Ảnh bạn bè người thân đây!

thúy xinh

Member
chẳng hỉu ai gẫy thế..ấy nhìn lại đi nhớ...đứa nào mắt mù thỳ mới gẫy :) chưa nhìn rõ đã bảo là ng yêu đứa này đứa nọ,rồi thế lọ thế chai!!ấy xinh ,mặt ấy ko gẫy thỳ post ảnh lên đi :) mà tên ấy có vẻ ko phải tên thật là vương kiều linh( thong tinh ngoài lề như thông tin ấy thôi,đúng sai tớ chịu ) (Bích??)
tớ hỏi xem có phải tít là bạn linh kim liên ko thôi,vì ấy bảo nhầm tớ kả ng yêu bạn ý,nếu đúng là linh kl thỳ hình như bạn linh chưa có ng yêu..còn tớ nhầm linh thỳ tớ xin lỗi.. :eek:

belu_d9

thúy xinh said:
chẳng hỉu ai gẫy thế..ấy nhìn lại đi nhớ...đứa nào mắt mù thỳ mới gẫy :) chưa nhìn rõ đã bảo là ng yêu đứa này đứa nọ,rồi thế lọ thế chai!!ấy xinh ,mặt ấy ko gẫy thỳ post ảnh lên đi :) mà tên ấy có vẻ ko phải tên thật là vương kiều linh( thong tinh ngoài lề như thông tin ấy thôi,đúng sai tớ chịu ) (Bích??)
tớ hỏi xem có phải tít là bạn linh kim liên ko thôi,vì ấy bảo nhầm tớ kả ng yêu bạn ý,nếu đúng là linh kl thỳ hình như bạn linh chưa có ng yêu..còn tớ nhầm linh thỳ tớ xin lỗi.. :eek:
mày oai bạn ý có post ảnh bạn ý lên mà....nói chung cũng có ng` khen là iu(ặc),nói chung chưa bít gì thì đừng nói ai linh tinh,nhứt là mấy vụ ny,lại lằng nhằng ra.....

kin_0027

Hinh` nhu* ca^u. to^? lai' qua' hay sao ma cac' em ngo^i` dang` sau fai so*. the^' kia trong khi do' khuon mat La^m tha^t. la binh` than? chep. chep. ...............Ban. HOang` hinh` nhu* con dang nhin` ca^y so^'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000