Album ảnh khóa 04-07

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Hồi xưa dụ T mãi để T cho tớ nick , tớ câu bài hộ , nhưng T ko chịu , bảo là ăn nói lung tung thì làm hỏng hình tượng của bạn ý. :( Bây giờ nhà T cũng lắp ADSL roài , tha hồ mà câu bài :D

Thiếu mỗi cái webcam , ko thì 2 đứa nhìn thấy mặt nhau lun :D
Úi giời, có wc để mà 2 người ko hôm nào online thì ko chịu được à =)) Thế thì bố mẹ lại dễ có cớ để cấm mạng đấy :p
Mà mạng mấy hôm bị hỏng à, uh nhỉ, hôm qua mạng tớ bị đơ mấy giờ liền chỉ vì sai cái pass của bọn FPT, fải gọi điện nhờ nó lấy lại pass thì mới lên được :-(

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Chẹp, bây h tớ mới tin được đấy
Chứ tại 2 người hiểu ý nhau wá nên trước đó tớ vẫn còn nghi ngờ :D
Tuyết sướng nhá, được lắp mạng rùi còn gì bằng nữa, mà làm sao cậu thuyết phục được bố mẹ thế :-/
Cái mạng này thì đơn giản , chỉ cần bảo là nhà các bạn con lắp nhiều lắm , nhà mình cũng phải lắp chứ. Với cả mạng internet mà học tiếng Anh thì tuyệt vời ( như T ấy :>> )

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Úi giời, có wc để mà 2 người ko hôm nào online thì ko chịu được à =)) Thế thì bố mẹ lại dễ có cớ để cấm mạng đấy :p
Mà mạng mấy hôm bị hỏng à, uh nhỉ, hôm qua mạng tớ bị đơ mấy giờ liền chỉ vì sai cái pass của bọn FPT, fải gọi điện nhờ nó lấy lại pass thì mới lên được :-(
Hehe. Quên pass à. Tớ thì nhớ hết từ đầu đến cuối acc với pass.

Mấy lần tớ phải chỉnh lại cái config của cái modem , ko nó ko chịu chạy. Hôm qua , tớ cũng ngồi suốt cả ngày mới xong X(

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Hehe. Quên pass à. Tớ thì nhớ hết từ đầu đến cuối acc với pass.

Mấy lần tớ phải chỉnh lại cái config của cái modem , ko nó ko chịu chạy. Hôm qua , tớ cũng ngồi suốt cả ngày mới xong X(
Quên gì mà quên :p
Hình như tớ bị hack pass cuối cùng fải đổi lại :-(
Chứ rõ ràng tớ gõ pass ngay từ cái tờ hợp đồng rồi mà :(

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Quên gì mà quên :p
Hình như tớ bị hack pass cuối cùng fải đổi lại :-(
Chứ rõ ràng tớ gõ pass ngay từ cái tờ hợp đồng rồi mà :(
Ai hack vậy. Mà làm sao mà hack được pass của ADSL nhỉ. Hay là cậu đưa tờ hóa đơn hàng tháng cho ai . Trên đấy có viết acc với pass đấy :D

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Ai hack vậy. Mà làm sao mà hack được pass của ADSL nhỉ. Hay là cậu đưa tờ hóa đơn hàng tháng cho ai . Trên đấy có viết acc với pass đấy :D
Có lẽ ko phải là hack, mà chắc là tại spyware rồi :(
Hóa đơn toàn anh tớ giữ hết đấy chứ, hehe cứ tằng tằng 300-400k/tháng :)

nhgiang

Member
Sao lại thế nhỉ. Tớ tưởng nhà cậu dùng thuê bao chứ.

À mà hôm nào cho cái Võ lâm truyền kì vào cái Ipod của tớ nha :D Tớ ngại down , tốn xiền lắm , 1,2 GB chứ ít :D

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Sao lại thế nhỉ. Tớ tưởng nhà cậu dùng thuê bao chứ.

