ẩm thực của girl

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
con trai các ông cũng khối đứa thích ăn ô mai còn gì nữa !!lại chối đi!
Yeah :D hum nọ nó giành quả ô mai của em :( Thằng này ăn vặt sành cực, lại thích ăn nhìu ớt nữa chứ =P~ Mà túm lại là đi ăn có mẹt nó là mất ngon :cool:

hieukhacle

Member
thì như trên đã bảo rồi, thích ăn thì đó là thưởng thức cái ngon, còn con gái ăn thì chẹp.
To unni: mày muốn ăn ngon thì tập dần đi, đi ăn với tao nhiều vào thì mày có thể ăn được trong bất cứ hoàn cảnh nào

unni_x

Active Member
hieukhacle said:
thì như trên đã bảo rồi, thích ăn thì đó là thưởng thức cái ngon, còn con gái ăn thì chẹp.
To unni: mày muốn ăn ngon thì tập dần đi, đi ăn với tao nhiều vào thì mày có thể ăn được trong bất cứ hoàn cảnh nào
X-( tao không dám đi với mày nữa đâu, có mà chết à X-(

chipcom

Member
Ô mai thì lên hàng Đường chị ơi
Ô mai trên đấy ngon nhất đấy.
Em cũng thích ăn ô mai lắm.
Không bít khi nào có thời gian rảnh để đi đậy
Chị ơi! Đi cùng em nhé.

lemon90

Member
hay là chị chip ui
nếu hôm 25 trường em tập trung thì chị em mình ra hàng đường mua ô mai luôn nhá
rủ chị Phương đi luôn
chị Phương đồng ý nhá

lemon90

Member
tiện thể hôm đấy đi ăn kem luôn ko các chị?
ở quán thánh có hàng kem xôi ngon lém
mà có ăn luôn quẩy ko chị?cái quán gần trường ấy

Nhi nhanh ăn suốt ngày
Mấy hôm nay đnag được mùa
Công nhận ăn gì thì ăn
Chứ ăn cái đó mãi ko chán ngán
Nhi nhanh còn khoái ăn bò khô vắt chanh nữa
Có ai đồng sở thích ko?

lemon90

Member
có em nè
nhưng chị nhí nhảnh ăn bò khô gì?
đóng túi rùi hay mua theo cân?
em thì mua theo cân
nhưng ăn mà vắt bằng quất cũng thơm và ngon ra phết chị ạ

Oài............mí bác nì nói làm tui đang ngủ pahir bật dậy post bài nì.........:D........Chip cũng thích ăn bò khô vắt chanh ghê gớm há há........nhưng công nhận vắt quất ngon hơn.......chẹp chẹp.................ômai thì cũng bt, ko thích lắm...........nhưng nói chung con gái ko ăn vặt thì ko phải là con gái.............còn nếu bác Híu cũng hay ăn vặt thì bác nì đính thị .......ko phải con trai :))

lemon90

Member
thế có ai trong forum thích ăn kem ko nhỉ?
còn em thích ăn tất cả các loại kem
nhưng khoái nhất là kem socola

sao các chị các bạn các em gái máu ăn vặt thế nhỉ thảo nào giờ ra ngoài đường thấy toàn cô béo phì ( điển hình như bạn fruit NHO )

Ơ ơ...........đang bàn ẩm thực sao mọi người đổi đề tài nhanh thía =)) vào đọc nãy giờ hông hỉu gì hết..........tưởng vào nhầm topic...........hic hic..........Thiệt là........
Tớ mà đc mở cantin trường mình thì..............cứ phải gọi là..........tâm hồn ăn uống của các bạn cứ phải gọi là........phục vụ đầy đủ :D

rất tiếc cantin trường mình bị đập rồi chip ạ thế là các em lớp 10 không có cơ hội ăn trong trường mình rồi nhưng hàng quán ở ngoài trường thì rất nhìu đó :D

lemon90

Member
mọi người stop vụ cãi nhau lại
cho em hỏi co chị nào thích ăn kem hông?
sắp hết hè rùi
phải làm mọt bữa chứ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000