Ảnh bạn bè người thân đây!

vâng! sợ ấy thế ! :))

Nguyên văn bởi thúy xinh
chẳng hỉu ai gẫy thế..ấy nhìn lại đi nhớ...đứa nào mắt mù thỳ mới gẫy
chưa nhìn rõ đã bảo là ng yêu đứa này đứa nọ,rồi thế lọ thế chai
!!ấy xinh ,mặt ấy ko gẫy thỳ post ảnh lên đi
mà tên ấy có vẻ ko phải tên thật là vương kiều linh( thong tinh ngoài lề như thông tin ấy thôi,đúng sai tớ chịu ) (Bích??)
tớ hỏi xem có phải tít là bạn linh kim liên ko thôi,vì ấy bảo nhầm tớ kả ng yêu bạn ý,nếu đúng là linh kl thỳ hình như bạn linh chưa có ng yêu..còn tớ nhầm linh thỳ tớ xin lỗi..

:eek: eek !ấy ơi ! ấy ăn nói cho nó cẩn thận nhé ! :-S nghe ấy nói mà tớ sợ ấy nhiều ! run hết cả người :SS !xanh hết cả mặt :-& ! nghe ấy nói ở trên là : " đứa nào mắt mù thì mới gẫy " <<< :)) mả trong khi đó tớ pảo ấy " gẫy " >>> chứng tỏ là "mắt ầy mù " ah ~? =)) đau hết cả bụng ! ;)) hóa ra là bạn này cững quen Linh tyt. đúng là tyt học KL , nhưng sao ấy bảo là bạn ý chưa có ng` iu ? ;-) tớ là ng` iu bạn tyt mà ! ấy nhầm ah` ? :| |-) mơ ngủ à :-/:-O :-S

FKM..... phát biểu lung tung.... bây giờ nói j` nữa.... Hĩm!!!! Mặt Thuý như thế mà kêu gãy thì chẳng hỉu ai mới là mù :)) =))... Tội!!! ... Amen

huyen_xinh

Ôi zOi` !
Cái bạn vưƠng kIều Linh nài ăn nÓi ghê quá ...........
BảO ThÚy ăn nÓi cẩn thận trOng khi mình thì fat' biểu ba linh tinh .... Bạn Linh nghe bạn Thúy nÓi thì sỢ xanh mặt cÒn tỚ nghe bạn nÓi thì tỚ lại sỢ xanh mặt :)) ghê gỚm quá à .......... >_<

belu_d9

hơ hơ thía chó dại àh?????
đùa chút thoai chứ bạn Linh có vô forum trường nìe,k fải trường mình thì đừng có nói linh tinh,ở trường ây,ấy mún nói gì mặc kệ,chứ đừng có làm n`g khac' khó chịu ở đây,chả hay đâu

thúy xinh

Member
chip_x1nhx1nh_lacoste9889 said:
Nguyên văn bởi thúy xinh
chẳng hỉu ai gẫy thế..ấy nhìn lại
đi nhớ...đứa nào mắt mù thỳ mới gẫy :) chưa nhìn rõ đã bảo là ng yêu đứa này đứa nọ,rồi thế lọ thế chai!!ấy xinh ,mặt ấy ko gẫy thỳ post ảnh lên đi :) mà tên ấy có vẻ ko phải tên thật là vương kiều linh( thong tinh ngoài lề như thông tin ấy thôi,đúng sai tớ chịu ) (Bích??)
tớ hỏi xem có phải tít là bạn linh kim liên ko thôi,vì ấy bảo nhầm tớ kả ng yêu bạn ý,nếu đúng là linh kl thỳ hình như bạn linh chưa có ng yêu..còn tớ nhầm linh thỳ tớ xin lỗi.. :eek:

:eek: eek !ấy ơi ! ấy ăn nói cho nó cẩn thận nhé ! :-S nghe ấy nói mà tớ sợ ấy nhiều ! run hết cả người :SS !xanh hết cả mặt :-& ! nghe ấy nói ở trên là : " đứa nào mắt mù thì mới gẫy " <<< :)) mả trong khi đó tớ pảo ấy " gẫy " >>> chứng tỏ là "mắt ầy mù " ah ~? =)) đau hết cả bụng ! ;)) hóa ra là bạn này cững quen Linh tyt. đúng là tyt học KL , nhưng sao ấy bảo là bạn ý chưa có ng` iu ? ;-) tớ là ng` iu bạn tyt mà ! ấy nhầm ah` ? :| |-) mơ ngủ à :-/:-O :-S
ối zoi`..sợ tưởng chết..thế mới tây chứ :-@ tớ bảo mắt ấy mù nên cái mắt ấy mới gẫy..chứ tớ đã công nhận lời ấy nói đâu..hô hô=)) ấy sợ run người..tớ nge ấy nói xong bùn nôn mót ỉa mấy ngày đấy:-&... nhìn kĩ..lần sau có nói dối thỳ tìm đúng chỗ :)) lúc thỳ bảo to' ng yêu link,rồi lại bảo nhầm to' và ng yeu link,bây giờ ấy nhận ấy là ng yêu l,-> hóa ra ấy nhầm tớ và ấy à!!bản thân mình mà còn nhầm thỳ chỉ có ng điên
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: oc. oc,
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: sax. sax.
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: oai' oai'
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: oac' oac'
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: cai' ji` the' nay`
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: " l yeu ban vuong kieu linh tu bao gio the
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: thuy dang noi cai ji day
¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: thuy bi lam sao day
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: no' bi. die^n roi`
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh:
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: L chang/ hieu? 1 cai ji luon
Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: nghe dien thoai di
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: sao THuy lai. hie^U? nha^m` the' duoc. nho8`
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: Linh con` chua bao gio` gap. mat. con Linh day
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: lam` sao co' cai' chuye^n. nguoi `ye^u` nguo`i duong ji o? day

»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: no' la` nguo`i ye^u thang` Thanh La^n ban. Linh
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: ne^n Linh moi' biet' no'
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: L the^`
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: L con` chua gap. no' 1 la^n` nao` co*
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: chang hieu cai chuyen jid ang xay ra the nay nua~
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: o? dau ra cai' da'y day'
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: L co' wen no'
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: no' te^n bich'
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: nhu*ng ma`
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: chI? thinh thoang chat voi nhau tren mang.
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: no' nho` L chup. anh? web may' la^n`
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: chu' coa ji dau
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: ????
»»----(¯`*(¯`*Linh_KL*´¯)*´¯)----»» Linh: Thuy dau roi
-> hơi phô khi đưa cả đoạn chat lên nhưng phải thế này mới dẹp được bọn bắn pháo..tý nổ 4r
@ huyền: kệ bơ ^^

huyen_xinh

=)) ! Khổ lắm ! Cũng muốn kệ pơ nhưng mà nghe xOng cũng bị buỒn nÔn mót ỉa mấy hÔm đành phải lên tiếng :D Thúy + mỌi ng` thÔng cảm :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000