À mà hôm nào cho cái Võ lâm truyền kì vào cái Ipod của tớ nha :D Tớ ngại down , tốn xiền lắm , 1,2 GB chứ ít :D
Đã bảo lâu lắm rồi là dùng cước cứng mà lại :p
OK khi nào qua lớp học thêm thì đưa tớ, nhưng còn tùy xem có ai ở nhà không đã, không thì hơi bị ngại... IT'S VERY-DANGEROUS !!! :-S

starboy89

con dây là của con trai
nói chung bài nay tui awps lên mang đậm phong cách COPY songcung là dể giúp vui cho trang lớp minh
mây bác đùng chừi tui nghe

****X-file về con trai****
Một chàng trai ko khó hiểu như bạn tưởng.

Tìm tính cách của anh ấy bằng cách …hỏi thẳng?Khó hơn nhiều so với việc bạn tìm theo cung sao của anh ấy qua “bảng hướng dẫn” ……

MA KẾT (22/12 – 20/1)
· Giải mã cung của anh ấy: Tận tâm,thực thế,luôn cố gắng hết sức để đạt được thành công.Là một nhà tư vấn tốt và hiệu quả trong mọi trường hợp.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Các cửa hàng quần áo nam giới => anh ấy là mẫu ng` thời trang và luôn muốn trông mình thật “cool”.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Anh có lời khuyên nào cho vuổi phỏng vấn xin việc của e không?” =>anh ấy sẽ hết thức sôi nổi. (hoặc đại loại nhưng câu cần xin ý kiến của a ấy)
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: “Một chiều”. Đôi khi anh ấy quan tâm đến sự nghiệp và mơ ước đến mức quên cả sự lãng mạn.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Anh chàng “quyền lực” này luôn muốn biết “đối phương” của anh ấy có mục đích không,có tham vọng không…
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một buổi party là kiểu hẹn hò ưa thích của anh ấy

BẢO BÌNH (21/1 – 19/2)
· Giải mã cung của anh ấy: Sáng tạo và cầu toàn,chàng trai này luôn muốn tìm kiếm những kinh nghiệm mới.Không biết sợ và luôn hứng thú với những thứ … kì quặc.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Trong một hội chợ hàng thủ công hoặc một triển lãm nghệ thuật=>anh ấy thích những sự độc đáo trong nghệ thuật.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Xem Star-Trek hay Star War?)=> để cho a ấy thấy hai bạn có cùng sở thích về “hi-tech”.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Thích tỏ ra mình là người “biết tuốt”.Thế mà khi gặp phải vấn đề của chính mình thì anh ấy lại lúng túng hết sức.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Một cô gái bí ẩn sẽ gây tò mò cho anh ấy.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một địa điểm nhiều “thiên nhiên”,như bờ hồ hay một chuyến picnic ra ngoại ô chẳng hạn.

SONG NGƯ (20/2 – 20/3)
· Giải mã cung của anh ấy: Ngọt ngào,thấu hiểu,chàng trai thân thiện này có thể là thính giả trung thành khi bạn gặp trục trặc trong cuộc sống.Anh ấy cũng rất nhạy cảm với cảm giác của người khác.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Một quán ăn/quán café mà bạn bè/đồng nghệip của anh ấy hay tụ tập =>anh ấy thích giải toả tress bằng cách gặp gỡ bạn bè.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Loại ổ cứng nào là tốt nhất?” là ví dụ cho những câu hỏi mà anh ấy ưa thích => a ấy rất thích cho lời khuyên.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Ít có xu hướng hành động.Lúc cần kíp thì anh ấy lại chỉ dùng. . . lời.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Một cô gái có thể hoà đồng với các cậu con trai.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Bất kỳ đâu,chỉ cần bạn chủ động trong câu chuyện là anh ấy đủ ấn tượng rồi.

BẠCH DƯƠNG (21/3 – 20/4)
· Giải mã cung của anh ấy: Sôi nổi,mạnh mẽ và tích cực.Những chàng trai cung Bạch Dương là mẫu đàn ông rất nam tính và hướng ngoại.Là một “vệ sĩ” nhịêt tình và rất … si tình.Thích hành động hơn là lời nói.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Sân vận động khi đang có đá bóng.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Trận bóng hôm qua tỷ số thế nào?” =>anh ấy sẽ hào hứng kể cho bạn nghe từng chi tiết.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Dễ nổi nóng và cãi nhau.Nhưng chỉ cần bình tĩnh là anh ấy … hết hứng thú cãi nhau ngay đấy.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Anh ấy sẽ bị cuốn hút bởi một cô gái biết kể chuyện cưòi…hơi bậy.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một buổi party thật khuya,thật náo nhiệt.

KIM NGƯU (21/4 – 21/5)
· Giải mã cung của anh ấy: Cứng cỏi nhưng vẫn nhẹ nhàng,rất ôn hoà nhưng cũng đầy nhiệt tâm.Anh ấy muốn bạn cũng chia sẻ trách nhiệm trong mối quan hệ của hai ng`,nhưng đồng thời anh ấy luôn đảm bảo làm cho bạn vui lòng và yên tâm.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Phòng tập thể hình,anh ấy luôn muốn giữ một cơ thể khoẻ mạnh mà.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Cô dẫn chương trình đó tên là gì ấy nhỉ?” =>anh ấy sẽ cảm thấy bạn là ng` đồng cảm nhất trên đời.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Đôi khi anh ấy hay đi vào lối mòn,vì ko thích lao vào những thử thách mới.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Là ng` hơi trầm lặng nên anh ấy ấn tượng với mẫu bạn gái dịu dàng và tỏ ra chung thuỷ.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một buổi tối đi xem phim.

SONG TỬ (22/5 – 21/6)
· Giải mã cung của anh ấy: Hài hước và hơi cứng đầu.Luôn làm cho mọi người cưòi vì “biến hình” rất giỏi,vừa ăn nói như một “ông cụ non” lại có thể trở thành một “boy” ngầu ngụa.Một chàng trai hấp dẫn.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Một quán café internet,và nếu bạn đã log-in thì hãy tiìm anh ấy trong một vài chat room phổ biến – anh ấy thích nói chuyện mà.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Anh ko tin được em vừa nghe thấy/nhìn thấy cái gì đâu” =>anh ấy rất thích chuyện phiếm, đó chính là lý do.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Đánh giá ng` khác quá vội vã.Bạn sẽ luôn phải nhắc nhở nhở anh ấy tìm những phẩm chất tốt của bạn bè đấy.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Một cô gái cá tính,hiện đại và thích…”chat”.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một nơi công cộng, đông người.

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Đã bảo lâu lắm rồi là dùng cước cứng mà lại :p
OK khi nào qua lớp học thêm thì đưa tớ, nhưng còn tùy xem có ai ở nhà không đã, không thì hơi bị ngại... IT'S VERY-DANGEROUS !!! :-S
Cước cứng là 500k chứ nhỉ. Sao lại có 300-400

Mà cái Ipod thì có gì đâu mà Dangerous hả :-/

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Cước cứng là 500k chứ nhỉ. Sao lại có 300-400

Mà cái Ipod thì có gì đâu mà Dangerous hả :-/
Heheh đấy là số xiền cao nhất mà tớ phải trả thôi, còn thì vẫn cứ theo lưu lượng mà tính tiền :D
Dangerous chứ, anh tớ ở nhà thì tớ làm gì với cái iPod được đây :-S

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Heheh đấy là số xiền cao nhất mà tớ phải trả thôi, còn thì vẫn cứ theo lưu lượng mà tính tiền :D
Dangerous chứ, anh tớ ở nhà thì tớ làm gì với cái iPod được đây :-S
Sao lại thế nhỉ. Thế thì tớ cũng lắp theo cậu thôi. Quá ok.

Sao lại ko làm gì được. Bảo là em có mấy bài hát hay , cóp vào máy nghe cho sướng :D

chocomog_257

Moderator
Úi giời, lần trước toàn mấy bài nhà tớ cop vào đấy cả, làm gì anh tớ chả biết :)
Lần này mà copy cả 1GB setup sang đấy thì có mà... chít à :-(

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Úi giời, lần trước toàn mấy bài nhà tớ cop vào đấy cả, làm gì anh tớ chả biết :)
Lần này mà copy cả 1GB setup sang đấy thì có mà... chít à :-(
Hình như anh cậu hơi bị phát shit :D Mượn máy 1 tí mà cũng ko cho. Anh em với nhau giè mà ác thế :-/

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Hình như anh cậu hơi bị phát shit :D Mượn máy 1 tí mà cũng ko cho. Anh em với nhau giè mà ác thế :-/
Mượn thì mượn được nhưng mà mấy thứ cây nhà lá vườn thì anh tớ dễ gì cho không hả G :)

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Vậy thì thôi vậy , để tớ tự down.
Thôi được rồi sáng mai đi học thêm cứ đưa cho tớ (nhớ cái dây đấy, ko thì tớ ko chịu trách nhiệm), có gì tớ copy cho nếu có thể :D

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Thôi được rồi sáng mai đi học thêm cứ đưa cho tớ (nhớ cái dây đấy, ko thì tớ ko chịu trách nhiệm), có gì tớ copy cho nếu có thể :D
Thôi , ko cần đâu. Phiền cậu lắm , để tớ mượn đĩa của Thương được roài

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000