((
Thế em hỏi ảnh của ai ? Nói ra để chị còn biết mà tìm ;-)

tuankazzan

Member
Ặc ặc các em cấp 2 còn xì pam kinh hơn cả bọn anh!Trên khóa toàn thấy là những là topic tên nghe rõ kêu,thế mà vào thì thấy các bé toàn chat chit lung tung,chả hiểu rì cả @_@

cherri_236

tuankazzan said:
Ặc ặc các em cấp 2 còn xì pam kinh hơn cả bọn anh!Trên khóa toàn thấy là những là topic tên nghe rõ kêu,thế mà vào thì thấy các bé toàn chat chit lung tung,chả hiểu rì cả @_@
Ơ !Tên topic là ảnh C2 và bọn em vẫn post ảnh đấy chứ- còn mấy cái mà anh nói là bọn em chỉ bình luận thêm về mấy bức ảnh thôi mà :)

Riêng nói về ảnh thì phải post 1 cái vào bài không bài viết lại không đủ tính chất phù hợp với topic -> Mod del bài thì chết B-)

Bạn này không phải C2 nhưng chắc mọi người cũng biết là ai rồi ;)

http://www.chuvanan.org/cva/forum/attachment.php?attachmentid=1353&stc=1&d=1146835440

chocolate

Riêng nói về ảnh thì phải post 1 cái vào bài không bài viết lại không đủ tính chất phù hợp với topic -> Mod del bài thì chết B-)

Bạn này không phải C2 nhưng chắc mọi người cũng biết là ai rồi
riêng câu này của mõ mình chả hỉu cái gì cả

mithanne89

o`ho`h`oh`o`, len anh? nt dep ghe dep ghe, tiec' la tren kia da~ co' 1 anh?:D, du sao van mun' lam wen, hi hi!
ma trong #139, cai' anh?...."chi. Nhat." a''???:-o oh`oh`, chac' phai xin lam wen em ni` moi' dc. he he

cherri_236 said:
Thế em hỏi ảnh của ai ? Nói ra để chị còn biết mà tìm ;-)
>:) í iem là ảnh nhg ng còn thiếu chứ >:) đâu riêng mình ai kia??? ^_^
Vy ngoài đời.... đen hơn nhìu... :))
Vy đừng oánh em nhớ :D

cherri_236

styleliza_e2 said:
>:) í iem là ảnh nhg ng còn thiếu chứ >:) đâu riêng mình ai kia??? ^_^
Vy ngoài đời.... đen hơn nhìu... :))
Vy đừng oánh em nhớ :D
ảnh chị chứ gì ?
sắp có , chưa mang đi scan đc :">

Vi nó mà thấy thì chít cả chị và em :)

cherri_236

Báo cáo các bác là hôm nay chị Nhật nhà ta oánh nhau ;-) - đánh Đức Anh - lover 's Nhung
Nghe tin con gái yêu đi đánh nhau cô Quỳnh hỏang quá (-> sợ con bị "tổn thương" ) đi đứng thế nào mà làm cho cái ghế trong phòng giáo viên văng ra 1 bên :( .

cherri_236

estrella said:
ủa... sao lại đánh nhau thía em???
Hình như là đùa gì nhau ý chị ạ , nhưng khổ nỗi lúc đấy chị Nhật đang ức chế nên đấm lại hay sao ý thế là từ đùa thành thật :|

cherri_236

Lâu lắm không post !

Lại hở :)

Phong cách nông dân :">

Trời mưa :|

Chiến đấu với cái cửa sổ B-)

Các nàng ngoài hành lang

Người đẹp dưới mưa !

Xử lý chị Nhật

Ảnh nghệ thuật !!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới