Album ảnh khóa 04-07

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Dĩ nhiên là cùng chung chí hướng roài, chứ không chung chí hướng thì Dm thủ tiêu mình lúc nào không biết :D
Thủ tiêu từ đời nào rồi, bây h thành hồn ma thì mới cùng chung chí hướng =))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Thủ tiêu từ đời nào rồi, bây h thành hồn ma thì mới cùng chung chí hướng =))
Ặc. Tên này bắt đầu loạn ngôn rồi. Chắc là sợ quá rồi nói nhảm hả =))=))

Chính ngươi mới là người sắp trở thành hồn ma ý :q: :q:

Ơ hơ, căn bản là toàn gia đình nhà này nói chuyện, toàn nói chuyện gia đình, nên mọi người mới không thích nói cùng. Đơn giản thế thôi.

nhgiang

Member
trangceline_89 said:
Ơ hơ, căn bản là toàn gia đình nhà này nói chuyện, toàn nói chuyện gia đình, nên mọi người mới không thích nói cùng. Đơn giản thế thôi.
Đâu phải thế. Bọn tớ chẳng có chuyện gì để nói nên mới nói chuyện " gia đình" =))=))

Các cậu đưa ra topic gì đó hay hay cho tớ nói với , tiện thể câu lun ;)

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
Gia đình ở đâu ra, tui ko dính líu gì tới cái nhà loạn luân này đâu nhá =))

chocomog_257 said:
Gia đình ở đâu ra, tui ko dính líu gì tới cái nhà loạn luân này đâu nhá =))
Không dám Dm ah :p Bọn tớ cũng chẳng dám dính líu giề ấy đâu :) Mà sao tự dưng đang yên đang lành Dm lại thích kick đểu thía nhỉ? :D Ai loạn luân hả? =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Không dám Dm ah :p Bọn tớ cũng chẳng dám dính líu giề ấy đâu :) Mà sao tự dưng đang yên đang lành Dm lại thích kick đểu thía nhỉ? :D Ai loạn luân hả? =))
Chẳng qua là "suy bụng ta ra bụng người " =))=))

Còn kick đểu , nó là thói quen của Đm roài , ko nên trách bạn ý :):)

chocomog_257

Moderator
fallingsnow_d3 said:
Sao lại gọi bạn ý là dâm tặc :cool:
Này này đừng có lôi giọng T ra mà kick tớ nhé, xem lại giờ post bài đi ;-) Làm sao tớ có thể tin đấy là T được hả ;-)
Câu bài hộ cũng đừng có trắng trợn thế nhá ;-) Nhà T đến cả cái PC cũng đã có đâu mà online khuya thế =)) :q:

fallingsnow_d3

chocomog_257 said:
Này này đừng có lôi giọng T ra mà kick tớ nhé, xem lại giờ post bài đi ;-) Làm sao tớ có thể tin đấy là T được hả ;-)
Câu bài hộ cũng đừng có trắng trợn thế nhá ;-) Nhà T đến cả cái PC cũng đã có đâu mà online khuya thế =)) :q:
Đâu đâu. Chẳng qua nhà tớ vừa mua PC + lắp ADSL. Chứ bạn Giang làm sao có quyền biết nick của tớ được :cool:

nhgiang

Member
Hồi xưa dụ T mãi để T cho tớ nick , tớ câu bài hộ , nhưng T ko chịu , bảo là ăn nói lung tung thì làm hỏng hình tượng của bạn ý. :( Bây giờ nhà T cũng lắp ADSL roài , tha hồ mà câu bài :D

Thiếu mỗi cái webcam , ko thì 2 đứa nhìn thấy mặt nhau lun :D

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Cái gì mà câu bài trắng trợn. Mấy hôm nay nhà tớ bị hỏng mạng , có online được mấy đâu. Làm sao mà tớ câu được. Mà tớ có bít nick của T đâu mà câu :|

Ko thấy tớ vắng mặt suốt mấy ngày hôm nay à.
BUT, NOW, I'M BACK !!!!!!!!1 :q: :q: Hạnh sự cứ chờ đấy , ta sẽ đuổi kịp mi cho mà xem =))

chocomog_257

Moderator
fallingsnow_d3 said:
Đâu đâu. Chẳng qua nhà tớ vừa mua PC + lắp ADSL. Chứ bạn Giang làm sao có quyền biết nick của tớ được :cool:
Chẹp, bây h tớ mới tin được đấy
Chứ tại 2 người hiểu ý nhau wá nên trước đó tớ vẫn còn nghi ngờ :D
Tuyết sướng nhá, được lắp mạng rùi còn gì bằng nữa, mà làm sao cậu thuyết phục được bố mẹ thế :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000